Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:40 30/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở làm việc của Văn phòng Sở Khoa học và Công nghệ
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quản lý hành chính nhà nước không thực hiện chế độ tự chủ năm 2024 đã phân bổ cho Văn phòng Sở Khoa học và Công nghệ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bến Tre, Tỉnh Bến Tre
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
81/QĐ-SKHCN
Ngày phê duyệt
23/10/2024 09:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bến Tre
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:39 30/10/2024
đến
08:00 13/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/11/2024 (13/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và thiết kế xây dựng Song Phúc An Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 292/2, tổ 6, ấp 2, Xã Sơn Đông, Thành phố Bến Tre, Tỉnh Bến Tre
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Benco. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 353 ấp Long Hoà A, Xã Đạo Thạnh, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang
3 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế Xây dựng Gia Bảo Tư vấn lập E-HSMT số 103/12/2A đường Số 20, phường Hiệp Bình Chánh, thành phố Thủ Đức, TP.HCM
4 Chi nhánh công ty TNHH MTV Tư vấn Thiết kế và Đầu tư Xây dựng/Bộ Quốc phòng Tư vấn thẩm định E-HSMT số 273, đường nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, quận Phú Nhuận, thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế Xây dựng Gia Bảo Tư vấn đánh giá E-HSDT số 103/12/2A đường Số 20, phường Hiệp Bình Chánh, thành phố Thủ Đức,TP.HCM
6 Chi nhánh công ty TNHH MTV Tư vấn Thiết kế và Đầu tư Xây dựng/Bộ Quốc phòng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 273, đường nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, quận Phú Nhuận, thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 08:53 08/11/2024 08:00 08/11/2024 08:00 13/11/2024 08:00 08/11/2024 08:00 13/11/2024 Gia hạn thời điểm đóng thầu nhằm tăng số lượng nhà thầu tham dự

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch, đá ≥ 1,7KW
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62kW
2
3
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.042
tấn
2
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp giá đỡ mái chồng diêm, con sơn, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, tấm đan
30
cái
3
Gia công thép tấm
0.159
tấn
4
Lắp dựng thép tấm
0.159
tấn
5
Lắp dựng tấm đan vĩ thép
10
cái
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
23.92
m2
7
Cắt cửa thép
12.4
m
8
Lắp dựng cửa cổng sắt
23.3
m2
9
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
23.3
m2
10
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
23.3
m2
11
Lắp đặt bộ chữ nỗi inox mạ vàng bảng tên công trình
1
bộ
12
NÂNG NỀN CỘT CỜ
13
Phá dỡ nền đá hoa cương
6.6186
m2
14
Xây gạch đất sét nung 4x8x19, xây các bộ phận kết cấu khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
0.8749
m3
15
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75, PCB40
8.1126
m2
16
Lát nền, sàn bằng đá hoa cương, tiết diện đá <= 0,25 m2, vữa XM mác 75, PCB40
6.6186
m2
17
Lắp rèm vải ( đơn giá nhân công đã tính vào vật tư hoàn thiện)
5.69
m2 cấu kiện
18
SỬA CHỮA KHU NHÀ LÀM VIỆC
19
Phá dỡ nền gạch
268.83
m2
20
Lát nền, sàn gạch ceramic 60x60 vữa M75
268.83
m2
21
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
2.772
m2
22
ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột gạch 14x60cm
2.772
m2
23
Đắp đá 0x4mm tôn nền
0.3794
100m3
24
Rải vải nhựa tái sinh
2.6883
100m2
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
16.2596
m3
26
Tháo dỡ trần
268.83
m2
27
Làm trần bằng tấm nhựa có khung xương
268.83
m2
28
Vệ sinh đá rửa
54.6206
m2
29
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 6m
1.9728
m3
30
Gia công xà gồ thép
0.8954
tấn
31
Lắp dựng xà gồ thép
0.8954
tấn
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
65.76
m2
33
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
298.606
m2
34
Lợp mái tole sóng vuông, dày 0.45mm
2.9861
100m2
35
Đục lớp vữa láng xi măng sê nô
42.54
m2
36
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB40
42.54
m2
37
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …(quét 3 lớp)
42.54
m2
38
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường trong cột, trụ
400.063
m2
39
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường ngoài cột, trụ
174.1985
m2
40
Bả bằng bột bả vào tường trong (50% diện tích cạo sơn tường trong cũ)
200.0315
m2
41
Bả bằng bột bả vào tường ngoài (50% diện tích cạo sơn tường ngoài cũ)
87.0993
m2
42
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
400.063
m2
43
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
174.1985
m2
44
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
9.28
m2
45
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
22.88
m2
46
Cắt chân cửa đi
10.4
m
47
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
41.6
m2
48
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
41.6
m2
49
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
20.8
m2
50
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.271
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bến Tre như sau:

  • Có quan hệ với 1 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 944.946.499 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 937.565.683 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,78%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây