Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 17:28 15/03/2024
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repairing the foundation and road surface of sections: Km45+726 - Km45+974, Km46+066 - Km46+550. Repairing expansion joints of Vi Binh bridge (Km38+575). Repair of asphalt concrete coating on 06 bridges: 14000 (Km28+850), Chet Gun (Km31+161), Council (Km32+209), Goc Mit (Km33+504), Ba Keo (Km38+200) , Vi Binh (Km38+575). Swipe the path to 03 bridges: Hoi Dong (Km32+209), Tam Le bridge (Km40+944), Xa Toan bridge (Km45+450), National Highway 61C, Hau Giang province
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
State budget (non-business spending on road economic activities)
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
09:00 25/03/2024
Validity of bid documents
180 days
Approval ID
194/QĐ-SGTVT
Approval date
15/03/2024 17:25
Approval Authority
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hậu Giang
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
17:26 15/03/2024
to
09:00 25/03/2024
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 25/03/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
100.000.000 VND
Amount in words
One hundred million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 TRANSPORTATION INVESTMENT AND CONSTRUCTION CONSULTANT JOINT STOCK COMPANY Consulting for designing feed, technical design, construction drawing design, estimation số 8E, tổ 11, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, Hà Nội

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu (Ví dụ: thí nghiệm các chỉ tiêu của BTN,…). Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định và việc kê khai đơn vị thí nghiệm được thực hiện tương tự như kê khai thầu phụ. Trước khi thi công phải bố trí lực lượng và cơ sở thí nghiệm phù hợp với gói thầu tại hiện trường đủ thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng.
1
2
Trạm trộn BTN đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước. - Trạm bê tông nhựa đã được lắp đặt, đang trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để sản xuất. Trường hợp mua bê tông nhựa thương phẩm: phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp bê tông nhựa thương phẩm (kèm tài liệu chứng minh, giấy chứng nhận kiểm định). Khoảng cách từ trạm trộn đến công trình phải <=70Km. Trong vòng 03 tháng kể từ thời điểm mở thầu, trung bình mỗi tháng đã thực hiện cung cấp bê tông nhựa nóng thương phẩm với khối lượng ≥ 70% khối lượng BTN của công trình mời thầu (đính kèm tài liệu chứng minh là hóa đơn bán hàng). - Trạm trộn phải được cấp có thẩm quyền quyết định phê duyệt báo cáo đánh giá tác động môi trường.
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Máy rải BTN có hệ thống điều chỉnh cao độ tự động. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc chứng từ sở hữu, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
4
Lu bánh thép ≥ 10 Tấn - Lu bánh thép có tổng trọng lượng ≥ 10 Tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc chứng từ sở hữu, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
2
5
Lu bánh hơi ≥ 16 Tấn - Lu bánh hơi có tổng trọng lượng ≥ 16 Tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc chứng từ sở hữu, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
2
6
Thiết bị thi công vạch sơn kẻ đường: - Là máy tự động (dạng phun hoặc ép đẩy sơn dẻo nhiệt, phun áp lực hạt thủy tinh) đáp ứng yêu cầu sau: + Hệ thống kiểm soát nhiệt độ tự động trong thùng đốt và ở cửa phun. + Hệ thống điều khiển mẫu kẻ đường điện tử và có thể lập trình hoặc hệ thống điều khiển cơ học để có khả năng sơn các đường đứt đoạn hoặc đường liên mạch. + Hệ thống kiểm soát áp lực tự động kiểm soát chiều dầy vạch sơn và mật độ bi phản quang theo yêu cầu dự án. - Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc chứng từ sở hữu, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
7
Ô tô tưới nhựa ≥ 4 Tấn - Ô tô tưới nhựa, trọng tải hàng hóa ≥ 4 Tấn - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực; - Có giấy phép vận chuyển hàng hóa nguy hiểm về cháy nổ.
1
8
Xe tưới nước chuyên dụng, dung tích thùng chứa ≥ 5m3 - Xe tưới nước chuyên dụng, dung tích thùng chứa ≥ 5m3; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực.
1
9
Máy ủi, công suất ≥ 110CV - Máy ủi, công suất ≥ 110CV; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc chứng từ sở hữu, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
10
Máy đào, dung tích gầu ≥ 1,25m3 - Máy đào, dung tích gàu ≥ 1,25m3; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc chứng từ sở hữu, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
11
Ô tô vận tải thùng, trọng tải 2,5 Tấn - Ô tô vận tải thùng, trọng tải hàng hóa 2,5 Tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực.
1
12
Ô tô tải tự đổ, trọng tải ≥ 7 Tấn - Ô tô tải tự đổ, trọng tải hàng hóa ≥ 7 Tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực.
2
13
Máy vào bóc đường Wirtgen 1000c - Máy vào bóc đường Wirtgen 1000c; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc chứng từ sở hữu, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
CẦU VỊ BÌNH KM38+575
Theo quy định tại Chương V
2
Sửa chữa khe co giãn
Theo quy định tại Chương V
3
Đục bỏ bê tông
9.02
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤1000m, đất cấp IV
0.09
100m³
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đất 1km tiếp theo, cự ly vận chuyển ≤5km bằng ôtô tự đổ 10 tấn, đất cấp IV
0.09
100m³/km
Theo quy định tại Chương V
6
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn khe co giãn
0.202
100m²
Theo quy định tại Chương V
7
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu đường kính cốt thép ≤10mm
0.191
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu đường kính cốt thép ≤18mm
2.328
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông không co ngót tỷ lệ vữa đá 50/50
9.02
Theo quy định tại Chương V
10
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan Φ ≤18, chiều sâu khoan ≤10cm
260
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
11
Quét keo dính bám
59.4
Theo quy định tại Chương V
12
Rót keo gắn cốt thép khoan cấy
6.616
lít
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt khe co giãn thép bản răng lược mặt cầu độ dịch chuyển 60mm
59.396
m
Theo quy định tại Chương V
14
Lớp phủ mặt cầu
Theo quy định tại Chương V
15
Cào bóc lớp mặt đường bê tông asphal bằng máy cào bóc Wirtgen C1000, chiều dày lớp bóc ≤7cm
7.676
100m²
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển phế thải tiếp 4km bằng ôtô tự đổ 7 tấn, chiều dày lớp cắt ≤7cm
7.676
100m²
Theo quy định tại Chương V
17
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
7.676
100m²
Theo quy định tại Chương V
18
Rải thảm mặt đường Bê tông nhựa C16 chiều dày đã lèn ép 7cm
7.676
100m²
Theo quy định tại Chương V
19
Sản xuất bê tông nhựa C16 bằng trạm trộn 120 T/h
1.289
100tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, cự ly 4km
1.289
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, 6km tiếp theo
1.289
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, 42km tiếp theo
1.289
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2mm
10.97
Theo quy định tại Chương V
24
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, chiều dày lớp sơn 2mm
29.24
Theo quy định tại Chương V
25
CẦU 14000 KM28+850
Theo quy định tại Chương V
26
Lớp phủ mặt cầu
Theo quy định tại Chương V
27
Cào bóc lớp mặt đường bê tông asphal bằng máy cào bóc Wirtgen C1000, chiều dày lớp bóc ≤7cm
6.987
100m²
Theo quy định tại Chương V
28
Vận chuyển phế thải tiếp 4km bằng ôtô tự đổ 7 tấn, chiều dày lớp cắt ≤7cm
6.987
100m²
Theo quy định tại Chương V
29
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
6.987
100m²
Theo quy định tại Chương V
30
Rải thảm mặt đường Bê tông nhựa C16 chiều dày đã lèn ép 7cm
6.987
100m²
Theo quy định tại Chương V
31
Sản xuất bê tông nhựa C16 bằng trạm trộn 120 T/h
1.174
100tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, cự ly 4km
1.174
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, 6km tiếp theo
1.174
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, 32km tiếp theo
1.174
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2mm
9.04
Theo quy định tại Chương V
36
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, chiều dày lớp sơn 2mm
24.09
Theo quy định tại Chương V
37
CẦU CHỆT SÚNG KM31+161
Theo quy định tại Chương V
38
Lớp phủ mặt cầu
Theo quy định tại Chương V
39
Cào bóc lớp mặt đường bê tông asphal bằng máy cào bóc Wirtgen C1000, chiều dày lớp bóc ≤7cm
4.736
100m²
Theo quy định tại Chương V
40
Vận chuyển phế thải tiếp 4km bằng ôtô tự đổ 7 tấn, chiều dày lớp cắt ≤7cm
4.736
100m²
Theo quy định tại Chương V
41
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
4.736
100m²
Theo quy định tại Chương V
42
Rải thảm mặt đường Bê tông nhựa C16 chiều dày đã lèn ép 7cm
4.736
100m²
Theo quy định tại Chương V
43
Sản xuất bê tông nhựa C16 bằng trạm trộn 120 T/h
0.795
100tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, cự ly 4km
0.795
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, 6km tiếp theo
0.795
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12 tấn, 34km tiếp theo
0.795
100 tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2mm
6.77
Theo quy định tại Chương V
48
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, chiều dày lớp sơn 2mm
18.04
Theo quy định tại Chương V
49
CẦU HỘI ĐỒNG KM32+209
Theo quy định tại Chương V
50
Lớp phủ mặt cầu
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 13

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second