Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 15:11 08/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường đi khu tái định cư khu công nghiệp Sông Công II
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đường đi khu tái định cư Khu công nghiệp Sông Công II
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bá Xuyên, Tỉnh Thái Nguyên
Thời điểm đóng thầu
10:10 17/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
317/QĐ-TTDVTH
Ngày phê duyệt
08/06/2026 15:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Dịch vụ tổng hợp phường Bá Xuyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:10 08/06/2026
đến
10:10 17/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:10 17/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
245.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/06/2026 (14/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG PHÚC HƯNG .JSC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 133, đường Thắng Lợi, tổ dân phố 8, phường Sông Công, tỉnh Thái Nguyên - - Phường Sông Công - Tỉnh Thái Nguyên
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 5/1, đường Bắc Kạn - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG MINH Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 47, tổ 60 - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THỊNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 61 - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 47, tổ 60 - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THỊNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 61 - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (kèm theo tài liệu chứng minh theo quy định tại Mục E-CDNT 10.8).
2
2
Máy lu tĩnh (kèm theo tài liệu chứng minh theo quy định tại Mục E-CDNT 10.8).
2
3
Máy lu rung (kèm theo tài liệu chứng minh theo quy định tại Mục E-CDNT 10.8).
2
4
Máy ủi hoặc máy san (kèm theo tài liệu chứng minh theo quy định tại Mục E-CDNT 10.8).
1
5
Cần cẩu hoặc ô tô có gắn cẩu: sức nâng ≥ 5T (kèm theo tài liệu chứng minh theo quy định tại Mục ECDNT 10.8).
1
6
Ô tô tự đổ ≥ 5T (kèm theo tài liệu chứng minh theo quy định tại Mục E-CDNT 10.8).
3
7
Máy rải cấp phối đá răm/rải bê tông nhựa (kèm theo tài liệu chứng minh theo quy định tại Mục ECDNT 10.8).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nắp gang 80x80x5 tải trọng 25T
4
CK
Theo quy định tại Chương V
2
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
1.4322
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.2124
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.5019
tấn
Theo quy định tại Chương V
5
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.2038
tấn
Theo quy định tại Chương V
6
Bê tông, bê tông hố van, hố ga, bê tông M250, đá 1x2
27.23
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Ván khuôn móng cột
3.6072
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1069
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
5.1302
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
3.5404
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển - Cấp đất I
1.1296
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
2.6665
tấn
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn
16.99
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.6278
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
2
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1528
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2
7.392
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Ván khuôn móng cột
0.6392
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Đào nền đường - Cấp đất I
23.6492
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
29.6656
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu K = 0,95
265.9416
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu K = 0,98
36.6785
100m3
Theo quy định tại Chương V
23
Đào xúc đất và vận chuyển - Cấp đất III
264.4336
100m3
Theo quy định tại Chương V
24
Đào nền đường và vận chuyển - Cấp đất III
27.7404
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
28.0523
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
15.8745
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0kg/m2
85.469
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC16); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
85.469
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
84.349
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
84.349
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Bê tông bó vỉa bê tông M250, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn
84.46
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, ván bó vỉa
10.03
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông nền, M150, đá 1x2
39
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
1114.18
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông nền, M250, đá 1x2
32.52
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Ván khuôn tấm đón nước
1.172
100m2
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông nền, M150, đá 1x2
33.16
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn móng dài
3.3156
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 1,5mm (màu trắng)
344.64
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
10.4
1m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
7.8
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.208
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4
2.6
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác; XM M200
9
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển chữ nhật; XM M200
2
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn; XM M200
2
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Vận chuyển đất - Cấp đất I
19.5992
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
Mua đất về đắp
12977.34
m3
Theo quy định tại Chương V
49
San gạt đất vào ô trồng cây
4.05
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Trồng cây Sao Đen, chiều cao cây từ gốc đến dưới tán 4m-6m, đường kính gốc 10-12cm (bao gồm cả cây và nhân công trồng cây, chăm sóc cây đến khi bàn giao công trình)
54
cây
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây