Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 16:10 19/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo đường ngõ, ngách chống xuống cấp đô thị trên địa bàn xã Song Khê năm 2024, thành phố Bắc Giang
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp kiến thiết thị chính thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 28/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
107/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/08/2024 14:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Song Khê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:07 19/08/2024
đến
08:30 28/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 28/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/08/2024 (26/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần xây dựng Trung Dũng Bắc Giang Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu dân cư đường Nguyễn Thế Nho, Tổ dân phố Dục Quang, Phường Bích Động, Thị Xã Việt Yên, Tỉnh Bắc Giang, Việt Nam
2 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn lập E-HSMT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
3 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, phường Trần Phú, thành phố Bắc Giang
4 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
5 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, phường Trần Phú, thành phố Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
2
Máy hàn. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
3
Máy trộn vữa. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
4
Máy trộn bê tông. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
5
Máy đầm bàn. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
6
Máy đầm dùi. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
7
Máy đầm đất cầm tay. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
8
Máy cắt uốn thép. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển đất , cự ly vận chuyển <= 1km
13.883
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
2
Vận chuyển đất , cự ly vận chuyển 4,5km tiếp theo
13.883
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
3
Xây dựng các tuyến sử dụng thủ công
Theo quy định tại Chương V
4
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
5
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
18.13
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào nền đường , đất cấp III (các tuyến đường hẹp không đảm bảo máy đào đi vào)
4.34
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp cát công trình , độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0833
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đổ bê tông , bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
36.514
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Nhựa đường làm khe co giãn
34.7487
kg
Theo quy định tại Chương V
10
Gỗ làm khe giãn
0.0226
m3
Theo quy định tại Chương V
11
RÃNH THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
12
Đào đất móng băng , rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp I
0.5204
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đào đất móng băng , rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III (các tuyến đường hẹp)
77.66
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp cát công trình , độ chặt yêu cầu K=0,90
0.2523
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Ván khuôn móng dài
0.5035
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Đổ bê tông , bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
18.28
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
43.31
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
213.54
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan.
0.7832
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
1.61
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
16.5044
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn
248
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
23
Đắp đất hoàn trả móng rãnh, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.7721
100m3
Theo quy định tại Chương V
24
VẬN CHUYỂN
Theo quy định tại Chương V
25
Vận chuyển đất , cự ly vận chuyển <= 1km
7.017
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
26
Vận chuyển đất , cự ly vận chuyển 4,5km tiếp theo
7.017
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
27
Xây dựng các tuyến sử dụng máy
Theo quy định tại Chương V
28
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
29
Phá dỡ kết cấu bê tông
38.76
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đào nền , đất cấp III
0.0461
100m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0803
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Đổ bê tông , bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
45.704
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Nhựa đường làm khe co giãn
16.6464
kg
Theo quy định tại Chương V
34
Gỗ làm khe giãn
0.0168
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Vá mặt đường bằng bê tông nhựa nguội, chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
6.348
10m2
Theo quy định tại Chương V
36
RÃNH THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
37
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường <= 14cm
1.6066
100m
Theo quy định tại Chương V
38
Đào hữu cơ , chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
1.0192
100m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đóng cọc tre, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
38.8733
100m
Theo quy định tại Chương V
40
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, , đất cấp III
1.8315
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đắp cát công trình , độ chặt yêu cầu K=0,90
0.411
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
2.34
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Ván khuôn móng dài
0.8227
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Đổ bê tông , bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
31.39
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Xây gạch BTKN 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
79.52
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
363.06
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Ván khuôn cổ rãnh, hố ga
0.0781
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Đổ bê tông , bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.7729
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
1.3001
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
2.8079
tấn
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây