Thông báo mời thầu

Xây lắp (Bao gồm chi phí thiết bị và chi phí dự phòng)

Tìm thấy: 10:19 04/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng Công viên phía Nam cầu Quảng Hải tại xã Quảng Lộc
Tên gói thầu
Xây lắp (Bao gồm chi phí thiết bị và chi phí dự phòng)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đầu tư xây dựng Công viên phía Nam cầu Quảng Hải tại xã Quảng Lộc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã (Theo quyết định số 979/QĐ-UBND ngày 21/3/2025 của UBND thị xã Ba Đồn)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Ba Đồn, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500246659_2506021501
Ngày phê duyệt
04/06/2025 10:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Quảng Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:16 04/06/2025
đến
08:00 11/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 11/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/06/2025 (09/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG DUY PHÁT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố 8 - Phường Quảng Phong - Thị Xã Ba Đồn - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XDTH HỒNG PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố 5 - Phường Quảng Phong - Thị Xã Ba Đồn - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG DUY PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố 8 - Phường Quảng Phong - Thị Xã Ba Đồn - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XDTH HỒNG PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố 5 - Phường Quảng Phong - Thị Xã Ba Đồn - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG DUY PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố 8 - Phường Quảng Phong - Thị Xã Ba Đồn - Tỉnh Quảng Bình
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP NHẬT DUY Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Tổ dân phố 8 - Phường Quảng Phong - Thị Xã Ba Đồn - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu
1
2
Máy trộn bê tông
1
3
Ô tô vận chuyển tự đổ
1
4
Máy ủi
1
5
Biến thế hàn
1
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục Xây lắp
2
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.4904
100m3
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1635
100m3
4
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M100, đá 2x4, PCB30
1.413
m3
5
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
1.8434
m3
6
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
3.066
m3
7
Ván khuôn gỗ móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.1392
100m2
8
Bê tông cổ móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
2.1262
m3
9
Ván khuôn gỗ cổ móng
0.2856
100m2
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.205
tấn
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
0.0622
tấn
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK <10mm
0.0208
tấn
13
Lót cát móng đá tưới nước đầm chặt
6.658
m3
14
Xây móng bằng đá hộc, vữa XM M75, PCB40
158.2505
m3
15
Bê tông giằng móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
13.286
m3
16
Ván khuôn gỗ giằng móng
0.5634
100m2
17
Lắp dựng cốt thép giằng móng, ĐK 10mm
0.5657
tấn
18
Lắp dựng cốt thép giằng móng, ĐK <10mm
0.1633
tấn
19
Trát móng dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
245.7863
m2
20
Xây bậc cấp bằng gạch 6 lỗ không nung 10x15x22cm, vữa XM M75, XM PCB40
11.8335
m3
21
Đào phong hoá nền đất bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
12.8097
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
13.1366
100m3
23
Vận chuyển đất 3km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
39.4098
100m3/1km
24
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,85
61.8205
100m3
25
Lót cát tưới nước đầm chặt
4.356
m3
26
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB30
10.6937
m3
27
Bê tông cống hộp, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
50.424
m3
28
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ĐK ≤18mm
3.0945
tấn
29
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ĐK 10mm
0.7471
tấn
30
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ĐK <10mm
1.0424
tấn
31
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cống hộp
5.7094
100m2
32
Lắp đặt cống hộp đúc sẵn bằng cần cẩu
44
1cấu kiện
33
Nối cống hộp bằng p/p xảm vữa xi măng
46
mối nối
34
Quét nhựa đường chống thấm mối nối cống
44
1 ống cống
35
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
180.4
m2
36
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố ga, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
4.3597
m3
37
Ván khuôn gỗ hố ga
0.4523
100m2
38
Lắp dựng cốt thép hố ga, ĐK 10mm
0.1794
tấn
39
Lắp dựng cốt thép hố ga, ĐK <10mm
0.0363
tấn
40
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.4767
m3
41
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, tấm đan
0.0444
100m2
42
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
0.1966
tấn
43
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK 10mm
0.0019
tấn
44
Lắp đặt tấm đan bằng cần cẩu
4
1cấu kiện
45
Lắp đặt song chắn rác bằng gang KT1000x400mm
2
cấu kiện
46
Đắp đất màu trồng cây
7.78
100m3
47
Lót bạt chống mất nước bê tông
15.94
100m2
48
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
246.3
m3
49
Lát đá tự nhiên KT300x300x22mm, vữa XM M75, PCB40
227.2992
m2
50
Lát đá tự nhiên, đá rối dày 22mm, vữa XM M75, PCB40
1287
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XDTH HỒNG PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 18 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.297.526.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.069.656.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp (Bao gồm chi phí thiết bị và chi phí dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp (Bao gồm chi phí thiết bị và chi phí dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây