Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 15:30 04/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa sân khấu trường PT vùng cao Việt Bắc
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước(sự nghiệp giáo dục) và các nguồn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thái Nguyên, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 11/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1255/QĐ-PTVCVB
Ngày phê duyệt
03/10/2024 15:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường PT vùng cao Việt Bắc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:26 04/10/2024
đến
09:00 11/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 11/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.400.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu bốn trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/10/2024 (09/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Kim Quy Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 16, phường Hoàng Văn Thụ,thành phố Thái Nguyên.
2 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc xây dựng Thái Nguyên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán KDC số 9, phường Gia Sàng, thành phố Thái Nguyên.
3 * Tư vấn thẩm định giá *
4 * Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định *
5 CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI DƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT KDC Cải Đan - Phường Cải Đan - Thành Phố Sông Công - Tỉnh Thái Nguyên
6 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VESICOM Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 11 - Phường Quan Triều - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
7 CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI DƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT KDC Cải Đan - Phường Cải Đan - Thành Phố Sông Công - Tỉnh Thái Nguyên
8 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VESICOM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 11 - Phường Quan Triều - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
9 * Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu *

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm đất cầm tay 70kg
1
2
Máy cắt gạch đá
1
3
Máy khoan bê tông
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Máy trộn bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤30cm
1.0000
cây
2
Nhân công cắt cành lá, vận chuyển đổ thải
2.0000
công
3
Cẩu non bộ, chậu cây di chuyển sang vị trí mới
0.5000
ca
4
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
6.5753
m3
5
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0.8620
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.9278
100m3
7
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
0.9278
100m3/1km
8
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, Cấp đất III
0.1258
100m3
9
Đào móng băng bằng thủ công, Cấp đất III
1.3983
1m3
10
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M100, đá 4x6, PCB30
4.3000
m3
11
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
3.2451
m3
12
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
2.4338
m3
13
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
5.7948
m3
14
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
12.9000
m2
15
Xây bậc tam cấp bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
9.5400
m3
16
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, Cấp đất III
0.1280
1m3
17
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0512
100m2
18
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
1.0240
m3
19
Bu lông neo chân cột
8.0000
bộ
20
bản mã chân cột
2.0000
bộ
21
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.9446
100m3
22
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
19.4097
m3
23
Lát nền gạch coto Hạ Long đỏ KT 400x400 vữa XM M75, PCB30
160.6400
m2
24
Ốp bậc tam cấp bằng gạch coto Hạ Long đỏ KT 500x500 vữa XM M75, PCB30
41.3400
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây