Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 21:55 03/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, hệ thống thoát nước và ATGT các đoạn Km128+288 - Km128+500, Km132+900 - Km135+500; Sửa chữa hư hỏng khe co giãn và mặt cầu các cầu: cầu Suối Hao 1 Km78+812, cầu Piêng Căm Km119+316, cầu Na Án 3 Km128+895, cầu Bản Ban Km133+109; Sửa chữa hệ thống ATGT đoạn Km47+00 - Km158+00; Quốc lộ 48D, tỉnh Nghệ An
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, hệ thống thoát nước và ATGT các đoạn Km128+288 - Km128+500, Km132+900 - Km135+500; Sửa chữa hư hỏng khe co giãn và mặt cầu các cầu: cầu Suối Hao 1 Km78+812, cầu Piêng Căm Km119+316, cầu Na Án 3 Km128+895, cầu Bản Ban Km133+109; Sửa chữa hệ thống ATGT đoạn Km47+00 - Km158+00; Quốc lộ 48D, tỉnh Nghệ An
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giao thông đường bộ địa phương (theo Quyết định số 4158/QĐ- UBND ngày 17/12/2025 của UBND tỉnh Nghệ An)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 09/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
815/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt
03/07/2026 21:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây Dựng Nghệ An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:54 03/07/2026
đến
08:00 09/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 09/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
135.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/07/2026 (06/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Đầu tư và phát triển thương mại Bách Việt Tư vấn khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 238 đường Lệ Ninh kéo dài, phường Vinh Hưng, tỉnh Nghệ An
2 Tổ chuyên gia do Chủ đầu tư thành lập Tổ chức lập E-HSMT Số 47, đường Lê Hồng Phong, phường Thành Vinh, Tỉnh Nghệ An
3 Phòng Thẩm định dự án - Sở Xây dựng Nghệ An Đơn vị thẩm định E-HSMT Số 47, đường Lê Hồng Phong, phường Thành Vinh, Tỉnh Nghệ An
4 Tổ chuyên gia do Chủ đầu tư thành lập Tổ chức đánh giá E-HSDT Số 47, đường Lê Hồng Phong, phường Thành Vinh, Tỉnh Nghệ An
5 Phòng Thẩm định dự án - Sở Xây dựng Nghệ An Đơn vị thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 47, đường Lê Hồng Phong, phường Thành Vinh, Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng (phòng): - Trường hợp thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng theo quy định còn hiệu lực kèm theo danh mục các phép thử phục vụ thí nghiệm của gói thầu. - Trường hợp không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng theo quy định còn hiệu lực kèm theo danh mục các phép thử phục vụ thí nghiệm của gói thầu.
1
2
Thiết bị nấu và tưới nhựa đường (cái)
1
3
Lu bánh thép, tải trọng 6 - 8T (cái)
1
4
Lu bánh thép, tải trọng 10 - 12T (cái)
2
5
Máy đào bánh lốp, dung tích gàu ≥ 0,6 m3 (cái)
1
6
Cần cẩu (hoặc xe tải gắn cẩu hoặc tương đương), tải trọng cẩu ≥ 3T (cái)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
2
Đào đất không thích hợp
44.63
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào nền, đào khuôn, đánh cấp đất cấp 3
60.79
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào rãnh đất cấp 3
748.31
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp đất K95
510.77
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Xáo xới lu lèn K95
11.68
m3
Theo quy định tại Chương V
7
MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
8
Diện tích mặt đường làm mới (kc1)
Theo quy định tại Chương V
9
Láng nhựa 3 lớp TC nhựa 4,5kg/m2 dày 3,5cm
90.79
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Lớp móng trên bằng đá dăm TC dày 15cm
90.79
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Lớp móng dưới bằng đá dăm TC 4x6 dày 15cm
90.79
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Ghép vỉa đá hộc
69.21
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Diện tích mặt đường tăng cường (kc2)
Theo quy định tại Chương V
14
Láng nhựa 3 lớp TC nhựa 4,5kg/m2 dày 3,5cm
15003.85
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Lớp móng trên bằng đá dăm TC dày 14,47cm (cả bù vênh)
15003.85
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Diện tích mặt đường tăng cường (kc3) vuốt về mặt đường hiện trạng
Theo quy định tại Chương V
17
Láng nhựa 2 lớp TC nhựa 2,7kg/m2 dày 2,5cm
562.61
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Lớp móng trên bằng đá dăm TC dày 6cm (bù vênh)
562.61
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Tưới dính bám mặt đường lượng nhựa 0,8kg/m2
562.61
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Kết cấu sửa chữa cục bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Lớp móng trên bằng đá dăm TC dày 15cm
44.86
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Lớp móng dưới bằng đá dăm TC 4x6 dày 15cm
44.86
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Đắp đất K95
13.46
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Đào nền, đào khuôn đất cấp 3
26.92
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Gia cố lề bằng BTXM
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông M250 đổ tại chỗ dày 20cm
64.39
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Giấy dầu
357.72
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Móng đá 4x6 chèn đá dăm dày 10cm
357.72
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Vuốt lề bằng BTXM đoạn có lề gia cố hiện trạng
Theo quy định tại Chương V
30
Bê tông M250 đổ tại chỗ
359.49
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Vuốt nối dân sinh
Theo quy định tại Chương V
32
Láng nhựa 2 lớp TC nhựa 2,7kg/m2 dày 2,5cm
704.8
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Lớp móng trên bằng đá dăm TC dày 6cm
704.8
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Tưới dính bám mặt đường lượng nhựa 0,8kg/m2
704.8
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Đắp đất K95
20.3
m3
Theo quy định tại Chương V
36
CỐNG THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
37
Nâng tường đầu cống km128+441.19
Theo quy định tại Chương V
38
Bê tông đổ tại chỗ M250
7.19
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Cốt thép đổ tại chỗ D <=18 mm
84.24
Kg
Theo quy định tại Chương V
40
Khoan bê tông mũi khoan D14, chiều sâu <=10cm
186
lỗ
Theo quy định tại Chương V
41
Vữa Sikadur
0.76
lít
Theo quy định tại Chương V
42
Cửa xả rãnh loại 1 và loại 2
Theo quy định tại Chương V
43
Đào móng đất cấp 3
4.5
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đắp đất K95
1.66
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Rải đá dăm 4 x 6 đệm móng
1.26
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông đổ tại chỗ M150
6.26
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Nối cống bản 1.00 (M)
Theo quy định tại Chương V
48
Bê tông M300 lớp phủ mặt cống đổ tại chỗ
2.13
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Bê tông tấm đan đúc sẵn M250
0.5
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông M250 mũ cống đổ tại chỗ
0.43
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây