Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 14:35 31/08/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường đoạn từ Km11+650 đến Km13+800 và sửa chữa hệ thống an toàn giao thông (cập nhật theo Quy chuẩn 41:2019), Quốc lộ 61B, tỉnh Hậu Giang.
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
769/QĐ-SGTVT
Ngày phê duyệt
30/08/2023 14:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở GTVT Hậu Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:28 31/08/2023
đến
09:00 12/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
154.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/09/2023 (09/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 8 E, tổ 11 - Phường Dịch Vọng Hậu - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TẤN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT ấp 9 - Xã Vị Thắng - Huyện Vị Thủy - Tỉnh Hậu Giang
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TẤN PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT ấp 9 - Xã Vị Thắng - Huyện Vị Thủy - Tỉnh Hậu Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu (Ví dụ: thí nghiệm hằn lún VBX; thí nghị các chỉ tiêu của BTN…). Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định và kê khai đơn vị thí nghiệm thực hiện tương tự như kê khai thầu phụ.Trước khi thi công phải bố trí lực lượng, cơ sở thí nghiệm, đủ thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng. Các thiết bị thí nghiệm đủ điều kiện được sử dụng, không sử dụng thiết bị quá thời hạn, thiết bị không được hiệu chỉnh theo quy định.
1
2
Trạm trộn BTN đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước. - Trạm bê tông nhựa đã được lắp đặt, đang trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để sản xuất. Trường hợp mua bê tông nhựa thương phẩm: phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp bê tông nhựa thương phẩm (kèm tài liệu chứng minh, giấy chứng nhận kiểm định). Khoảng cách từ trạm trộn đến công trình phải <=70Km. Trong vòng 6 tháng kể từ thời điểm mở thầu, đã thực hiện ít nhất 03 hợp đồng cung cấp bê tông nhựa nóng thương phẩm, khối lượng bê tông nhựa nóng của mỗi hợp đồng ≥70% khối lượng BTN của công trình mời thầu (đính kèm tài liệu chứng minh là hóa đơn bán hàng). - Trạm trộn phải được cấp có thẩm quyền quyết định phê duyệt báo cáo đánh giá tác động môi trường.
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Máy rải BTN có hệ thống điều chỉnh cao độ tự động. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
4
Lu bánh thép 6-8 tấn - Lu bánh thép có tổng trọng lượng ≥ 6-8 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
1
5
Lu bánh thép 10-12 tấn - Lu bánh thép có tổng trọng lượng ≥ 10-12 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
1
6
Lu bánh hơi có lốp nhẵn, lu bánh hơi phải có tối thiểu 7 bánh, các lốp nhẵn đồng đều có khả năng hoạt động với áp lực lốp đến 0,85Mpa: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
1
7
Thiết bị thi công vạch sơn đường: - Là máy tự động (dạng phun hoặc ép đẩy sơn dẻo nhiệt, phun áp lực hạt thủy tinh) đáp ứng yêu cầu: + Hệ thống kiểm soát nhiệt độ tự động trong thùng đốt và ở cửa phun. + Hệ thống điều khiển mẫu kẻ đường điện tử và có thể lập trình hoặc hệ thống điều khiển cơ học để có khả năng sơn các đường đứt đoạn hoặc đường liên mạch. +Hệ thống kiểm soát áp lực tự động kiểm soát chiều dầy vạch sơn và mật độ bi phản quang theo yêu cầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt, khả năng sẵn sàng để huy động.
1
8
Lu bánh thép nhẹ (60-80)kN. - Lu bánh thép có tổng trọng lượng ≥ 60-80kN. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
1
9
Lu rung (100-120)kN hoặc lu bánh lốp có tải trọng bánh (25- 40)kN: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
1
10
Lu bánh thép nặng (80-100)kN: - Lu bánh thép có tổng trọng lượng ≥ 80-100kN - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huyđộng;
1
11
Ô tô tưới nhựa ≥4T - Ô tô tưới nhựa, trọng tải hàng hóa ≥4T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực; - Có giấy phép vận chuyển hàng hóa nguy hiểm về cháy nổ;
1
12
Xe tưới nước chuyên dụng, dung tích thùng chứa ≥ 5m3 - Xe tưới nước chuyên dụng, dung tích thùng chứa ≥ 5m3 - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực.
1
13
Ô tô vận tải thùng, trọng tải 2,5T - Ô tô vận tải thùng, trọng tải hàng hóa 2,5T; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực.
1
14
Máy ủi, công suất ≥ 110CV - Máy ủi, công suất ≥ 110CV; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
15
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8m3 - Máy đào, dung tích gàu ≥ 0,8m3; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
16
Ô tô vận tải, trọng tải ≥12T - Ô tô vận tải thùng, trọng tải hàng hóa ≥12T; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực.
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường đoạn từ Km11+650 đến Km13+800 và sửa chữa hệ thống an toàn giao thông (cập nhật theo Quy chuẩn 41:2019), Quốc lộ 61B, tỉnh Hậu Giang
2
Cày xới mặt đường cũ, mặt đường cũ láng nhựa
2.04
100m²
3
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
2.04
100m²
4
Láng mặt đường nhựa 1 lớp dày 1,5cm tiêu chuẩn nhựa 1,8kg/m2
2.04
100m2
5
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CRS-1, lượng nhũ tương 0,5kg/m2 (lần 1)
191.5111
100m²
6
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CRS-1, lượng nhũ tương 0,5kg/m2 (lần 2)
214.374
100m²
7
Sản xuất bê tông nhựa C16 bằng trạm trộn 120 T/h
45.8325
100tấn
8
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, cự ly 4km
45.8325
100 tấn
9
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, 6km tiếp theo
45.8325
100 tấn
10
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, 49km tiếp theo, KH 62,5%
45.8325
100 tấn
11
Rải thảm mặt đường Bê tông nhựa (loại C16) chiều dày đã lèn ép 7cm
214.374
100m²
12
Bù vênh mặt đường bằng bê tông nhựa C16, chiều dày TB 1,9cm
214.374
100m²
13
Đất phục vụ đắp lề
260.4239
m3
14
Đắp lề đất
2.6042
100m³
15
Đắp lề BTXM C10
91.0161
16
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CRS-1, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
6.3156
100m²
17
Rải thảm mặt đường Bê tông nhựa (loại C16) chiều dày đã lèn ép 3,5cm
6.3156
100m²
18
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CRS-1, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
0.4512
100m²
19
Rải thảm mặt đường Bê tông nhựa (loại C16) chiều dày đã lèn ép 3,5cm
0.4512
100m²
20
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2mm, sơn trắng
1105.5634
21
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2mm, sơn vàng
167.6934
22
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 6mm, sơn vàng
57
23
Biển báo phải quang hình tam giác cạnh 0,875m
4
Cái
24
Biển báo phản quang hình vuông KT 0,9x0,9m
1
Cái
25
Trụ đỡ biển báo loại D90mm, L = 3,1m
5
Cột
26
Đào đất hố móng
2.9
m3
27
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, biển tam giác cạnh 70cm
4
cái
28
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, biển chữ nhật 0,9x0,9m
1
cái
29
Hoàn trả hố móng
0.0226
100m3
30
Lắp dựng cốt thép móng đường kình < 10mm
0.0004
tấn
31
Ống nhựa D50, t=3mm, L=1,9m, KH=20%
154
cái
32
Khuyên luồn dây phản quang, KH=20%
462
cái
33
Dây phản quang, KH=20%
924
m
34
Bê tông M150
4.158
35
Biển báo hạn chế tốc độ, biển tròn đường kính 70cm, KH=20%
4
cái
36
Biển báo cấm vượt, biển tròn đường kính 70cm, KH=20%
4
cái
37
Biển báo nhường đường cho xe cơ giới, biển tròn đường kính 70cm, KH=20%
2
cái
38
Biển hiệu lệnh chỉ hướng đi, tròn đường kính 70 cm, KH=20%
2
cái
39
Biển báo hết hạn chế tốc độ, tròn đường kính 70cm, KH=20%
2
cái
40
Biển báo công trường W227, tam giác cạnh 70cm, KH=20%
4
cái
41
Biển báo đường hẹp, tam giác cạnh 70cm, KH=20%
2
cái
42
Biển báo phạm vi tác dụng của biển, biển 30x70cm, KH=20%
0.84
cái
43
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, biển tròn D70
14
cái
44
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, biển tam giác cạnh 70cm
6
cái
45
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, biển chữ nhật 30x50cm
0.84
cái
46
Nhân công đảm bảo giao thông, nhân công 3,0/7 nhóm I
180
Công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 117

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây