Thông báo mời thầu

Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:14 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp, mở rộng các bến thủy nội địa trên địa bàn xã Cần Giờ xã Cần Giờ
Tên gói thầu
Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, nâng cấp, mở rộng các bến thủy nội địa trên địa bàn xã Cần Giờ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố bổ sung có mục tiêu cho xã, phường, đặc khu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
16:00 22/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1204/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
04/09/2026 16:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng xã Cần Giờ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:09 04/09/2026
đến
16:00 22/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 22/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
795.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy trăm chín mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/09/2026 (21/03/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng công trình Vạn Xuân Tư vấn lập thiết kế xây dựng triển khai sau khi dự án được phê duyệt 669/19/19A đường Nguyễn An Ninh, Phường Tam Thắng, TP Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Sơn Hà Tư vấn thẩm tra thiết kế xây dựng triển khai sau khi dự án được phê duyệt 669/19/21 Nguyễn An Ninh, Phường Tam Thắng, TP Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Lầu 1, Số 456 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Thạnh Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 323A Lê Quang Định, phường Bình Lợi Trung, TP Hồ Chí Minh.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ - tải trọng hàng hoá ≥ 05 tấn: Tài liệu để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
4
2
Máy đóng cọc – trọng lượng đầu búa ≥ 1,2 tấn: Tài liệu để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
3
3
Cần cẩu – sức nâng ≥ 25 tấn: Tài liệu để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
3
4
Máy trộn bê tông Tài liệu để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
5

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt bulon các loại bến Đồng Hòa
72
bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt trụ đèn chiếu sáng cao 8m bến Đồng Hòa
18
cột
Theo quy định tại Chương V
3
Cần đèn chiếu sáng đơn (góc lệch cần 90o) cao 1m vươn xa 1,0m bến Đồng Hòa
18
cần đèn
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt đèn chiếu sáng Led 70W (năng lượng mặt trời) bến Đồng Hòa
18
bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt đèn chiếu sáng Led 70W (năng lượng mặt trời) bến tắc xuất
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Phần Sửa chữa nhà chờ
Theo quy định tại Chương V
7
Vệ sinh, cạo bỏ sơn cũ khung dàn thép nhà chờ bến tắc xuất (2 nhà)
420
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Sơn 3 lớp khung dàn thép nhà chờ bến tắc xuất (2 nhà)
420
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Thay thế 05 ghế đá bị gãy bến tắc xuất
5
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Thay thế các đoạn lan can bị hỏng nhà chờ bến tắc xuất (2 nhà)
0.2641
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp dựng lan can bị hỏng được thay thế nhà chờ bến tắc xuất (2 nhà)
0.2641
tấn
Theo quy định tại Chương V
12
Sơn phần lan can thay thế bến tắc xuất
36.48
m2
Theo quy định tại Chương V
13
BẾN HÒA HIỆP
Theo quy định tại Chương V
14
Phần phá dỡ
Theo quy định tại Chương V
15
Phá dỡ kết cấu thép bến Hòa Hiệp bằng máy hàn
0.2566
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Phá dỡ kết cấu BTCT bến Hòa Hiệp bằng máy khoan
51.8
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Gia công lắp dựng giàn giáo thi công phá dỡ bến Hòa Hiệp
0.5
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Tháo dỡ giàn giáo thi công phá dỡ bến Hòa Hiệp
0.5
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Phần xây dựng mới
Theo quy định tại Chương V
20
Bê tông 35Mpa dầm bến Hòa Hiệp
34.79
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Sản xuất, lắp dựng cốt thép D <= 10mm dầm bến Hòa Hiệp
0.7
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Sản xuất, lắp dựng cốt thép D <= 18mm dầm bến Hòa Hiệp
0.542
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Sản xuất, lắp dựng cốt thép D > 18mm dầm bến Hòa Hiệp
1.596
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép dầm bến Hòa Hiệp
3.907
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông 35Mpa cột đứng, cột chéo bến Hòa Hiệp
5.12
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Sản xuất, lắp dựng cốt thép D <= 10mm cột bến Hòa Hiệp
0.129
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Sản xuất, lắp dựng cốt thép D > 18mm cột bến Hòa Hiệp
2.136
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép cột bến Hòa Hiệp
2.891
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông BMC đá 1x2 35Mpa bến Hòa Hiệp
24.87
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Sản xuất, lắp dựng cốt thép D <= 10mm bản mặt sàn bến Hòa Hiệp
2.103
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép bản mặt sàn bến Hòa Hiệp
0.9176
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông đá 1x2 35Mpa gờ lan can bến Hòa Hiệp
3.3
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn cấu kiện đổ tại chỗ gờ lan can bến Hòa Hiệp
0.14
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông bản quá độ đá 1x2 vữa 25Mpa bến Hòa Hiệp
3.21
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn thép bản quá độ bến Hòa Hiệp
0.05
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Đá dăm lót bến Hòa Hiệp
0.0026
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Cừ tràm móng dầm kê bến Hòa Hiệp
2.97
100m
Theo quy định tại Chương V
38
Bulon bích neo tàu bến Hòa Hiệp
30
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Gia công bích neo tàu bến Hòa Hiệp
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp dựng bích neo tàu bến Hòa Hiệp
6
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Cao su đệm (lốp xe cũ) bến Hòa Hiệp
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Sản xuất kết cấu thép tấm lan can bến Hòa Hiệp
1.554
Tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp dựng lan can bến Hòa Hiệp
1.554
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Mạ kẽm 1 lớp lan can bến Hòa Hiệp
1.554
Tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Bu lông D18, L=250mm (cả êcu) bến Hòa Hiệp
56
Cái
Theo quy định tại Chương V
46
Khoan lỗ D22, L=250mm lan can bến Hòa Hiệp
56
lỗ
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt ống thép 42mm thoát nước bến Hòa Hiệp
0.44
100m
Theo quy định tại Chương V
48
Sản xuất bê tông cọc, cột đá 1x2, vữa 25Mpa bến Hòa Hiệp
82.445
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, đường kính < 10mm bến Hòa Hiệp
2.903
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, đường kính < 18mm bến Hòa Hiệp
0.457
tấn
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây