Thông báo mời thầu

Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)

Tìm thấy: 16:07 14/04/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà hiệu bộ Trường THCS Lâm Trạch
Tên gói thầu
Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn Chương trình MTQG xây dựng NTM, ngân sách huyện, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 21/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 42 QĐ/UBND
Ngày phê duyệt
07/04/2023 15:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Lâm Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:04 14/04/2023
đến
16:30 21/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 21/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/04/2023 (19/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư và TVXD ODA Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn 4, xã Trung Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
2 Công ty TNHH TV&XD Nguyễn Phúc Gia Phát Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 10, Ngõ 01 Tôn Thất Thuyết, tp Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Bố Trạch Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
4 Công ty TNHH Đầu tư và TVXD ODA Tư vấn lập E-HSMT Thôn 4, xã Trung Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
5 Công ty TNHH TV&XD Nguyễn Phúc Gia Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10, Ngõ 01 Tôn Thất Thuyết, tp Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
6 Công ty TNHH Đầu tư và TVXD ODA Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 4, xã Trung Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
7 Công ty TNHH TV&XD Nguyễn Phúc Gia Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10, Ngõ 01 Tôn Thất Thuyết, tp Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥10T, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu về Sở hữu/ hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
1
2
Máy trộn bê tông ≥250 lít, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu về Sở hữu/ hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
2
3
Máy đào ≥0,8m3, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu về Sở hữu/ hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
1
4
Máy đầm đất cầm tay 70kg, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu về Sở hữu/ hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
1
5
Máy đầm dùi 1,5kW, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu về Sở hữu/ hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
2
6
Máy cắt uốn cốt thép 5kW, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu về Sở hữu/ hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN MÓNG
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
1.619
100m3
3
Đào móng bậc cấp - Cấp đất III
6.822
1m3
4
Đắp đất hố móng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85 (tận dụng)
0.562
100m3
5
Vận chuyển đất thừa bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
1.125
100m3
6
Lót cát móng đá tưới nước đầm kỹ
8.76
m3
7
Bê tông lót móng, đá 2x4, M100
12.996
m3
8
Bê tông móng, đá 1x2, M200
32.955
m3
9
Bê tông cổ móng, đá 1x2, M200
5.468
m3
10
Bê tông giằng móng, đá 1x2, M200
6.577
m3
11
Xây móng bằng đá hộc, dày <=60cm, vữa XM M75
70.875
m3
12
Xây chèn móng biên bằng gạch 2 lỗ không nung, vữa XM M75
0.959
m3
13
Xây bậc cấp bằng gạch đặc không nung, vữa XM M75
13.582
m3
14
Ván khuôn giằng móng
0.57
100m2
15
Ván khuôn móng
0.466
100m2
16
Ván khuôn cổ móng
0.65
100m2
17
Lắp dựng cốt thép móng, giằng móng, ĐK ≤10mm
0.184
tấn
18
Lắp dựng cốt thép móng, giằng móng, ĐK ≤18mm
2.193
tấn
19
Lắp dựng cốt thép móng, giằng móng, ĐK >18mm
0.696
tấn
20
Bê tông nền, đá 2x4, M150
24.686
m3
21
Đắp cát nền nhà bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
1.485
100m3
22
Trát chân móng chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
49.183
m2
23
PHẦN THÂN
24
Bê tông cột, chiều cao ≤6m, đá 1x2, M200
6.539
m3
25
Bê tông cột, chiều cao ≤28m, đá 1x2, M200
5.712
m3
26
Bê tông dầm, đá 1x2, M200
40.865
m3
27
Bê tông sàn mái, đá 1x2, M200
53.292
m3
28
Bê tông lanh tô, ô văng, giằng mái, giằng lan can, đá 1x2, M200
11.248
m3
29
Bê tông cầu thang, đá 1x2, M200
6.024
m3
30
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật
2.063
100m2
31
Ván khuôn dầm
4.179
100m2
32
Ván khuôn sàn, sê nô
5.329
100m2
33
Ván khuôn lanh tô, ô văng, giằng mái, giằng lan can
2.426
100m2
34
Ván khuôn cầu thang
0.582
100m2
35
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.359
tấn
36
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
1.791
tấn
37
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.994
tấn
38
Lắp dựng cốt thép dầm, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.366
tấn
39
Lắp dựng cốt thép dầm, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
2.3
tấn
40
Lắp dựng cốt thép dầm, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.348
tấn
41
Lắp dựng cốt thép dầm, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
1.995
tấn
42
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
5.705
tấn
43
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.591
tấn
44
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.498
tấn
45
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.261
tấn
46
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ô văng, giằng mái, giằng lan can, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.263
tấn
47
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ô văng, giằng mái, giằng lan can, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
1.207
tấn
48
Xây tường gạch 2 lỗ câu gạch đặc không nung ngoài nhà, dày 22cm, cao ≤6m, vữa XM M75
21.529
m3
49
Xây tường gạch 2 lỗ không nung trong nhà, dày 22cm, cao ≤6m, vữa XM M75
34.999
m3
50
Xây tường bằng gạch 6 lỗ không nung, dày 15cm, cao ≤6m, vữa XM M75
1.115
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây