Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 11:42 30/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sơn, sửa trạm y tế xã, trường TH Trần Quốc Toản. Hạng mục: Sửa chữa trạm y tế, các nhà học và HMP trường tiểu học Trần Quốc Toản (trường trung tâm và điểm trường làng Sơr, làng Klũh - Klãh)
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn bổ sung trợ cấp có mục tiêu năm 2023 (Kinh phí bảo vệ môi trường đối với khai thác khoáng sản)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 07/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
252/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/11/2024 11:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BOÒNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:40 30/11/2024
đến
08:00 07/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 07/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/12/2024 (06/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng C-Pro Home Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô 343 khu QHMR, thị trấn Chư Prông, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
2 Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dựng Phúc Nguyên Gia Lai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 10 Trần Bội Cơ, Phường Ia Kring, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng C-Pro Home Tư vấn lập E-HSMT Lô 343 khu QHMR, thị trấn Chư Prông, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
4 Ủy ban nhân dân xã Ia Boòng Tư vấn thẩm định E-HSMT Làng Sơr, xã Ia Boòng, huyện Chư Prông, Gia Lai
5 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng C-Pro Home Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 343 khu QHMR, thị trấn Chư Prông, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
6 Ủy ban nhân dân xã Ia Boòng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Làng Sơr, xã Ia Boòng, huyện Chư Prông, Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - 1,7kw
1
2
Máy hàn - 23kw
1
3
Máy trộn vữa >=150l
1
4
Dàn giáo thép - 2 chân, 2 chéo/1 bộ
20

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ trần
6.9
m2
2
Đóng trần bằng tôn mạ màu dày 3,0 zem
0.069
100m2
3
Nẹp nhựa trần
7.45
m
4
Quét nước xi măng 2 nước
16.432
1m2
5
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
13.632
1m2
6
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
130.576
1m2
7
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
130.576
m2
8
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
141.224
1m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
141.224
m2
10
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
28.237
1m2
11
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
28.237
m2
12
Tháo dỡ và lắp dựng hoa sắt cửa
9.557
m2
13
Roon cao su giữ kính
56.866
m
14
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.496
100m2
15
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
130.308
1m2
16
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
130.308
m2
17
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
64.526
1m2
18
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
64.526
m2
19
Cắt dán chữ bảng tên bằng decal
1
ck
20
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
91.049
m2
21
Quét nước xi măng 2 nước
91.049
1m2
22
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô …
74.293
1m2
23
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
390.687
1m2
24
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
390.687
m2
25
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
383.089
1m2
26
Cạo bỏ 60% lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
229.853
m2
27
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.697
100m2
28
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
83.59
1m2
29
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
83.59
m2
30
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
48.917
1m2
31
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
48.917
m2
32
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
30.842
m2
33
Quét nước xi măng
30.842
1m2
34
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
30.842
1m2
35
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
219.947
1m2
36
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
219.947
m2
37
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
109.737
1m2
38
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
109.737
m2
39
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.331
100m2
40
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
95.365
m2
41
Lát nền, sàn bằng gạch granite 600x600, vữa XM mác 75
95.365
1m2
42
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
17.4
m
43
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 28m
126.496
m2
44
Lợp mái bằng tôn mạ màu dày 4,0 zem
1.199
100m2
45
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.03
100m2
46
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.313
m3
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.02
tấn
48
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
8.178
m2
49
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
8.178
m2
50
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
26.472
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây