Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 19:45 10/05/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường Tiểu học Nguyễn Khắc Nhu
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi sự nghiệp giáo dục thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:15 21/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
48/QĐ-THNKN
Ngày phê duyệt
09/05/2023 19:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường TH Nguyễn Khắc Nhu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:45 10/05/2023
đến
09:15 21/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 21/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/05/2023 (18/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Kim khí ATK Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Ban QLDA ĐTXD thành phố Bắc Giang. Tư vấn lập E-HSMT
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Bảo Anh. Tư vấn thẩm định E-HSMT
4 Ban QLDA ĐTXD thành phố Bắc Giang. Tư vấn đánh giá E-HSDT
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Bảo Anh. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ
1
2
Máy cắt gạch đá
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Máy hàn
1
6
Máy đầm dùi
1
7
Máy đầm bàn
1
8
Máy khoan bê tông cầm tay
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC 10 PHÒNG
2
A. TRÁT, SƠN:
3
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m
6.8199
100m2
4
Tháo dỡ, vận chuyển biển bảng, biển hiệu, khẩu hiệu, loa đài, thiết bị điện, nước
3
công
5
Tháo dỡ biển bảng, bảng hiệu, nội quy, thông báo, tuyên truyền, biển báo PCCC, biển cấm hút thuốc các phòng, hành lang, các tầng
3
công
6
Tháo dỡ, dọn dẹp mặt bằng thi công, tủ, bàn ghế, biển bảng, tranh tường, rèn, hệ thống camera, tivi, bình chữa cháy,... vận chuyển các trang thiết bị, bàn ghế, tủ... các phòng đến vị trí tập kết
3
công
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (ngoài nhà)
1415.9346
m2
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (trong nhà)
1046.5264
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
590.6212
m2
10
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50
1415.9346
m2
11
Trát tường trong,chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 50
1046.5264
m2
12
Vận chuyển phế thải đổ đi
3.6937
10m3
13
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2006.5558
m2
14
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1046.5264
m2
15
B. CẢI TẠO NGŨ CẤP ĐẦU HỒI:
16
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.4576
m3
17
Vận chuyển phế thải đổ đi
0.0458
10m3
18
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 50
0.4576
m3
19
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
1.555
m2
20
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50
5.3994
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
5.3994
m2
22
C. CẢI TẠO WC:
23
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
2
bộ
24
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
25
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
6
bộ
26
Phá dỡ nền gạch lá nem
18.56
m2
27
Tháo dỡ gạch ốp tường
68.7941
m2
28
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
1.9327
m3
29
Vận chuyển phế thải đổ đi
0.1933
10m3/1km
30
Lát nền bằng Gạch Ceramic KT300x300mm, vữa XM mác 75
18.5409
m2
31
Ốp gạch vào tường bằng Gạch ceramic KT 300x600, vữa XM mác 75
61.956
m2
32
Trần thạch cao phẳng (khung chìm), khung xương Vĩnh Tường, tấm thạch cao chống ẩm dày 9mm Thái Lan hoặc tương đương
18.5409
m2
33
Vách ngăn bằng tấm compact HPL dày 9mm hoặc tương đương (bao gồm phụ kiện đồng bộ bằng Inox, phụ kiện cửa liền vách (nếu có); lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
7.76
m2
34
Mua + Lắp đặt đèn LED ốp trần 9W/160 hoặc tương đương
6
bộ
35
Mua + Lắp đặt dây đơn CU/PVC 2x1.5mm2
22
m
36
Mua + Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
1
cái
37
Mua + Lắp đặt ống luồn dây D20
3
m
38
Mua + Lắp đặt chậu xí bệt - Bàn cầu 2 khối màu trắng C-117VA hoặc tương đương
5
bộ
39
Mua + Lắp đặt vòi xịt CFV-102A hoặc tương đương
5
bộ
40
Mua + Lắp đặt tê thép tráng kẽm DN20
5
cái
41
Mua + Lắp đặt hộp đựng giấy vệ sinh CF-22H hoặc tương đương
4
cái
42
Mua + Lắp đặt kép 2 đầu ren
2
cái
43
Mua + Lắp đặt Dây cấp A-701-8 hoặc tương đương
9
cái
44
Mua + Lắp đặt chậu rửa L 280V hoặc tương đương
2
bộ
45
Mua + Lắp đặt vòi chậu rửa lạnh LFV-17 hoặc tương đương
2
bộ
46
Mua + Xi phông nhựa BF405P hoặc tương đương
2
bộ
47
Mua + Lắp đặt vòi gạt
2
bộ
48
Mua + Lắp đặt gương soi KF-4560VA hoặc tương đương
2
cái
49
Mua + Lắp đặt chậu tiểu nam U-117V hoặc tương đương
3
bộ
50
Mua + Lắp đặt van nhấn tiểu nam UF-8V hoặc tương đương
6
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 90

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây