Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 15:18 18/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường đoạn Km47+500 ÷ Km48+400, Km49+400 ÷ Km50+050, Km52+00 ÷ Km52+150 (T), Km52+390 ÷ Km52+490, Km52+540 ÷ Km52+640. Bổ sung rãnh thoát nước đoạn Km48+450 ÷ Km48+600 (P), Km49+250 ÷ Km49+350 (P), Km49+250 ÷ Km49+400 (T), Km49+570 ÷ Km50+080 (T), Km49+570 ÷ Km50+070 (P), Km50+100 ÷ Km50+450 (T), Km50+100 ÷ Km51+100 (T), Km52+570 ÷ Km53+00 (T+P), Quốc lộ 8C, tỉnh Hà Tĩnh
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường đoạn Km47+500 ÷ Km48+400, Km49+400 ÷ Km50+050, Km52+00 ÷ Km52+150 (T), Km52+390 ÷ Km52+490, Km52+540 ÷ Km52+640. Bổ sung rãnh thoát nước đoạn Km48+450 ÷ Km48+600 (P), Km49+250 ÷ Km49+350 (P), Km49+250 ÷ Km49+400 (T), Km49+570 ÷ Km50+080 (T), Km49+570 ÷ Km50+070 (P), Km50+100 ÷ Km50+450 (T), Km50+100 ÷ Km51+100 (T), Km52+570 ÷ Km53+00 (T+P), Quốc lộ 8C, tỉnh Hà Tĩnh
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước (Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:15 27/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500094683_2503181511
Ngày phê duyệt
18/03/2025 15:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây dựng Hà Tĩnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:16 18/03/2025
đến
09:15 27/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 27/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
64.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/03/2025 (25/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Minh Anh Thành Sen Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 10, Dương Trí Trạch, phường Trần Phú, thành phố Hà Tĩnh
2 Sở Xây dựng Hà Tĩnh Tư vấn thẩm định giá Số 14 - đường Võ Liêm Sơn - phường Nam Hà - thành phố Hà Tĩnh - tỉnh Hà Tĩnh
3 Sở Xây dựng Hà Tĩnh Tư vấn lập E-HSMT Số 14 - đường Võ Liêm Sơn - phường Nam Hà - thành phố Hà Tĩnh - tỉnh Hà Tĩnh
4 Sở Xây dựng Hà Tĩnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 14 - đường Võ Liêm Sơn - phường Nam Hà - thành phố Hà Tĩnh - tỉnh Hà Tĩnh
5 Sở Xây dựng Hà Tĩnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 14 - đường Võ Liêm Sơn - phường Nam Hà - thành phố Hà Tĩnh - tỉnh Hà Tĩnh
6 Sở Xây dựng Hà Tĩnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 14 - đường Võ Liêm Sơn - phường Nam Hà - thành phố Hà Tĩnh - tỉnh Hà Tĩnh
7 Sở Xây dựng Hà Tĩnh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 14 - đường Võ Liêm Sơn - phường Nam Hà - thành phố Hà Tĩnh - tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Trạm trộn BTN: Đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước.Trạm bê tông nhựa đã được lắp đặt, đang trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để sản xuất.
1
2
Máy rải bê tông nhựa nóng: Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
3
Máy phun nhựa đường: Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
4
Máy rải cấp phối đá dăm 50 - 60m3/h: Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
5
Máy lu rung tự hành 25T: Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
6
Lu bánh lốp có trọng lượng ≥ 16 tấn: Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
7
Lu bánh thép ≥ 8,5 tấn: Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
2
8
Xe tưới nước 5m3: Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
9
Máy xúc lật 3,2m3: Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
10
Máy đào một gầu có dung tích gầu ≥ 1,25 m3: Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
11
Máy san, máy ủi: Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
12
Ô tô tự đổ - trọng tải 7T - 12T: Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
3
13
Thiết bị sơn kẻ vạch: Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
14
Lò nấu sơn: Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
15
Phòng thí nghiệm: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu. Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định và việc kê khai đơn vị thí nghiệm được thực hiện tương tự như kê khai thầu phụ. Trước khi thi công phải bố trí lực lượng và cơ sở thí nghiệm phù hợp với gói thầu tại hiện trường đủ thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng. Các thiết bị thí nghiệm đủ điều kiện được sử dụng nhằm tránh sử dụng thiết bị quá thời hạn, thiết bị không được hiệu chỉnh theo quy định.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
2
Vét hữu cơ - đất cấp I
1.8564
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào nền đường - đất cấp II
0.2031
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào khuôn đường - đất cấp III
0.0328
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp nền đường độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
6.975
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Mặt đường
Theo quy định tại Chương V
7
Đoạn tuyến Km47+500 ÷ Km48+400:
Theo quy định tại Chương V
8
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I dày 15cm, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
7.8698
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
42.2424
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Thảm mặt đường bê tông nhựa chặt 16 - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
42.2424
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Đoạn tuyến Km52+00 ÷ Km52+150 (T):
Theo quy định tại Chương V
12
Cắt mặt đường bê tông Asphant chiều dày lớp cắt ≤ 7cm
0.86
100m
Theo quy định tại Chương V
13
Đào khuôn đường, lề gia cố, rãnh dọc - đất cấp IV
1.9434
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 20cm
4.7328
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I gia cố xi măng 5% dày 15cm
0.7099
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Thi công mặt đường láng nhũ tương 02 lớp - Tiêu chuẩn nhựa 2,8kg/m2
4.7328
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
4.7328
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Thảm mặt đường bê tông nhựa chặt 19 - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
4.7328
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
4.7328
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Thảm mặt đường bê tông nhựa chặt 16 - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
4.7328
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Đào rãnh dọc - đất cấp IV
1.9434
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Thi công lớp đá 4x6 rãnh xương cá
3.15
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Vải địa kỹ thuật rãnh xương cá
0.5775
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Đoạn tuyến Km49+400 ÷ KM50+050, Km52+390 ÷ Km52+490, Km52+540 ÷ Km52+640:
Theo quy định tại Chương V
25
Cắt mặt đường bê tông Asphant chiều dày lớp cắt ≤ 7cm
2.3113
100m
Theo quy định tại Chương V
26
Phá dỡ kết cấu bê tông nhựa
1.5763
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Vận chuyển bê tông nhựa đi đổ
1.5763
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I
1.126
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
22.519
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Thảm mặt đường bê tông nhựa chặt 19 - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
22.519
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
22.519
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Thảm mặt đường bê tông nhựa chặt 16 - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
22.519
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Vuốt nối dân sinh
Theo quy định tại Chương V
34
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I
0.073
100m3
Theo quy định tại Chương V
35
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
0.6087
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Thảm mặt đường bê tông nhựa chặt 16 - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
0.6087
100m2
Theo quy định tại Chương V
37
An toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
38
Sơn kẻ đường
Theo quy định tại Chương V
39
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm, vạch tim đường 1.1+1.2 (màu vàng)
38.265
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm, vạch biên 3.1a+3.1b (màu trắng)
17.21
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Cọc tiêu:
Theo quy định tại Chương V
42
Phá dỡ móng để di dời cọc tiêu cũ tận dụng (cọc tiêu cũ )
2.1549
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đào hố móng cọc tiêu (phần cọc tận dụng)
2.8416
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Bê tông móng cọc tiêu (phần cọc tận dụng)
2.1549
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Sơn lại các cọc tiêu tận dụng
15.5625
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Gắn viên phản quang trên cọc tiêu
74
viên
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp dựng cọc tiêu BTCT (cọc tận dụng)
37
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Cọc H:
Theo quy định tại Chương V
49
Phá dỡ móng để di dời cọc H cũ tận dụng (cọc tiêu cũ )
0.288
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Đào hố móng cọc H (phần cọc tận dụng)
0.4608
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây