Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 22:15 27/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
San nền và xây dựng các hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học Hương Lâm số 2 (Khu Nội Hương), xã Hương Lâm, huyện Hiệp Hoà
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hiệp Hoà, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 07/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
63/QĐ-THHK2
Ngày phê duyệt
27/10/2023 21:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Hương Lâm số 2
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:13 27/10/2023
đến
10:00 07/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 07/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/11/2023 (06/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng MTV Ánh Dương BG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán TDP An Thông, thị trấn Thắng, huyện Hiệp Hòa, Tỉnh Bắc Giang
2 Công ty TNHH Duy Lộc Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Dinh Hương, Xã Đức Thắng, Huyện Hiệp Hoà, Tỉnh Bắc Giang
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Hiệp Hòa Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Thắng, Huyện Hiệp Hoà, Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI HOÀN CẦU Tư vấn lập E-HSMT Số 168 đường Huyền Quang - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
5 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 6-LK9 Đường Nguyễn Bính - Phường Dĩnh Kế - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI HOÀN CẦU Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 168 đường Huyền Quang - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
7 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 6-LK9 Đường Nguyễn Bính - Phường Dĩnh Kế - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào đất (Có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Ô tô tự đổ (Có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Máy Lu (Có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
4
Máy ủi (Có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
5
Máy trộn vữa
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Máy khoan, đục bê tông
1
8
Máy cắt gạch
1
9
Máy đầm bàn
1
10
Máy đầm dùi
1
11
Máy đầm đất cầm tay
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SAN NỀN:
2
Đất cấp 3 (đất đồi) san nền
833.135
m3
3
San đầm đất bằng máy lu bánh thép, độ chặt Y/C K = 0,90
7.075
100m3
4
NHÀ XE:
5
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.033
100m3
6
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.198
100m2
7
Bê tông lót móng , chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
0.275
m3
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.096
tấn
9
Khung móng cột 4M16x240x240x525
11
bộ
10
Bê tông móng , chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1.76
m3
11
Sản xuất, lắp dựng bản mã
64.331
kg
12
Gia công cột bằng thép ống mạ kẽm D90x1.8mm
0.125
tấn
13
Lắp cột thép các loại
0.125
tấn
14
Gia công vì kèo thép ống mạ kẽm D76x1.8mm kết hợp ống mạ kẽm D60x1.4mm khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.181
tấn
15
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.181
tấn
16
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm 30x60x1.4mm
0.36
tấn
17
Lắp dựng xà gồ thép
0.36
tấn
18
Lợp mái che tường bằng tôn múi dày 0,4mm, chiều dài bất kỳ
1.553
100m2
19
Tôn úp nóc, úp sườn Khổ 300 dày 0,40mm
11.5
m
20
NHÀ VỆ SINH:
21
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.459
100m3
22
Ván khuôn móng
0.111
100m2
23
Bê tông lót móng , chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
2.927
m3
24
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.136
tấn
25
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.391
tấn
26
Ván khuôn móng
0.296
100m2
27
Bê tông móng , chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
4.35
m3
28
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
4.681
m3
29
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
15.286
m3
30
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.244
100m3
31
Bê tông nền , M150, đá 1x2, PCB40
5.391
m3
32
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
19.199
m3
33
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
4.188
m3
34
Xây tường thẳng bằng gạch thông gió 20x20cm, vữa XM M75, PCB40
15.48
m2
35
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.142
tấn
36
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.226
100m2
37
Bê tông xà dầm, giằng nhà , chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.784
m3
38
Gia công vì kèo thép hình L50x50x5mm khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.172
tấn
39
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.172
tấn
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
9.12
1m2
41
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm 40x40x1.4mm
0.184
tấn
42
Lắp dựng xà gồ thép
0.184
tấn
43
Lợp mái che tường bằng tôn múi dày 0,4mm, chiều dài bất kỳ
0.789
100m2
44
Tôn úp nóc, úp sườn Khổ 300 dày 0,40mm
26.57
m
45
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
0.2
m2
46
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
97.424
m2
47
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
73.598
m2
48
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
8.8
m2
49
Lát nền, sàn gạch - Gạch Ceramic chống trơn KT: 300x300mm, vữa XM M75, PCB40
58.627
m2
50
Ốp tường trụ, cột - Gạch Ceramic KT: 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
87.295
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 108

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây