Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 20:21 31/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đăng ký tuyến mới bổ sung cọc H, cọc Km; Sửa chữa hoàn thiện hệ thống ATGT trên các tuyến ĐT.542E, ĐT.535B, ĐT.539D, ĐT.533D, ĐT.533E, ĐT.538F, ĐT.541, ĐT.533C, ĐT.538C, tỉnh Nghệ An
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đăng ký tuyến mới bổ sung cọc H, cọc Km; Sửa chữa hoàn thiện hệ thống ATGT trên các tuyến ĐT.542E, ĐT.535B, ĐT.539D, ĐT.533D, ĐT.533E, ĐT.538F, ĐT.541, ĐT.533C, ĐT.538C, tỉnh Nghệ An
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giao thông đường bộ địa phương theo Quyết định số 4158/QĐ UBND ngày 17/12/2025 của UBND tỉnh Nghệ An
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1130/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt
29/08/2026 10:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây Dựng Nghệ An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:20 31/08/2026
đến
08:00 10/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 10/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
61.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/09/2026 (08/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Trí Mạnh Tư vấn khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 161/3, đường Trường Chinh, Phường Thành Vinh, Tỉnh Nghệ An
2 Tổ chuyên gia do Chủ đầu tư thành lập Đơn vị lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 47, đường Lê Hồng Phong, phường Thành Vinh, Tỉnh Nghệ An
3 Phòng Thẩm định dự án - Sở Xây dựng Nghệ An Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 47, đường Lê Hồng Phong, phường Thành Vinh, Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng (phòng): - Trường hợp thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng theo quy định còn hiệu lực kèm theo danh mục các phép thử phục vụ thí nghiệm của gói thầu. - Trường hợp không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng theo quy định còn hiệu lực kèm theo danh mục các phép thử phục vụ thí nghiệm của gói thầu.
1
2
Thiết bị sơn kẻ đường (cái)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tuyến ĐT.542E
Theo quy định tại Chương V
2
Bổ sung cọc H trên nền lề BTXM (gồm: Sản xuất cọc H, cắt, phá dỡ bê tông lề, đào móng, lắp đặt, đổ bê tông móng, bọc tôn, dán phản quang)
29
cọc
Theo quy định tại Chương V
3
Bổ sung cọc H trên nền lề đất (gồm: Sản xuất cọc H, đào móng, lắp đặt, đổ bê tông móng, đắp trả móng, bọc tôn, dán phản quang)
17
cọc
Theo quy định tại Chương V
4
Bọc tôn, dán phản quang cọc H có sẵn
4
cọc
Theo quy định tại Chương V
5
Dán lại màng phản quang cọc H (cọc hiện hữu đã bọc tôn)
10
cọc
Theo quy định tại Chương V
6
Bổ sung cột Km trên nền lề BTXM (gồm: Sản xuất cột Km, cắt, phá dỡ bê tông lề, đào móng, lắp đặt, đổ bê tông móng, bọc tôn, dán phản quang)
1
cọc
Theo quy định tại Chương V
7
Bổ sung cột Km trên nền lề đất (gồm: Sản xuất cột Km, đào móng, lắp đặt, đổ bê tông móng, đắp trả móng, bọc tôn, dán phản quang)
2
cọc
Theo quy định tại Chương V
8
Di dời cột Km hiện hữu (gồm: Đào móng, di dời, đổ bê tông móng, đắp trả móng)
1
cọc
Theo quy định tại Chương V
9
Thu hồi cọc KM, cọc tiêu, cọc H, cột biển báo về hạt quản lý
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 2mm
733.1
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Sơn giảm tốc dày 4mm
145.2
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Biển báo tam giác D90 (gồm: Sản xuất, lắp đặt mặt biển báo và cột)
38
bộ
Theo quy định tại Chương V
13
Biển báo tròn D90 (gồm: Sản xuất, lắp đặt mặt biển báo và cột)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Biển chữ nhật - Biển báo trường học I.414 (BxH=150x50cm) (gồm: Sản xuất, lắp đặt mặt biển báo và cột)
11
bộ
Theo quy định tại Chương V
15
Biển vuông (0,9x0,9)m (gồm: Sản xuất, lắp đặt mặt biển báo và cột)
15
bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Biển báo R.122 + Biển phụ (Biển bát giác L=70, biển phụ BxH=70x35cm) (gồm: Sản xuất, lắp đặt mặt biển báo và cột)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Biển báo tam giác D70 (gồm: SSản xuất, lắp đặt mặt biển báo và cột)
16
bộ
Theo quy định tại Chương V
18
Biển báo tam giác (D70) + biển chữ nhật (70x40)cm (gồm: Sản xuất, lắp đặt mặt biển báo và cột)
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Di dời biển báo tam giác D90
2
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Dán lại mặt biển tam giác L=90cm (gồm: tháo dỡ, dán phản quang và lắp đặt lại)
29
biển
Theo quy định tại Chương V
21
Nối cột, bổ sung S.501 (gồm: Cắt bỏ đầu cột, hàn nối cột, bổ sung biển chữ nhật 70x30cm)
5
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
22
Nối cột, bổ sung biển tam giác (gồm: Tháo mặt biển hiện hữu, cắt bỏ đầu cột, hàn nối cột, lắp đặt lại mặt biển báo hiện hữu, lắp đặt bổ sung biển báo tam giác D90)
5
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
23
Đảm bảo an toàn giao thông trong quá trình thi công
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Tuyến ĐT.535B
Theo quy định tại Chương V
25
Bổ sung cọc H trên nền lề BTXM (gồm: Sản xuất cọc H, cắt, phá dỡ bê tông lề, đào móng, lắp đặt, đổ bê tông móng, bọc tôn, dán phản quang)
1
cọc
Theo quy định tại Chương V
26
Bổ sung cọc H trên nền lề đất (gồm: Sản xuất cọc H, đào móng, lắp đặt, đổ bê tông móng, đắp trả móng, bọc tôn, dán phản quang)
139
cọc
Theo quy định tại Chương V
27
Dán lại màng phản quang cọc H (cọc hiện hữu đã bọc tôn)
176
cọc
Theo quy định tại Chương V
28
Di dời cọc H hiện hữu (gồm: Đào móng, di dời, lắp đặt, đổ bê tông móng, đắp trả móng)
20
cọc
Theo quy định tại Chương V
29
Cọc H gắn trên hộ lan (Sản xuất, dán phản quang, lắp đặt)
7
cọc
Theo quy định tại Chương V
30
Bổ sung cột Km trên nền lề đất (gồm: Sản xuất cột Km, đào móng, lắp đặt, đổ bê tông móng, đắp trả móng, bọc tôn, dán phản quang)
15
cọc
Theo quy định tại Chương V
31
Dán lại màng phản quang cọc Km (cọc hiện hữu đã bọc tôn)
21
cọc
Theo quy định tại Chương V
32
Di dời cột Km hiện hữu (gồm: Đào móng, di dời, lắp đặt, đổ bê tông móng, đắp trả móng)
21
cọc
Theo quy định tại Chương V
33
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 2mm
98.4
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Sơn giảm tốc dày 4mm
132
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Biển báo tam giác D90 (gồm: Sản xuất, lắp đặt mặt biển báo và cột)
16
bộ
Theo quy định tại Chương V
36
Biển báo tam giác D90 (biển đôi) (gồm: Sản xuất, lắp đặt mặt biển báo và cột)
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Biển báo tam giác (D90) + biển chữ nhật (90x40)cm (gồm: Sản xuất, lắp đặt mặt biển báo và cột)
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Biển vuông (0,9x0,9)m (gồm: Sản xuất, lắp đặt mặt biển báo và cột)
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Nối cột, bổ sung biển tam giác (gồm: Tháo mặt biển hiện hữu, cắt bỏ đầu cột, hàn nối cột, lắp đặt lại mặt biển báo hiện hữu, lắp đặt bổ sung biển báo tam giác D90)
1
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
40
Đảm bảo an toàn giao thông trong quá trình thi công
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Tuyến ĐT.533D
Theo quy định tại Chương V
42
Bổ sung cọc H trên nền lề đất (gồm: Sản xuất cọc H, đào móng, lắp đặt, đổ bê tông móng, đắp trả móng, bọc tôn, dán phản quang)
203
cọc
Theo quy định tại Chương V
43
Bổ sung cột Km trên nền lề đất (gồm: Sản xuất cột Km, đào móng, lắp đặt, đổ bê tông móng, đắp trả móng, bọc tôn, dán phản quang)
17
cọc
Theo quy định tại Chương V
44
Bọc tôn, dán phản quang cột Km có sẵn
6
cọc
Theo quy định tại Chương V
45
Di dời cột Km hiện hữu (gồm: Đào móng, di dời, lắp đặt, đổ bê tông móng, đắp trả móng)
1
Cột
Theo quy định tại Chương V
46
Thu hồi cọc KM, cọc tiêu, cọc H, cột biển báo về hạt quản lý
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
47
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 2mm
19.2
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Sơn giảm tốc dày 4mm
70.4
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Biển báo tam giác D90 (gồm: Sản xuất, lắp đặt mặt biển báo và cột)
172
bộ
Theo quy định tại Chương V
50
Biển báo tam giác D90 (biển đôi) (gồm: Sản xuất, lắp đặt mặt biển báo và cột)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây