Thông báo mời thầu

Xây lắp (bao gồm thiết bị + dự phòng)

Tìm thấy: 11:24 29/03/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống điện phục vụ nuôi trồng thủy sản tại xã Mỹ Trạch
Tên gói thầu
Xây lắp (bao gồm thiết bị + dự phòng)
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:16 05/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
979/QĐ_UBND
Ngày phê duyệt
28/03/2024 11:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND huyện Bố Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:22 29/03/2024
đến
08:16 05/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:16 05/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
64.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/04/2024 (03/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Đầu tư QBC Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
2 Công ty TNHH Điện mặt trời Miền Trung Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
3 Công ty TNHH TVXD và Thương mại Thanh Hà Tư vấn lập E-HSMT
4 Ban QLDA ĐTXD và PTQĐ huyện Bố Trạch Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Ban QLDA ĐTXD và PTQĐ huyện Bố Trạch Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Ban QLDA ĐTXD và PTQĐ huyện Bố Trạch Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥0,6m3, Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng); kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực.
2
2
Ô tô tự đổ ≥7,0T, Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực
2
3
Cần cẩu >=6THiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng); kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt tủ tụ bù 60kVAr
1
1 tủ
2
Lắp đặt chống sét van LA-18
6
phần tử
3
ĐƯỜNG DÂY 0,4KV
4
Đóng trực tiếp cọc tiếp địa dài L=2.5m xuống đất, cấp đất loại II
9.3
10 cọc
5
Lắp dựng tiếp địa cột điện, ĐK fi 12-14mm
2.3839
100kg
6
Bọc cách nhiệt hạ thế phi 16
68.2
m
7
Lắp dựng cột NPC.I.8,5-160-3,0, hoàn toàn bằng thủ công
42
cột
8
Lắp dựng cột NPC.I.8,5-160-4,0, hoàn toàn bằng thủ công
62
cột
9
Lắp cổ dề ghép cột đôi hạ thế CDT-80
31
1 bộ
10
Lắp đặt cáp vặn xoắn 4x95mm2
0.5276
km/dây
11
Lắp đặt cáp vặn xoắn. Loại cáp <= 4x120mm2
2.2701
km/dây
12
Khóa néo 4x120
49
cái
13
Khóa đỡ 4x120
35
cái
14
Khóa néo 4x95
15
cái
15
Khóa đỡ 4x95
7
cái
16
Bu lông móc 250
42
cái
17
Giá móc treo cáp
65
cái
18
Đai thép
96
m
19
Khóa đai thép
120
cái
20
Kẹp răng 2 bu lông
24
cái
21
Cờ tiếp địa ngọn
34
Bộ
22
Lắp đặt ống nhựa HDPE D85/65 bảo vệ cáp
4
10m
23
Đầu cốt nhôm đồng AM120
2
10 đầu cốt
24
Bịt đầu cáp 95
12
cái
25
Bịt đầu cáp 120
12
cái
26
BỐC XẾP, VẬN CHUYỂN THỦ CÔNG
27
Công tác bu lông, tiếp địa, cốt thép, dây leo vận chuyển bằng thủ công cự ly <=100m
4.2952
tấn/km
28
Công tác bu lông, tiếp địa, cốt thép, dây leo vận chuyển bằng thủ công cự ly <=300m
4.3485
tấn/km
29
Công tác bu lông, tiếp địa, cốt thép, dây leo bốc dỡ bằng thủ công
4.3485
tấn
30
Công tác cột bê tông vận chuyển bằng thủ công cự ly <=100m
72.9
tấn/km
31
Công tác cột bê tông vận chuyển bằng thủ công cự ly <=300m
72.9
tấn/km
32
Công tác cột bê tông bốc dỡ bằng thủ công
72.9
tấn
33
Công tác dây dẫn điện dây cáp các loại vận chuyển bằng thủ công cự ly <=100m
6.2958
tấn/km
34
Công tác dây dẫn điện dây cáp các loại vận chuyển bằng thủ công cự ly <=300m
6.2958
tấn/km
35
Công tác dây dẫn điện dây cáp các loại bốc dỡ bằng thủ công
6.2958
tấn
36
Công tác phụ kiện các loại vận chuyển bằng thủ công cự ly <=100m
0.5
tấn/km
37
Công tác phụ kiện các loại vận chuyển bằng thủ công cự ly <=300m
0.5
tấn/km
38
Công tác phụ kiện các loại bốc dỡ bằng thủ công
0.5
tấn
39
PHẦN THÍ NGHIỆM
40
PHẦN ĐƯỜNG DÂY
41
Thí nghiệm dao cách ly thao tác bằng cơ khí, không có dao tiếp đất, 3 pha, điện áp <=35 (kV)
2
1bộ (3 pha)
42
Thí nghiệm cáp lực, điện áp >1 ÷ 35 (kV)
2
1sợi, 1ruột
43
Thí nghiệm cáp lực, điện áp =< 1 (kV)
2
1sợi, 1ruột
44
Thí nghiệm sứ chuỗi
3
Chuỗi
45
Thí nghiệm cách điện đứng, điện áp 3 ÷ 35kV
3
Phần tử
46
Thí nghiệm tiếp đất của cột điện
44
1 vị trí
47
PHẦN TRẠM BIẾN ÁP
48
Thí nghiệm máy biến áp, U 22 ÷ 35KV, 3pha, công suất <=1MVA
2
máy
49
Thí nghiệm chống sét van, điện áp 22 ÷ 35 (kV)
6
bộ (1pha)
50
Thí nghiệm cầu chì tự rơi FCO, điện áp <=35 (kV)
2
1bộ (3 pha)

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất Bố Trạch như sau:

  • Có quan hệ với 75 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 95,88%, Tư vấn 2,06%, Phi tư vấn 2,06%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 412.505.207.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 409.036.995.288 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp (bao gồm thiết bị + dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp (bao gồm thiết bị + dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 110

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây