Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:41 14/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Nhà điều trị bệnh nhân (cũ) thành Nhà điều trị bệnh nhiệt đới thuộc Bệnh viện Đa khoa Vĩnh Phúc
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa Nhà điều trị bệnh nhân (cũ) thành Nhà điều trị bệnh nhiệt đới thuộc Bệnh viện Đa khoa Vĩnh Phúc
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh (theoQuyết định số 2145/QĐ-UBND ngày 18/12/2025của Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Vĩnh Phúc, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
08:30 31/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
975/QĐ-BVĐKVP
Ngày phê duyệt
14/08/2026 14:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Vĩnh Phúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:39 14/08/2026
đến
08:30 31/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 31/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
198.900.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi tám triệu chín trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/08/2026 (29/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚC HUY Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán LK6-05, Khu nhà ở Đông Hưng - - Phường Vĩnh Yên - Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG AAA Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu Vinh Thịnh Tây - - Phường Vĩnh Phúc - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9 Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT TDP Đông - - Phường Vĩnh Yên - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT TDP Gia Du - - Xã Bình Xuyên - Tỉnh Phú Thọ

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn sắt ≥ 5kW
1
2
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW
2
3
Máy hàn ≥18kW
1
4
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg
1
5
Máy khoan cầm tay ≥ 1,0kW
2
6
Máy trộn bê tông ≥250L
1
7
Máy trộn vữa ≥150L
1
8
Máy đầm bàn ≥ 1,0kW
1
9
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW
1
10
Máy hàn nhiệt cầm tay
1
11
Ô tô tự đổ ≥ 7T (Kèm giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô và Giấy chứng nhận kiểm định xe còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: CẢI TẠO SỬA CHỮA
2
Cải tạo tường, trần nhà
3
Phá dỡ tường xây gạch
10.1308
m3
4
Tháo dỡ gạch ốp tường
123.912
m2
5
Phá lớp vữa trát chân tường ngoài nhà
76.52
m2
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
1497.6558
m2
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
3454.0275
m2
8
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
338.8157
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
374.414
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
3454.0275
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
3049.3409
m2
12
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
94.3534
m3
13
Vận chuyển phế thải
94.3534
m3
14
Ốp đá rối chân tường ngoài nhà
76.52
m2
15
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
1621.5678
m2
16
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
3454.0275
m2
17
Trát trần, vữa XM M75
338.8157
m2
18
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1872.0698
m2
19
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
10296.2116
m2
20
Tháo dỡ kết cấu sắt thép
3.5396
tấn
21
Gia công lan can
1.8984
tấn
22
Lắp dựng lan can inox
147.84
m2
23
Cải tạo nền nhà
24
Phá dỡ gạch lát nền + bê tông lót nền tầng 1
199.9347
m3
25
Phá dỡ sàn lát gạch hiện trạng
2162.1476
m2
26
Bốc xếp Vận chuyển phế thải từ trên cao xuống
108.1074
m3
27
Vận chuyển phế thải
308.0421
m3
28
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.4018
100m3
29
Bạt chống mất nước xi măng
1332.8976
m2
30
Bê tông nền, M150, đá 1x2
133.2898
m3
31
Lát nền, sàn gạch lát nền KT600x600, vữa XM M75
3495.0456
m2
32
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
57.7802
m2
33
Đào móng - Cấp đất III
17.1468
1m3
34
Bê tông mương cáp, rãnh nước, bê tông M150, đá 1x2
4.763
m3
35
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
4.9535
m3
36
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
58.752
m2
37
Gia công nắp đạy inox 304
0.3865
tấn
38
Lắp đặt nắp đạy inox 304
17.1
m2
39
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.81
m3
40
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.078
tấn
41
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.0522
100m2
42
Lắp các loại CKBT đúc sẵn
30
1 cấu kiện
43
Cải tạo khu vệ sinh
44
Tháo dỡ bệ xí
84
bộ
45
Tháo dỡ chậu rửa
78
bộ
46
Tháo dỡ chậu tiểu
18
bộ
47
Tháo dỡ trần
525.7368
m2
48
Tháo dỡ gạch ốp tường
2405.808
m2
49
Phá dỡ nền gạch lá nem
559.5468
m2
50
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
18.6516
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 28

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây