Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 15:13 10/03/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng Đình Đông Tiến, xã Quang Châu, huyện Việt Yên, tỉnh Bắc Giang
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và nguồn vốn hỗ trợ khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 22/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
60/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/03/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quang Châu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:11 10/03/2023
đến
15:00 22/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 22/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/03/2023 (20/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thảo Hương Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư XD và TM 3D Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng Quản lý đô thị huyện Việt Yên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty cổ phần Phát triển xây dựng và thương mại TACO Tư vấn lập E-HSMT
5 UBND xã Quang Châu Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty cổ phần Phát triển xây dựng và thương mại TACO Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 UBND xã Quang Châu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY DỰNG CƠ BẢN
2
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.3984
100m3
3
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.2619
100m2
4
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
8.6872
m3
5
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
25.9593
m3
6
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
24.6041
m3
7
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.174
100m2
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0275
tấn
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.252
tấn
10
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2.4588
m3
11
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.4661
100m3
12
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
6.459
m3
13
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.1554
100m3
14
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
19.2568
m3
15
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
33.8031
m3
16
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
194.634
m2
17
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
157.6488
m2
18
Miết mạch tường gạch loại lồi
22.016
m2
19
Lát gạch gốm 400x400mm, vữa XM M75, PCB40
192.1808
m2
20
Lát đá xanh bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
21.2175
m2
21
Chạm khắc các loại hoa văn, họa tiết trên cột, trụ, móng đá
21.2175
m2
22
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
157.6488
m2
23
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
194.634
m2
24
Đá Thanh Hóa xanh xám, xanh đen nguyênkhối hoặc xẻ theo kích thước yêu cầu
2.1266
m3
25
Lắp dựng đá chân tảng
2.1266
m3
26
Đục đá chân tảng, ngưỡng đá sau chế tác hình theo yêu cầu
14.2286
m2
27
Tủ điện kt 240x180x110
1
cái
28
Lắp đặt đèn tường kiểu ánh sáng hắt
12
bộ
29
Lắp đặt công tắc 1 hạt
4
cái
30
Lắp đặt công tắc 2 hạt
4
cái
31
Lắp đặt ổ cắm đôi
11
cái
32
Lắp đặt các automat 1 pha 16A
1
cái
33
Lắp đặt cáp dẫn CU/XLPE/PVC 2x4.0 mm2
100
m
34
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU/PVC/PVC 2x2.5 mm2
110
m
35
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU/PVC/PVC 2x1.0mm2
155
m
36
Máng điện tiền phong 28x10
180
37
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤40cm2
1
hộp
38
Tổ hợp bọt MEZ4 chữa cháy
2
bình
39
Tổ hợp bình khí CO2 chữa cháy MT3
2
bình
40
Hộp đựng bình chữa cháy
2
bộ
41
Bảng nội quy tiên lệnh PCCC
2
bộ
42
PHẦN CHUYÊN NGÀNH
43
Tu bổ, phục hồi Cột, trụ gỗ tròn, đường kính D <=50cm
5.4811
m3
44
Tu bổ, phục hồi Cột, trụ gỗ tròn, đường kính D <=30cm
6.2392
m3
45
Tu bổ, phục hồi Cột, trụ gỗ tròn, đường kính D <=20cm
0.2339
m3
46
Tu bổ, phục hồi câu đầu, quá giang và các cấu kiện tương tự, loại phức tạp
4.6028
m3
47
Tu bổ, phục hồi câu đầu, quá giang và các cấu kiện tương tự, loại đơn giản
5.3678
m3
48
Tu bổ, phục hồi đầu dư, loại phức tạp
0.138
m3
49
Tu bổ, phục hồi các loại kẻ, bẩy, góc tàu mái và các cấu kiện tương tự, phức tạp
2.6752
m3
50
Tu bổ, phục hồi các loại kẻ, bẩy, góc tàu mái và các cấu kiện tương tự, đơn giản
0.3052
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 113

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây