Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 16:39 02/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường TH Lý Tự Trọng
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án Trường TH Lý Tự Trọng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường Sông Công
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Sông Công, Tỉnh Thái Nguyên
Thời điểm đóng thầu
09:00 11/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
22/QĐ-TTDVTH
Ngày phê duyệt
02/02/2026 16:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Dịch vụ tổng hợp phường Sông Công
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:36 02/02/2026
đến
09:00 11/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 11/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
210.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/02/2026 (11/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Kiến trúc xây dựng VN ASEAN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ngõ 44, đường Việt Bắc, Phường Phan Đình Phùng, Tỉnh Thái Nguyên
2 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc TAC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 722A đường Lương Ngọc Quyến, Phường Phan Đình Phùng, Tỉnh Thái Nguyên
3 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu dân cư Hồng Thái, Xã Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu dân cư Hồng Thái, Xã Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào – Dung tích gầu ≥ 0,4m3 (hoặc công suất ≥ 70kw)
1
2
Máy ép cọc – Lực ép max ≥ 70T
1
3
Cần cẩu hoặc Cần trục ô tô – Sức nâng ≥ 10T
1
4
Máy hàn điện – Hoạt động tốt
2
5
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) - Hoạt động tốt
1
6
Máy cắt gạch đá - Hoạt động tốt
2
7
Máy khoan bê tông cầm tay - Hoạt động tốt
1
8
Máy đầm bê tông, đầm dùi - Hoạt động tốt
2
9
Máy đầm bê tông, đầm bàn - Hoạt động tốt
1
10
Máy trộn vữa- Hoạt động tốt
1
11
Vận thăng hoặc Tời điện - Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tắc đôi
4
cái
2
Quạt trần 80w/220v
2
cái
3
MCB 50A 2 cực
1
cái
4
MCB 15A-2 cực
5
cái
5
Dây dẫn Cu/PVC 2x10mm2
50
m
6
Dây dẫn Cu/PVC 2x6mm2
15
m
7
Dây dẫn Cu/PVC 2x1,5mm2
160
m
8
Dây dẫn Cu/PVC 2x2,5mm2
100
m
9
Hộp nối dây 150x150
4
hộp
10
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
200
m
11
Bộ xà sứ đón dây nguồn
1
sứ (hoặc sứ nguyên bộ)
12
Cấp thoát nước
13
Phễu thu nước sàn Inox D75
1
cái
14
Vòi xả ren đồng DN20
2
bộ
15
Chậu rửa Inox 2 hố
2
bộ
16
Xi phông đôi
2
cái
17
Vòi rửa cổ ngỗng
2
bộ
18
ống nhựa cấp nước PPR PN 10 DN25
0.28
100m
19
ống nhựa cấp nước PPR PN 10 DN20
0.04
100m
20
Tê nhựa hàn DN50x25
1
cái
21
Tê nhựa hàn DN25x20
3
cái
22
Cút nhựa hàn DN25
10
cái
23
Cút nhựa ren DN20
4
cái
24
Cút nhựa hàn DN20
5
cái
25
Nối ren trong DN20
2
cái
26
Côn nhựa PPR D25x20
1
cái
27
Van chặn ren đồng DN25
2
cái
28
Rắc co PPR DN25
2
cái
29
Nối ren ngoài DN25
2
cái
30
Nút bịt DN20
4
cái
31
Ống nhựa thoát nước UPVC, PN8 D75
0.12
100m
32
Ống nhựa thoát nước UPVC, PN10 D60
0.02
100m
33
Tê nhựa vuông D75
1
cái
34
Cút nhựa vuông D75
3
cái
35
Cút nhựa vuông D60
3
cái
36
Nút bịt D75
1
cái
37
Nút bịt D60
2
cái
38
Bình bột ABC loại 4 kg MFZL4
4
bình
39
Bình CO2 loại 5kg -MT5
2
bình
40
Kệ để 3 bình chữa cháy
2
Kệ
41
Nội quy tiêu lệnh PCCC
2
bộ
42
PHẦN PHÁ DỠ
43
Tháo dỡ cửa
59.085
m2
44
Tháo dỡ mái , chiều cao <= 6m
353.5428
m2
45
Tháo dỡ kết sắt thép , chiều cao <= 6m
1.091
tấn
46
Phá dỡ kết cấu bê tông
15.2132
m3
47
Phá dỡ kết cấu gạch
166.3049
m3
48
Đào xúc đất - Cấp đất IV
1.348
100m3
49
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
3.1631
100m3
50
Vận chuyển phế thải
316.3181
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây