Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 17:28 15/03/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nền, mặt đường các đoạn: Km45+726 - Km45+974, Km46+066 - Km46+550. Sửa chữa khe co giãn cầu Vị Bình (Km38+575). Sửa chữa lớp phủ bê tông nhựa mặt cầu 06 cầu: 14000 (Km28+850), Chệt Súng (Km31+161), Hội Đồng (Km32+209), Gốc Mít (Km33+504), Ba Kéo (Km38+200), Vị Bình (Km38+575). Vuốt đường dẫn 03 cầu: Hội Đồng (Km32+209), cầu Tám Lễ (Km40+944), cầu Xà Toán (Km45+450), Quốc lộ 61C, tỉnh Hậu Giang
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước (Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/03/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
194/QĐ-SGTVT
Ngày phê duyệt
15/03/2024 17:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hậu Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:26 15/03/2024
đến
09:00 25/03/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/03/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/03/2024 (21/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng công trình giao thông Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 8E, tổ 11, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu (Ví dụ: thí nghiệm các chỉ tiêu của BTN,…). Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định và việc kê khai đơn vị thí nghiệm được thực hiện tương tự như kê khai thầu phụ. Trước khi thi công phải bố trí lực lượng và cơ sở thí nghiệm phù hợp với gói thầu tại hiện trường đủ thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng.
1
2
Trạm trộn BTN đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước. - Trạm bê tông nhựa đã được lắp đặt, đang trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để sản xuất. Trường hợp mua bê tông nhựa thương phẩm: phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp bê tông nhựa thương phẩm (kèm tài liệu chứng minh, giấy chứng nhận kiểm định). Khoảng cách từ trạm trộn đến công trình phải <=70Km. Trong vòng 03 tháng kể từ thời điểm mở thầu, trung bình mỗi tháng đã thực hiện cung cấp bê tông nhựa nóng thương phẩm với khối lượng ≥ 70% khối lượng BTN của công trình mời thầu (đính kèm tài liệu chứng minh là hóa đơn bán hàng). - Trạm trộn phải được cấp có thẩm quyền quyết định phê duyệt báo cáo đánh giá tác động môi trường.
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Máy rải BTN có hệ thống điều chỉnh cao độ tự động. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc chứng từ sở hữu, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
4
Lu bánh thép ≥ 10 Tấn - Lu bánh thép có tổng trọng lượng ≥ 10 Tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc chứng từ sở hữu, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
2
5
Lu bánh hơi ≥ 16 Tấn - Lu bánh hơi có tổng trọng lượng ≥ 16 Tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc chứng từ sở hữu, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
2
6
Thiết bị thi công vạch sơn kẻ đường: - Là máy tự động (dạng phun hoặc ép đẩy sơn dẻo nhiệt, phun áp lực hạt thủy tinh) đáp ứng yêu cầu sau: + Hệ thống kiểm soát nhiệt độ tự động trong thùng đốt và ở cửa phun. + Hệ thống điều khiển mẫu kẻ đường điện tử và có thể lập trình hoặc hệ thống điều khiển cơ học để có khả năng sơn các đường đứt đoạn hoặc đường liên mạch. + Hệ thống kiểm soát áp lực tự động kiểm soát chiều dầy vạch sơn và mật độ bi phản quang theo yêu cầu dự án. - Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc chứng từ sở hữu, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
7
Ô tô tưới nhựa ≥ 4 Tấn - Ô tô tưới nhựa, trọng tải hàng hóa ≥ 4 Tấn - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực; - Có giấy phép vận chuyển hàng hóa nguy hiểm về cháy nổ.
1
8
Xe tưới nước chuyên dụng, dung tích thùng chứa ≥ 5m3 - Xe tưới nước chuyên dụng, dung tích thùng chứa ≥ 5m3; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực.
1
9
Máy ủi, công suất ≥ 110CV - Máy ủi, công suất ≥ 110CV; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc chứng từ sở hữu, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
10
Máy đào, dung tích gầu ≥ 1,25m3 - Máy đào, dung tích gàu ≥ 1,25m3; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc chứng từ sở hữu, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
11
Ô tô vận tải thùng, trọng tải 2,5 Tấn - Ô tô vận tải thùng, trọng tải hàng hóa 2,5 Tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực.
1
12
Ô tô tải tự đổ, trọng tải ≥ 7 Tấn - Ô tô tải tự đổ, trọng tải hàng hóa ≥ 7 Tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực.
2
13
Máy vào bóc đường Wirtgen 1000c - Máy vào bóc đường Wirtgen 1000c; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc chứng từ sở hữu, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẦU VỊ BÌNH KM38+575
Theo quy định tại Chương V
2
Sửa chữa khe co giãn
Theo quy định tại Chương V
3
Đục bỏ bê tông
9.02
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤1000m, đất cấp IV
0.09
100m³
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đất 1km tiếp theo, cự ly vận chuyển ≤5km bằng ôtô tự đổ 10 tấn, đất cấp IV
0.09
100m³/km
Theo quy định tại Chương V
6
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn khe co giãn
0.202
100m²
Theo quy định tại Chương V
7
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu đường kính cốt thép ≤10mm
0.191
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu đường kính cốt thép ≤18mm
2.328
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông không co ngót tỷ lệ vữa đá 50/50
9.02
Theo quy định tại Chương V
10
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan Φ ≤18, chiều sâu khoan ≤10cm
260
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
11
Quét keo dính bám
59.4
Theo quy định tại Chương V
12
Rót keo gắn cốt thép khoan cấy
6.616
lít
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt khe co giãn thép bản răng lược mặt cầu độ dịch chuyển 60mm
59.396
m
Theo quy định tại Chương V
14
Lớp phủ mặt cầu
Theo quy định tại Chương V
15
Cào bóc lớp mặt đường bê tông asphal bằng máy cào bóc Wirtgen C1000, chiều dày lớp bóc ≤7cm
7.676
100m²
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển phế thải tiếp 4km bằng ôtô tự đổ 7 tấn, chiều dày lớp cắt ≤7cm
7.676
100m²
Theo quy định tại Chương V
17
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
7.676
100m²
Theo quy định tại Chương V
18
Rải thảm mặt đường Bê tông nhựa C16 chiều dày đã lèn ép 7cm
7.676
100m²
Theo quy định tại Chương V
19
Sản xuất bê tông nhựa C16 bằng trạm trộn 120 T/h
1.289
100tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, cự ly 4km
1.289
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, 6km tiếp theo
1.289
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, 42km tiếp theo
1.289
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2mm
10.97
Theo quy định tại Chương V
24
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, chiều dày lớp sơn 2mm
29.24
Theo quy định tại Chương V
25
CẦU 14000 KM28+850
Theo quy định tại Chương V
26
Lớp phủ mặt cầu
Theo quy định tại Chương V
27
Cào bóc lớp mặt đường bê tông asphal bằng máy cào bóc Wirtgen C1000, chiều dày lớp bóc ≤7cm
6.987
100m²
Theo quy định tại Chương V
28
Vận chuyển phế thải tiếp 4km bằng ôtô tự đổ 7 tấn, chiều dày lớp cắt ≤7cm
6.987
100m²
Theo quy định tại Chương V
29
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
6.987
100m²
Theo quy định tại Chương V
30
Rải thảm mặt đường Bê tông nhựa C16 chiều dày đã lèn ép 7cm
6.987
100m²
Theo quy định tại Chương V
31
Sản xuất bê tông nhựa C16 bằng trạm trộn 120 T/h
1.174
100tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, cự ly 4km
1.174
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, 6km tiếp theo
1.174
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, 32km tiếp theo
1.174
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2mm
9.04
Theo quy định tại Chương V
36
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, chiều dày lớp sơn 2mm
24.09
Theo quy định tại Chương V
37
CẦU CHỆT SÚNG KM31+161
Theo quy định tại Chương V
38
Lớp phủ mặt cầu
Theo quy định tại Chương V
39
Cào bóc lớp mặt đường bê tông asphal bằng máy cào bóc Wirtgen C1000, chiều dày lớp bóc ≤7cm
4.736
100m²
Theo quy định tại Chương V
40
Vận chuyển phế thải tiếp 4km bằng ôtô tự đổ 7 tấn, chiều dày lớp cắt ≤7cm
4.736
100m²
Theo quy định tại Chương V
41
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
4.736
100m²
Theo quy định tại Chương V
42
Rải thảm mặt đường Bê tông nhựa C16 chiều dày đã lèn ép 7cm
4.736
100m²
Theo quy định tại Chương V
43
Sản xuất bê tông nhựa C16 bằng trạm trộn 120 T/h
0.795
100tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, cự ly 4km
0.795
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, 6km tiếp theo
0.795
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, 34km tiếp theo
0.795
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2mm
6.77
Theo quy định tại Chương V
48
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, chiều dày lớp sơn 2mm
18.04
Theo quy định tại Chương V
49
CẦU HỘI ĐỒNG KM32+209
Theo quy định tại Chương V
50
Lớp phủ mặt cầu
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 148

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây