Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 14:41 17/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS Bách Quang
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Trường THCS Bách Quang
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bách Quang, Tỉnh Thái Nguyên
Thời điểm đóng thầu
15:00 26/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
81/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
17/05/2026 14:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án phường Bách Quang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:40 17/05/2026
đến
15:00 26/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 26/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/05/2026 (23/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc TAC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 722A đường Lương Ngọc Quyến, Phường Phan Đình Phùng, Tỉnh Thái Nguyên.
2 Công ty TNHH đầu tư xây dựng công trình Hòa Bình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 22, Tổ 5, phường Bá Xuyên, tỉnh Thái Nguyên
3 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu dân cư Hồng Thái, Xã Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu dân cư Hồng Thái, Xã Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào – Hoạt động tốt
1
2
Máy đầm đất cầm tay – Hoạt động tốt
1
3
Máy hàn điện – Hoạt động tốt
1
4
Máy cắt gạch đá - Hoạt động tốt
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay - Hoạt động tốt
1
6
Máy trộn vữa - Hoạt động tốt
1
7
Máy trộn bê tông - Hoạt động tốt
1
8
Máy đầm bê tông (đầm dùi) - Hoạt động tốt
1
9
Máy đầm bê tông (đầm bàn) - Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tắc 1 chiều 2 phím ( bao gồm đế âm, hạt, mặt)
37
cái
2
Công tắc 1 chiều 3 phím ( bao gồm đế âm, hạt, mặt)
7
cái
3
Công tắc đảo chiều 10A 1 hạt 2 chiều ( bao gồm đế âm, hạt, mặt)
8
cái
4
Công tắc 20A kèm đèn báo phòng ( đóng cắt bình nước nóng)
6
cái
5
Ổ cắm đôi 3 cực 16A có màng che ( bao gồm đế âm, hạt, mặt)
71
cái
6
Ổ cắm đôi 3 cực 16A có màng che kiểu kín nước ( bao gồm đế âm, hạt, mặt)
9
cái
7
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.196
100m3
8
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.196
100m3
9
Gia công + đóng cọc chống sét, cọc ống đồng D16mm
8
cọc
10
Cáp đồng trần 70mm2 tiếp đất
70
m
11
Mối hàn hóa nhiệt
8
mối
12
Hệ thống mạng internet:
13
Tủ Rack 16U D600
2
bộ
14
Tủ Rack 6U
6
bộ
15
Giá đỡ tủ rack
3
bộ
16
Lắp đặt tủ thiết bị mạng, <15U
7
1 tủ
17
Bộ lưu điện UPS 3KVA
1
Bộ
18
Vlan( managed)
2
Bộ
19
Rounter ( Asus RT-AX52 AX1800)
1
Bộ
20
Switch 16 cổng 10/100/1000
4
bộ
21
Lắp đặt và cài đặt thiết bị chuyển mạch mạng SAN - SAN Switch Từ 16 đến 48 cổng
4
Thiết bị
22
Patch Panel 16 Port 10/100/1000MBPS ( kèm dây nhảy 1m - patch coro
3
bộ
23
Lắp đặt thanh trung chuyển (Patch Panel) < 24 cổng
3
Patch panel
24
Bộ phát sóng WIFI
6
bộ
25
Lắp đặt module, thiết bị chuyển mạch khác (MPLS,... và tương đương), Mạng Core
6
Thiết bị
26
Hạt ổ cắm mạng lan RJ 45
62
hạt
27
Lắp đặt hạt ổ cắm mạng lan RJ 45
62
ổ cắm
28
Mặt ổ cắm 1 lỗ
32
cái
29
Mặt ổ cắm 2 lỗ
15
cái
30
Lắp đặt đế âm chống cháy cho ổ cắm mạng
47
hộp
31
Ổ cắm đơn 3 chấu 16A - ( Bao gồm mặt, hạt, đế lắp nổi)
6
ổ cắm
32
Lắp ổ cắm đơn 3 chấu 16A - ( Bao gồm mặt, hạt, đế lắp nổi)
6
ổ cắm
33
Cáp mạng UTP CAT6E
950
m
34
Lắp đặt dây cáp đồng DTP, UTP CAT 6 <25 đôi
95
10 m
35
Lắp đặt ống nhựa PVC D20
890
m
36
Bấm đầu dây mạng
31
cái
37
Bấm đầu RJ 45
31
Đầu
38
Dây HDMI sợi dài 15m
1
sợi
39
Hộp nối dây 200*200*65mm(NPA20065V)
1
hộp
40
Phần chống sét:
41
Kim thu sét phát tia tiền đạo, bảo vệ cấp III, R=97m, ( trọn bộ)
1
bộ
42
Phụ kiện lắp đặt kim thu sét đi kèm hợp bộ ( bộ ghép nối inox H=5m D42*3mm, chân trụ đỡ, kẹp định vị cáp, dây giằng néo.....)
1
bộ
43
Dây đồng bện 1*70mm2
150
m
44
Gia công và đóng cọc chống sét bằng đồng D16; dài 2,4m
8
cọc
45
Mối hàn hóa nhiệt
8
mối
46
Hộp kiểm tra điện trở ( trọn bộ) KT 210*160*100
2
hộp
47
Ống nhựa PVC 25mm
90
m
48
Vật tư phụ
1
ht
49
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.16
100m3
50
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.16
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây