Thông báo mời thầu

Xây lắp (Bao gồm thiết bị, dự phòng)

Tìm thấy: 14:40 26/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống đường điện khu NTTS giai đoạn 1
Tên gói thầu
Xây lắp (Bao gồm thiết bị, dự phòng)
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 625/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/12/2022 14:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đồng Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:37 26/12/2022
đến
09:00 03/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
37.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/01/2023 (03/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty TNHH TVXD Hưng Hà và Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng Phú Thành Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tỉnh Quảng Bình
2 Công ty TNHH Điện Mặt Trời Miền Trung Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Nam Lý, TP Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Bố Trạch Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Hoàn Lão, Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH BÌNH PHƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT Thôn Tân Nẫm - Xã Cự Nẫm - Huyện Bố Trạch - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH BÌNH PHƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Tân Nẫm - Xã Cự Nẫm - Huyện Bố Trạch - Tỉnh Quảng Bình

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG DÂY 22KV (THEO ĐỊNH MỨC CỦA BỘ XÂY DỰNG)
2
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
154.55
m3
3
BT đá 4x6 lót móng, rộng <=250cm, M100
3.328
m3
4
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
32.6395
m3
5
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
141.4572
m2
6
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK <10mm
124.37
kg
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
359.96
kg
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
56.64
kg
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
116.17
m3
10
Đào rảnh chôn dây tiếp địa máy đào 0,4m3
48.8
m3
11
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
48.8
m3
12
ĐƯỜNG DÂY 22KV (THEO ĐỊNH MỨC 4970 CỦA BỘ CÔNG THƯƠNG)
13
Cột NPC.I.12-190-10
19
cột
14
Dựng cột bê tông chiều cao cột 14m bằng cần cẩu kết hợp thủ công
19
cột
15
Kéo rải căng dây bọc XLPE ;ACSR/XLPE 120mm2 dày 3,5mm-12,7/22(24) KV
1900
m
16
Cụm đấu rẻ dây XLPE -120mm2-22KV (gồm kẹp răng+ kẹp đấu lèo)
3
bộ
17
Sứ đứng Pinpost 22KV -12,5KN kèm kẹp đầu sứ
64
quả
18
Chuổi sứ Polymer 22KV-70KN
30
chuổi
19
Giáp níu dây bọc 120 kèm yếm cáp
24
cái
20
Néo ép dây bọc 120
6
cái
21
Xà đỡ XĐ-2LA
11
bộ
22
Xà đỡ XN-2L
1
bộ
23
Xà đỡ XN-2LA
3
bộ
24
Xà đỡ XN-LA
1
bộ
25
Xà đỡ XN-LB
1
bộ
26
Dao cách ly LTD 630A-24KV (3 cái /bộ)
1
bộ
27
Đóng cọc tiếp địa L70x70x7 l=2,5m mạ kẻm nhúng nóng
60
cọc
28
Kéo rải dây tiếp địa fi 12 mạ kẻm nhúng nóng
150
m
29
Bách thép, ốp gia cường, bu lông ê cu của tiếp địa LR2
13.42
kg
30
Gíp nối dây trung tính 120-50
14
bộ
31
Dây nhôm bọc A/XLPE 35mm2
7
m
32
Đầu bịt cáp 35mm2
14
cái
33
Đầu cốt đồng M35
14
cái
34
Đầu cốt đồng M120
6
cái
35
Ghế sắt
1
bộ
36
ĐƯỜNG DÂY 0,4KV (THEO ĐỊNH MỨC CỦA BỘ XÂY DỰNG)
37
ĐƯỜNG DÂY 0,4KV XT1, TBA2 CỘT; (M25-H6.1-H6.12) (ĐOẠN D-F)
38
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
71.595
m3
39
BT đá 4x6 lót móng, rộng <=250cm, M100
4.554
m3
40
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
14.1202
m3
41
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
84.33
m2
42
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
51.861
m3
43
Đào rảnh chôn dây tiếp địa máy đào 0,4m3
9.6
m3
44
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
9.6
m3
45
ĐƯỜNG DÂY 0,4KV XT2, TBA2 CỘT; (M25-H6.1-H6.2-H7.1-H7.5) (ĐOẠN D-E-G)
46
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
29.6715
m3
47
BT đá 4x6 lót móng, rộng <=250cm, M100
1.881
m3
48
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
5.8461
m3
49
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
34.772
m2
50
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
21.5205
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH BÌNH PHƯƠNG như sau:

  • Có quan hệ với 10 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.530.480.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.279.250.258 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp (Bao gồm thiết bị, dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp (Bao gồm thiết bị, dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây