Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 11:10 31/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, gia cố lề đường, hệ thống thoát nước và ATGT đoạn Km197+600 ÷ Km199+800, Quốc lộ 28, tỉnh Đắk Nông
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 09/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
565/QĐ-SGTVT
Ngày phê duyệt
31/10/2024 11:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông vận tải tỉnh Đắk Nông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:09 31/10/2024
đến
08:00 09/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 09/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
149.147.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi chín triệu một trăm bốn mươi bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/11/2024 (09/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Ban Quản lý dự án bảo trì đường bộ Tư vấn lập E-HSMT Số 02, Đinh Tiên Hoàng, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
2 Sở Giao thông vận tải tỉnh Đắk Nông Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02, Đinh Tiên Hoàng, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
3 Ban Quản lý dự án bảo trì đường bộ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 02, Đinh Tiên Hoàng, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
4 Sở Giao thông vận tải tỉnh Đắk Nông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02, Đinh Tiên Hoàng, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
5 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng GAIA Nhà thầu tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 886, đường Nguyễn Tất Thành, phường Nghĩa Phú, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
6 Đơn vị tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình này Đơn vị tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình này Đơn vị tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình này

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn - Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu. - Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định. - Trước khi thi công phải bố trí lực lượng và cơ sở thí nghiệm phù hợp với gói thầu tại hiện trường đủ thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng. Các thiết bị thí nghiệm đủ điều kiện được sử dụng nhằm tránh sử dụng thiết bị quá thời hạn, thiết bị không được hiệu chỉnh theo quy định. - Đối với nhà thầu liên danh thì có thể dùng chung (được thống nhất trong thỏa thuận liên danh) hoặc từng thành viên liên danh bố trí 01 phòng thí nghiệm
1
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,8m3 - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh, thì từng thành viên liên danh phải bố trí ít nhất 01 cái
2
3
Máy lu bánh thép trọng lượng ≥10 tấn - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh, thì từng thành viên liên danh phải bố trí ít nhất 01 cái nhưng số lượng máy tối thiểu phải đáp ứng theo yêu cầu của E-HSMT
3
4
Máy lu bánh thép trọng lượng 6 - 8 tấn - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh thì có thể dùng chung (được thống nhất trong thỏa thuận liên danh) hoặc từng thành viên liên danh bố trí 01 máy
1
5
Máy lu bánh lốp trọng lượng ≥ 16 tấn - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh thì có thể dùng chung (được thống nhất trong thỏa thuận liên danh) hoặc từng thành viên liên danh bố trí 01 máy
1
6
Máy lu rung ≥ 25 tấn - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh thì có thể dùng chung (được thống nhất trong thỏa thuận liên danh) hoặc từng thành viên liên danh bố trí 01 máy
1
7
Trạm trộn bê tông nhựa công suất ≥80 tấn/h - Các tài liệu chứng minh. - Trạm BTN đã được lắp đặt, đang trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để sản xuất. - Để đảm bảo chất lượng (về nhiệt độ BTN đến hiện trường trước khi thảm), yêu cầu vị trí trạm trộn phù hợp để triển khai thi công xây dựng công trình. - Đối với nhà thầu liên danh thì có thể dùng chung (được thống nhất trong thỏa thuận liên danh) hoặc từng thành viên liên danh bố trí 01 trạm
1
8
Máy phun nhựa đường - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh thì có thể dùng chung (được thống nhất trong thỏa thuận liên danh) hoặc từng thành viên liên danh bố trí 01 máy.
1
9
Máy rải BTN từ 130-140CV trở lên - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh thì có thể dùng chung (được thống nhất trong thỏa thuận liên danh) hoặc từng thành viên liên danh bố trí 01 máy
1
10
Máy san hoặc máy ủi - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh thì có thể dùng chung (được thống nhất trong thỏa thuận liên danh) hoặc từng thành viên liên danh bố trí 01 máy
1
11
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất từ 50m3/h trở lên - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh thì có thể dùng chung (được thống nhất trong thỏa thuận liên danh) hoặc từng thành viên liên danh bố trí 01 máy
1
12
Ô tô tưới nước (hoặc tổ hợp ô tô tải + bồn nước có gắn vòi tưới nước) - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh thì có thể dùng chung (được thống nhất trong thỏa thuận liên danh) hoặc từng thành viên liên danh bố trí 01 thiết bị
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đá dăm đệm dày 5cm; Rải giấy dầu lớp cách ly
15.9055
100m2
Theo quy định tại Chương V
2
Bê tông lề gia cố đá 1x2 M250
270.39
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đắp đất lề đường K≥0,95
1.8149
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Hệ thống thoát nước:
Theo quy định tại Chương V
5
Rãnh dọc gia cố:
Theo quy định tại Chương V
6
Đào rãnh đá hộc xây cũ
6.2309
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đá dăm đệm; Bê tông đáy rãnh đá 1x2 M200; Sản xuất, Lắp đặt tấm đan KT (64x50x7)cm, bê tông tấm đan đá 1x2 M200; Vữa xi măng chít mạch dày 2mm
2301.8
m
Theo quy định tại Chương V
8
Hố tiêu năng dọc rãnh thoát nước:
Theo quy định tại Chương V
9
Đá dăm đệm
10.3
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Bê tông đáy hố đá 1x2 M200
20.608
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Bê tông thành hố đá 1x2 M200
35.328
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Hố thu thượng lưu cống dọc Km198+480:
Theo quy định tại Chương V
13
Đào móng hố thu
0.0387
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đá dăm đệm
0.23
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông đáy hố đá 1x2 M200
0.56
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông thành hố đá 1x2 M200
1.45
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Sản xuất, lắp đặt thép góc và lưới chắn rác hố thu
2
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
18
Hạ lưu mương thoát nước về cầu:
Theo quy định tại Chương V
19
Đá dăm đệm
5.4
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Bê tông móng hố thu, đáy mương dẫn đá 1x2 M200
13.14
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông thành hố thu, thành mương dẫn đá 1x2 M200
19.5
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Thi công, lắp đặt thanh giằng BTCT đá 1x2 M200
8
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
23
Thi công rọ đá, loại 2x1x0,5m trên cạn
8
rọ
Theo quy định tại Chương V
24
Sản xuất, lắp đặt tấm đan qua nhà dân loại 1, kích thước (0,8x2x0,2)m, bê tông đá 1x2 M250
12
tấm
Theo quy định tại Chương V
25
Sản xuất, lắp đặt tấm đan qua nhà dân loại 2, kích thước (0,8x1,5x0,15)m, bê tông đá 1x2 M250
148
tấm
Theo quy định tại Chương V
26
Hệ thống an toàn giao thông:
Theo quy định tại Chương V
27
Sản xuất, lắp đặt trụ đỡ và biển báo tam giác A70
19
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Thay thế biển báo tam giác tam giác A70
1
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Sản xuất, lắp đặt trụ đỡ và biển báo tròn D70
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Sản xuất, lắp đặt trụ đỡ và tiêu dẫn hướng, kích thước tiêu (30x50)cm (mỗi bộ gồm 02 tiêu)
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Đinh phản quang
30
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Sản xuất, lắp đặt cọc tiêu bằng bê tông cốt thép đá 1x2 M200, kích thước (15x15x120)cm
20
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
33
Tháo dỡ cọc tiêu cũ hiện hữu và lắp đặt, sơn lại cọc tiêu hiện trạng
24
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
34
Sản xuất, lắp đặt gương cầu lồi D800
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Sơn kẻ đường dày 2mm, màu vàng
139.45
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Sơn kẻ đường dày 2mm, màu trắng
16.8
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Sơn gờ giảm tốc dày 6mm, màu vàng
28.69
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Các chi phí khác
Theo quy định tại Chương V
39
Chi phí đảm bảo an toàn giao thông trong suốt thời gian thi công.
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Nền đường, móng, mặt đường
Theo quy định tại Chương V
41
Đào mặt đường cũ, vận chuyển đổ thải và lu lền đường K≥0,98
1.704
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Thi công móng đá dăm nước lớp trên 15cm, Láng nhựa 1 lớp TCN 1,5Kg/m2
16.5738
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Tưới dính bám bằng nhũ tương a xít, TCN 0,5Kg/m2; Sản xuất, vận chuyển, rải thảm lớp bù vênh BTN C16, dày trung bình 3,73cm
85.1747
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Tưới dính bám bằng nhũ tương a xít, TCN 0,5Kg/m2; Sản xuất, vận chuyển, rải thảm BTN C16, dày 7cm
122.8061
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Móng cấp phối đá dăm Dmax25
6.8984
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Móng cấp phối đá dăm Dmax37,5
6.8984
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Tưới thấm bám bằng nhũ tương a xít, TCN 1Kg/m2; Sản xuất, vận chuyển, rải thảm BTN C16, dày 7cm
45.9891
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Vuốt nối dân sinh: Tưới dính bám bằng nhũ tương a xít, TCN 0,5Kg/m2; Sản xuất, vận chuyển, rải thảm lớp bù vênh BTN C16, dày trung bình 3,5cm
2.6344
100m2
Theo quy định tại Chương V
49
Nền đường, gia cố lề đường:
Theo quy định tại Chương V
50
Đào khuôn phần mở rộng
10.0231
100m3
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Dự án bảo trì đường bộ như sau:

  • Có quan hệ với 47 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,96 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 46,97%, Phi tư vấn 3,03%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 243.168.418.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 234.760.689.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,46%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây