Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 14:00 17/12/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà lớp học và nhà ăn bán trú trường THCS Tân Tiến, thành phố Bắc Giang
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giáo dục thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 27/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
248/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/12/2022 14:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tân Tiến
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:59 17/12/2022
đến
14:00 27/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 27/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
105.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/12/2022 (27/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Bắc Giang Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn lập E-HSMT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
3 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, phường Trần Phú, TP Bắc Giang
4 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
5 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, phường Trần Phú, TP Bắc Giang

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN KẾT CẤU + KIẾN TRÚC
2
Ép trước cọc bê tông cốt thép, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp II
9.685
100m
3
Ép trước cọc BTCT, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm - Cấp đất II
0.184
100m
4
Ép trước cọc BTCT, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm - Cấp đất I
0.007
100m
5
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 25x25cm (mối nối cọc 4.239kg/1 mối nối theo bản vẽ KC: 06)
94
mối nối
6
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
2.4125
m3
7
Vận chuyển đất, cự ly vận chuyển <= 1km
2.4125
10m3/1km
8
Vận chuyển đất - Cự ly vận chuyển 4.5km
2.4125
10m3/1km
9
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
1.4565
100m3
10
Đổ bê tông, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150
15.9475
m3
11
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.5759
100m2
12
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
66.2268
m3
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.2457
tấn
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
4.8293
tấn
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
2.5199
tấn
16
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
1.3122
100m2
17
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1.9866
100m2
18
Xây gạch BTKN xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75
13.125
m3
19
Xây gạch BTKN, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
44.1463
m3
20
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.6454
100m3
21
Mua đất về tân nền K=90
123.281
m3
22
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.9035
100m3
23
Đổ bê tông, bê tông nền, đá 2x4, mác 150
33.1959
m3
24
Xây gạch BTKN, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
186.8407
m3
25
Xây gạch BTKN, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, vữa XM mác 75
28.4638
m3
26
Xây gạch BTKN, xây cột, trụ, vữa XM mác 75
12.8649
m3
27
Xây gạch BTKN, xây kết cấu phức tạp khác, vữa XM mác 75
1.6731
m3
28
Đổ bê tông, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, đá 1x2, mác 250
19.2093
m3
29
Đổ bê tông, bê tông xà dầm, đá 1x2, mác 250
59.1818
m3
30
Đổ bê tông, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250
141.2576
m3
31
Đổ bê tông, bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 200
10.3468
m3
32
Đổ bê tông, bê tông cầu thang, đá 1x2, mác 250
6.9462
m3
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm.
0.8115
tấn
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm.
6.0008
tấn
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép xà dầm, đường kính cốt thép <= 10mm
2.6373
tấn
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép xà dầm, đường kính cốt thép <= 18mm.
5.0217
tấn
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép xà dầm, đường kính cốt thép > 18mm
6.4376
tấn
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép <= 10mm
0.3521
tấn
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép > 10mm
1.8981
tấn
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép sàn mái, đường kính <=10mm
18.9071
tấn
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép cầu thang, đường kính <= 10mm.
1.1597
tấn
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép cầu thang, đường kính > 10mm
0.2992
tấn
43
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột.
2.9191
100m2
44
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm
7.2239
100m2
45
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn
10.3456
100m2
46
Ván khuôn. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1.4148
100m2
47
Ván khuôn. Ván khuôn cầu thang thường
0.65
100m2
48
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 200
0.8675
m3
49
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm bôn rửa tay
0.0572
tấn
50
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn, ván khuôn nắp đan
0.0294
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 101

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây