Thông báo mời thầu

xây lắp công trình

Tìm thấy: 09:10 29/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường Mầm non Tân Mỹ
Tên gói thầu
xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
nguồn chị sự nghiệp giáo dục thành phố năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
30/QĐ-MNTM
Ngày phê duyệt
28/06/2023 09:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Tân Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:05 29/06/2023
đến
09:00 09/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/07/2023 (06/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Kim khí ATK. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Ban QLDA ĐTXD thành phố Bắc Giang. Tư vấn lập E-HSMT
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Bảo Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT
4 Ban QLDA ĐTXD thành phố Bắc Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Bảo Anh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông cầm tay
1
2
Máy cắt gạch đá
2
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy hàn
1
5
Đầm dùi
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ HIỆU BỘ
2
THAY CỬA ĐI, CỬA SỔ
3
Tháo dỡ cửa đi, cửa sổ
148.2076
m2
4
Cửa đi mở quay hệ Xingfa 55 hoặc tương đương, khung bao và khung cánh nhôm dày 2mm; Kính dán an toàn dày 6,38mm
2.546
m2
5
Bộ phụ kiện cửa đi mở quay 1 cánh (gồm: 03 bản lề 3D, tay nắm+ khóa đơn điểm)
2
bộ
6
Cửa sổ mở quay, mở hất, mở trượt lùa hệ Xingfa 55 hoặc tương đương, khung bao và khung cánh nhôm dày 1.4mm; Kính dán an toàn dày 6,38mm
105.99
m2
7
Bộ phụ kiện cửa sổ mở quay, mở hất 4 cánh (gồm: bản lề chữ A, khóa tay nắm đơn điểm, thanh cài)
4
bộ
8
Bộ phụ kiện cửa sổ mở quay, mở hất 2 cánh (gồm: bản lề chữ A, khóa tay nắm đơn điểm, thanh cài)
24
bộ
9
Bộ phụ kiện cửa sổ mở quay, mở hất 1 cánh (gồm: bản lề chữ A, khóa tay nắm đơn điểm, thanh cài)
55
bộ
10
Vách kính cố định hệ Xingfa 55 hoặc tương đương, nhôm dày 1,4mm; Kính dán an toàn dày 6,38mm
39.6716
m2
11
THAY MỚI LAN CAN INOX
12
Tháo dỡ lan can sắt
8.9925
m2
13
Lắp đặt lan can inox 304 tầng 2 (bao gồm chi phí gia công, vận chuyển, lắp dựng hoàn chỉnh tại công trình)
177.6
kg
14
Gia công + Lắp đặt Thép vuông 16x16
28.8
kg
15
LẮP ĐẶT HỆ THỐNG DÂY DẪN ĐIỆN ĐIỀU HÒA MỚI
16
Tháo dỡ hệ thống điện, ống luồn dây, hộp nối, dây dẫn điện âm trần
3
công
17
Mua + Lắp đặt Tủ điện tổng trong nhà bằng tôn sơn tĩnh điện KT: 600x400x250mm
1
hộp
18
Mua + Lắp đặt aptomat MCCB-3P-100A-380V
1
cái
19
Mua + Lắp đặt aptomat MCCB-3P-60A-380V
1
cái
20
Mua + Lắp đặt aptomat MCB 1P-20A-220V
23
cái
21
Mua + Lắp đặt máng nhựa luồn dây dẫn KT 60x40mm
136
m
22
Mua + Lắp đặt máng nhựa luồn dây dẫn KT 18x10mm
96
m
23
Mua + Lắp đặt dây dẫn 4 ruột CU/XLPE/PVC, 4x25mm2
68
m
24
Mua + Lắp đặt dây dẫn 4 ruột CU/XLPE/PVC, 4x10mm2
5
m
25
Mua + Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU/PVC 2x2.5mm2
432
m
26
LẮP ĐẶT MÁNG THU NƯỚC MƯA MỚI
27
Mua + Lắp đặt máng xối U600 dày 0.45mm
0.0936
100m2
28
Mua + Lắp đặt phễu thu D90
3
cái
29
Mua + Lắp đặt cầu chắn rác D90
3
cái
30
Mua + Lắp đặt cút nhựa PVC D90
1
cái
31
Mua + Lắp đặt ống nhựa PVC D90
0.216
100m
32
CẢI TẠO NGOÀI NHÀ
33
THAY CỎ KHU VUI CHƠI
34
Thi công Thảm cỏ nhân tạo D20; Chiều cao sợi 2 cm, màu xanh non, Khoảng cách hàng cỏ 3/8 inch, Đế 3 lớp (hoàn thiện)
708
m2
35
MỞ RỘNG NHÀ ĐỂ XE GIÁO VIÊN
36
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.0188
tấn
37
Gia công xà gồ thép bằng thép hộp mạ kẽm dày 1,4mm
0.2185
tấn
38
Lắp dựng xà gồ thép
0.2185
tấn
39
Lợp mái che tường bằng tôn 11 sóng hoặc tương đương, dày 0,40mm
0.5315
100m2
40
Mua + Lắp đặt máng xối U600 dày 0.45mm
0.0233
100m2
41
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.0098
100m3
42
Bê tông nền, đá 2x4, mác 200
1.95
m3
43
MÁI TÔN TRƯỚC SẢNH SÂN CHƠI
44
Gia công xà gồ thép bằng thép hộp mạ kẽm dày 1,4mm
0.1773
tấn
45
Lắp dựng xà gồ thép
0.1773
tấn
46
Gia công vì kèo bằng thép ống mạ kẽm dày 2mm
0.1764
tấn
47
Lắp dựng vì kèo thép
0.1764
tấn
48
Lợp mái che tường bằng tôn 11 sóng hoặc tương đương, dày 0,40mm
0.54
100m2
49
Mua + Lắp đặt máng xối U600 dày 0.45mm
0.0894
100m2
50
XÂY MỚI THƯ VIỆN

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 106

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây