Thông báo mời thầu

Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)

Tìm thấy: 11:36 13/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống nước sạch xã Đức Trạch (giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
QĐ số 140/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/10/2023 11:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đức Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:34 13/10/2023
đến
09:00 20/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/10/2023 (17/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TV&XD Phú Hòa Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TẤN VŨ Tư vấn lập E-HSMT
3 Công ty TNHH TV&XD Phú Hòa Tư vấn thẩm định E-HSMT
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TẤN VŨ Tư vấn đánh giá E-HSDT
5 Công ty TNHH TV&XD Phú Hòa Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Máy đào, gàu ≤ 0,8 m3; Phải có hóa đơn mua bán hàng (Hóa đơn VAT)
1
2
- Máy lu ≥ 9T; Phải có hóa đơn mua bán hàng (Hóa đơn VAT)
1
3
- Ô tô tự đổ trọng tải ≥7 tấn; Có giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực.
2
4
- Máy ủi 70-110cv; Phải có hóa đơn mua bán hàng (Hóa đơn VAT)
1
5
- Máy trộn bê tông (vữa) ≥250L; Phải có hóa đơn mua bán hàng (Hóa đơn VAT)
1
6
- Máy đầm dùi ≥1,5 kW; Phải có hóa đơn mua bán hàng (Hóa đơn VAT)
1
7
- Máy đầm bàn ≥1,0 kW; Phải có hóa đơn mua bán hàng (Hóa đơn VAT)
1
8
- Máy bơm nước; Phải có hóa đơn mua bán hàng (Hóa đơn VAT)
1
9
- Máy đầm cóc; Phải có hóa đơn mua bán hàng (Hóa đơn VAT)
1
10
- Máy cắt uốn thép 5Kw; Phải có hóa đơn mua bán hàng (Hóa đơn VAT)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 110mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 5,3mm
35.68
100m
2
Lắp đặt cút nhựa HDPE đường kính 110mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 5,3mm-90 độ
2
cái
3
Lắp đặt cút nhựa HDPE đường kính 110mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 5,3mm-45 độ
8
cái
4
Lắp đặt BU, HDPE ĐK 110mm
3
cái
5
Lắp bích thép lồng, ĐK 100mm
1.5
cặp bích
6
Lắp bích thép đặc, ĐK 100mm
0.5
cặp bích
7
Lắp đặt BE roăng đồng, ĐK 160mm
2
cái
8
Lắp đặt tê gang nối bằng p/p mặt bích, ĐK 150x100mm
1
cái
9
Lắp đặt tê gang nối bằng p/p mặt bích - Đường kính 100x100mm
2
cái
10
Lắp đặt van mặt bích 2 chiều, ĐK 100mm
4
cái
11
Lắp đặt BU, HDPE ĐK 110mm
8
cái
12
Lắp bích thép lồng, ĐK 100mm
4
cặp bích
13
Lắp đặt tê gang nối bằng p/p mặt bích - Đường kính 100x80mm
1
cái
14
Lắp đặt van mặt bích 2 chiều - ĐK 80mm
1
cái
15
Lắp đặt BU, HDPE ĐK 110mm
2
cái
16
Lắp bích thép lồng, ĐK 100mm
1
cặp bích
17
Lắp đai khởi thuỷ gang ĐK 110x25mm
1
cái
18
Lắp đặt van xả khí - Đường kính 25mm
1
cái
19
Lắp đầu gai thép tráng kẽm - ĐK 25mm
1
cái
20
Đào kênh mương, rộng ≤6m bằng máy đào 0,4m3-đất cấp III
7.2263
100m3
21
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m-đất cấp III
303.88
1m3
22
Đắp cát móng đường ống bằng thủ công
340.7
m3
23
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95, tận dụng 40%
6.5192
100m3
24
Vận chuyển đất, ô tô 7T tự đổ, phạm vi ≤1000m-đất cấp III
7.6574
100m3
25
Vận chuyển đất 3km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km-đất cấp III
7.6574
100m3/1km
26
Cắt bê tông, đường nhựa
175.33
10m
27
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
55.827
m3
28
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
46.3336
m3
29
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
9.29
m3
30
Lát gạch xi măng, vữa XM M100, PCB40
6.78
m2
31
Hố van
100m3
32
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng >1m, sâu <=1m, đất cấp II
11.52
1m3
33
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng >1m, sâu >1m, đất cấp II
2.688
1m3
34
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
1.0774
m3
35
Xây hố van, hố ga bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
2.9172
m3
36
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.9207
m3
37
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga, bê tông M150, đá 1x2, PCB40
0.5331
m3
38
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.42
m3
39
Sản xuất cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.1248
tấn
40
Sản xuất cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <=100kg
0.2059
tấn
41
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.0612
100m2
42
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, ván khuôn tường thẳng, chiều dày <=45
0.0727
100m2
43
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
19.84
m2
44
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
11.68
m2
45
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
4.736
m3
46
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
12
1 cấu kiện
47
Thử áp lực đường ống nhựa - Đường kính 100mm
35.68
100m
48
Khử trùng ống nước - Đường kính 100mm
35.68
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 105

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây