Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 08:35 21/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khu tưởng niệm anh hùng liệt sĩ Cao Kỳ Vân hạng mục: Xây dựng bãi đỗ xe và hệ thống chiếu sáng
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn hỗ trợ khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Việt Yên, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 31/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
327/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/12/2023 00:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Minh Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:33 21/12/2023
đến
08:00 31/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 31/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/12/2023 (30/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP xây dựng số 10 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Công ty CP xây dựng số 10
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG XƯƠNG GIANG Tư vấn lập E-HSMT Tầng 5, nhà 9 tầng, Số 1 đường Hùng Vương - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
3 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 586 đường Lê Lợi - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG XƯƠNG GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 5, nhà 9 tầng, Số 1 đường Hùng Vương - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
5 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 586 đường Lê Lợi - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
1
2
Máy trộn bê tông (Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
1
3
Máy đầm dùi (Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
1
4
Máy đào (Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
1
5
Máy đầm bàn (Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
1
6
Máy trộn vữa (Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
1
7
Máy cắt uốn thép (Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
1
8
Máy lu (Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt đèn cầu
8
bộ
2
Lắp chóa đèn, đèn cao áp ở độ cao <=12m
40
bộ
3
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn
1.5
100m
4
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m
1
tủ
5
Đánh số cột
1.7
10 cột
6
Lắp giá đỡ tủ điện
1
bộ
7
Lắp bảng điện cửa cột
2
bảng
8
Luồn cáp ngầm cửa cột
4
đầu cáp
9
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
2
cái
10
Đóng cọc chống sét đã có sẵn
28
cọc
11
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 150m, đường kính ống 40mm
0.84
100m
12
Kéo dây, cáp trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện 6-25mm2
13.017
100m
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.024
m3
14
Cột bê tông ly tâm LT8,5C
13
cột
15
Cột bê tông ly tâm LT8,5B
6
cột
16
Cột trang trí sân vườn HG08 đế gang thân nhôm có hoa trang trí thân dây leo cao 3700mm
2
cột
17
Chùm 4 đèn L970 (không đèn-CH11-4)
2
cái
18
Đèn tuylip (bóng led 20W)
8
cái
19
Đèn Led 100W DIM 5 cấp
30
cái
20
Đèn Led 50W DIM
10
cái
21
Xà thép mạ kẽm nhúng nóng
1686.962
kg
22
Cầu đấu cáp ngầm (Công ty Vinakip)
2
cái
23
Khung móng cột đèn M16x340x340x500mm
2
bộ
24
Mốc sứ báo hiệu cáp ngầm
6
cái
25
Ống nhựa gân xoắn HDPE 40/30
84
m
26
Ống nhựa luồn cáp uPVC D75
3
m
27
Cáp vặn xoắn ABC 4*25mm2
1301.7
m
28
Cu/PVC 2x1,5mm2
150
m
29
Khóa hãm 4*35-120
74
cái
30
Móc treo MT-16 (ốp cột)
74
cái
31
Đai thép không rỉ Inox
5.3
kg
32
Khóa đai
106
cái
33
Ghíp nối 01 Bulong - GN1 (6-95mm2)
80
cái
34
Ghíp nối cáp nhựa GN2 2BL 25- 120
24
cái
35
Kéo rải và lắp đặt cáp trong ống bảo vệ. Trọng lượng cáp <= 1kg/m
1.02
100m
36
Bảo vệ cáp ngầm. Rãi lưới nilong
0.69
100m2
37
Bảo vệ cáp ngầm. Rãi cát đệm
9.86
m3
38
Bảo vệ đường cáp ngầm - Xếp gạch chỉ
0.068
1000 viên
39
Ép đầu cốt. Tiết diện cáp <= 25mm2
3.2
10 đầu cốt
40
Thí nghiệm áp tô mát và khởi động từ < 300 A, dòng điện định mức 50 < A ≤ 100
3
01 cái
41
Thí nghiệm điện trở tiếp đất cột điện, cột thu lôi, kết cấu thép
8
01 vị trí
42
Thí nghiệm cáp lực theo các cấp điện áp, điện áp định mức U≤1kV
8
01 sợi, 1 ruột
43
Lưới ni lông báo hiệu cáp rộng 0,5m
69
md
44
Cát đen giải rãnh cáp
9.86
m3
45
Gạch bê tông không nung bảo vệ cáp ngầm KT220x105x60
68
viên
46
Cáp CU/XLPE/PVC 3x16+1x10 mm2-0,6/1kV
8
m
47
Cáp ngầm CU/XLPE/DSTA/PVC 3x10+1x6 mm2-0,6/1kV
94
m
48
Đầu cốt đồng M16
6
cái
49
Đầu cốt đồng M10
20
cái
50
Đầu cốt đồng M6
6
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 140

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây