Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 21:46 12/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự toán đầu tư xây dựng công trình: Sơn sửa các phòng học, nhà vệ sinh, nhà ăn, khoan 01 giếng nước trường Mẫu giáo Ea Wy, Xã Ea Wy
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ea H'leo, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 19/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
150
Ngày phê duyệt
12/09/2024 21:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mẫu giáo xã Ea Wy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:44 12/09/2024
đến
07:30 19/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 19/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/09/2024 (18/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC MINH KHANG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 5 - Thị trấn Ea Drăng - Huyện Ea H'leo - Tỉnh Đăk Lăk
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH Tư vấn lập E-HSMT Thôn 15 - Xã Tân Hoà - Huyện Buôn Đôn - Tỉnh Đăk Lăk
3 Công ty TNHH Lê Hoàng Ban Mê Tư vấn thẩm định E-HSMT số 32 Săm Brăm - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 15 - Xã Tân Hoà - Huyện Buôn Đôn - Tỉnh Đăk Lăk
5 Công ty TNHH Lê Hoàng Ban Mê Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 32 Săm Brăm - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn: Nhà thầu kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký với phương tiện giao thông cơ giới đường bộ; Có giấy chứng nhận đăng kiểm (còn hiệu lực); (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
2
Máy cắt gạch đá. Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít: Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê
1
4
Máy khoan bê tông. Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê
1
5
Máy hàn điện. Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
83.6674
m2
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
92.6856
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
36.8832
m2
4
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
251.9328
1m2
5
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
132.408
1m2
6
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
119.5248
1m2
7
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
52.6903
1m2
8
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.2214
100m2
9
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
1.384
100m2
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
94.2984
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
89.9444
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
23.0538
m2
13
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
23.828
m2
14
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
41.92
m
15
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
18.8
m
16
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
124.08
m2
17
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 6m
1.0613
m3
18
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
9.624
m3
19
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
7.88
m2
20
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
9.58
m2
21
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1,0cm, vữa XM mác 100
15.76
m2
22
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 100
9.58
m2
23
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
17.46
1m2
24
Gia công xà gồ thép
0.423
tấn
25
Lắp dựng xà gồ thép
0.423
tấn
26
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.3884
100m2
27
Lắp dựng cửa đi khung sắt, khung nhôm
10.304
m2
28
Lắp dựng cửa sổ khung sắt, khung nhôm
13.524
m2
29
Lắp dựng hoa sắt cửa
18.4472
m2
30
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
42.2752
1m2
31
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
246.224
1m2
32
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
49.914
1m2
33
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
167.646
1m2
34
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
128.492
1m2
35
Bê tông gạch vỡ sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
9.624
m3
36
Lát nền, sàn, tiết diện gạch <=0,16m2, vữa XM mác 75
95.86
m2
37
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.1485
m3
38
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
5.448
m2
39
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
3
bộ
40
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <=22cm
0.36
m2
41
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
0.042
m3
42
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
56.6882
m2
43
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
32.7032
m2
44
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
1.566
m3
45
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
20.58
m2
46
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.3242
m3
47
Tháo dỡ trần
15.66
m2
48
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
2.6
m3
49
Bê tông gạch vỡ sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
1.45
m3
50
Xây móng bằng đá hộc chiều dày <=60cm, vữa xi măng mác 50
1.248
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây