Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 22:07 07/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, hệ thống thoát nước, gia cố lề và hệ thống ATGT các đoạn Km176+550 - Km181+000; Km210+500 - Km211+700; Sửa chữa gia cố hạ bộ cầu Khe Su Km210+600; Sửa chữa khe co giãn các cầu: cầu Khe Vằng Km187+341; cầu Tăng Thành Km190+800; cầu Đôi Km196+572; cầu Văn Trai Km197+248; cầu Trường Sơn Km202+500; cầu Nhọn Km232+200; cầu vượt đường sắt Bắc Nam Km229+150; cầu Chèn Km233+550; cầu Nhà La Km235+750; Sửa chữa cầu Khe Gỗ Km212+950; Sửa chữa nguy cơ mất ATGT tại 2 nút Km137+700, Km231+950, Quốc lộ 48E, tỉnh Nghệ An
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, hệ thống thoát nước, gia cố lề và hệ thống ATGT các đoạn Km176+550 - Km181+000; Km210+500 - Km211+700; Sửa chữa gia cố hạ bộ cầu Khe Su Km210+600; Sửa chữa khe co giãn các cầu: cầu Khe Vằng Km187+341; cầu Tăng Thành Km190+800; cầu Đôi Km196+572; cầu Văn Trai Km197+248; cầu Trường Sơn Km202+500; cầu Nhọn Km232+200; cầu vượt đường sắt Bắc Nam Km229+150; cầu Chèn Km233+550; cầu Nhà La Km235+750; Sửa chữa cầu Khe Gỗ Km212+950; Sửa chữa nguy cơ mất ATGT tại 2 nút Km137+700, Km231+950, Quốc lộ 48E, tỉnh Nghệ An
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giao thông đường bộ địa phương (theo Quyết định số 4158/QĐ-UBND ngày 17/12/2025 của UBND tỉnh Nghệ An)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 03/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
835/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt
07/07/2026 22:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây Dựng Nghệ An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:06 07/07/2026
đến
08:00 03/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 03/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
316.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/08/2026 (01/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP TV ĐTXD Minh Hưng Tư vấn khảo sát và lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng Nhà 01, đường Bằng Lăng 4, khu đô thị Vinh Tân, đường Lê Mao kéo dài, Phường Trường Vinh, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam
2 Tổ chuyên gia do Chủ đầu tư thành lập Đơn vị lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 47, đường Lê Hồng Phong, phường Thành Vinh, Tỉnh Nghệ An
3 Phòng Thẩm định dự án - Sở Xây dựng Nghệ An Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 47, đường Lê Hồng Phong, phường Thành Vinh, Tỉnh Nghệ An

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 08:20 22/07/2026 08:00 28/07/2026 08:00 03/08/2026 08:00 28/07/2026 08:00 03/08/2026 Để điều chỉnh giá các gói thầu, cơ cấu các khoản mục chi phí trong dự toán xây dựng dự án, sửa đổi hồ sơ mời thầu gói thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng (phòng): - Trường hợp thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng theo quy định còn hiệu lực kèm theo danh mục các phép thử phục vụ thí nghiệm của gói thầu. - Trường hợp không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng theo quy định còn hiệu lực kèm theo danh mục các phép thử phục vụ thí nghiệm của gói thầu.
1
2
Thiết bị nấu và tưới nhựa đường (cái)
1
3
Trạm trộn bê tông nhựa, công suất ≥ 80 t/h (trạm)
1
4
Máy rải bê tông nhựa, công suất ≥ 130 cv (cái)
1
5
Lu hai bánh thép, tải trọng 6 - 8T (cái)
1
6
Lu bánh lốp (≥ 7 lốp), tải trọng ≥ 25T (cái)
1
7
Lu bánh thép, tải trọng 10 - 12T (cái)
1
8
Máy đào bánh lốp, dung tích gàu ≥ 0,6 m3 (cái)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Mặt đường đá dăm tiêu chuẩn lớp trên dày 13,5cm đã bao gồm lớp bù vênh dày 3,5cm [Mặt đường tăng cường - KC1]
5540.25
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Rải thảm BTN C16 dày 5cm [Mặt đường tăng cường và vuốt về đường cũ - KC2]
332.36
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Tưới dính bám mặt đường bằng nhũ tương CSS 1, CRS 1 lượng nhựa 0,5kg/m2 [Mặt đường tăng cường và vuốt về đường cũ - KC2]
332.36
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Bê tông M250 đổ tại chỗ vuốt lề [Nâng lề gia cố cũ]
17.03
m3
Theo quy định tại Chương V
5
ĐƯỜNG NGANG DÂN SINH
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp nền đường K95
13.63
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Rải thảm BTN C16 dày 5cm [Vuốt nối dân sinh đường cũ là đường BTXM, láng nhựa, BTN cũ (S2)]
139.05
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Tưới dính bám mặt đường bằng nhũ tương CSS 1, CRS 1 lượng nhựa 0,5kg/m2 [Vuốt nối dân sinh đường cũ là đường BTXM, láng nhựa, BTN cũ (S2)]
139.05
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Láng nhựa 2 lớp tiêu chuẩn nhựa 2,7kg/m2 [Vuốt nối dân sinh đường cũ là đường BTXM, láng nhựa, BTN cũ (S2)]
139.05
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Mặt đường đá dăm tiêu chuẩn bù vênh dày 5cm [Vuốt nối dân sinh đường cũ là đường BTXM, láng nhựa, BTN cũ (S2)]
139.05
m2
Theo quy định tại Chương V
11
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông M200 đổ tại chỗ [Nâng gờ chắn cống]
0.55
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Cốt thép đổ tại chỗ D <=18mm [Nâng gờ chắn cống]
33.68
kg
Theo quy định tại Chương V
14
Khoan bê tông mũi khoan D14 [Nâng gờ chắn cống]
84
lỗ
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông M250 đổ tại chỗ phủ bản [Nâng gờ chắn cống]
0.84
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông M250 đổ tại chỗ gia cố lề [Nâng gờ chắn cống]
1.2
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Giấy dầu tạo phẳng [Nâng gờ chắn cống]
6
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Móng đá dăm 4x6 chèn đá dăm dày 10cm [Nâng gờ chắn cống]
6
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Sơn bề mặt màu trắng, đỏ [Nâng gờ chắn cống]
2.1
m2
Theo quy định tại Chương V
20
AN TOÀN GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
21
Cọc tiêu tận dụng [bao gồm: Đào móng; Lắp đặt; đắp trả móng]
15
cọc
Theo quy định tại Chương V
22
Cọc tiêu làm mới [bao gồm: Đào móng; Sản xuất, lắp đặt; bê tông móng; đắp trả móng; Khoan, gắn mắt phản quang]
85
cọc
Theo quy định tại Chương V
23
Sơn bề mặt cọc tiêu màu trắng, đỏ (cả cọc tiêu mới và cũ)
41.3
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Cọc H tận dụng [bao gồm: Đào móng; Lắp đặt; đắp trả móng]
11
cọc
Theo quy định tại Chương V
25
Cột Km tận dụng [bao gồm: Đào móng; Lắp đặt; đắp trả móng]
1
cột
Theo quy định tại Chương V
26
Biển báo tận dụng [bao gồm: Đào móng; Lắp đặt; bê tông móng; đắp trả móng]
23
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt biển báo tam giác D90 [bao gồm: Đào móng; Sản xuất, lắp đặt; bê tông móng; đắp trả móng]
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt biển báo tam giác D70 [bao gồm: Đào móng; Sản xuất, lắp đặt; bê tông móng; đắp trả móng]
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt biển báo chữ nhật KT 0,8x0,5m [bao gồm: Đào móng; Sản xuất, lắp đặt; bê tông móng; đắp trả móng]
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt biển chữ nhật KT 0,7x0,7m [bao gồm: Đào móng; Sản xuất, lắp đặt; bê tông móng; đắp trả móng]
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 2mm
52.6
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 4mm
12.1
m2
Theo quy định tại Chương V
33
ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG KHI THI CÔNG
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
34
SỬA CHỮA NÚT GIAO KM231+950
Theo quy định tại Chương V
35
Vạch sơn
Theo quy định tại Chương V
36
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 2mm
351.83
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 4mm
64.8
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Biển báo làm mới
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt biển báo vuông KT 0,9x0,9m [bao gồm: Đào móng; Sản xuất, lắp đặt; bê tông móng; đắp trả móng]
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt biển báo tròn D90 [bao gồm: Đào móng; Sản xuất, lắp đặt; bê tông móng; đắp trả móng]
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Đinh phản quang [bao gồm: Khoan tạo lỗ; Sản xuất và lắp đặt]
83
Cái
Theo quy định tại Chương V
42
Viên bê tông di động loại A
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt biển báo chữ nhật KT 0,75x0,26m
156
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Cột biển báo D50
71.76
m
Theo quy định tại Chương V
45
Sơn bề mặt màu trắng, đỏ
90.48
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông cột đúc sẵn M250
15.6
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt cấu kiện BT đúc sẵn
156
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Viên bê tông di động loại B
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt biển báo chữ nhật KT 0,375x0,26m
64
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Cột biển báo D50
29.44
m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây