Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:14 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo mặt đường, mương thoát nước các tuyến đường kiệt, hẻm trên địa bàn An Hải Nam (giai đoạn 1)
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo mặt đường, mương thoát nước các tuyến đường kiệt, hẻm trên địa bàn An Hải Nam (giai đoạn 1)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thành phố (nguồn vốn giao cho UBND phường An Hải đầu tư theo phân cấp)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường An Hải, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
399/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
04/09/2026 11:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường An Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:14 04/09/2026
đến
09:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
127.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (13/03/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn ĐTXD Thành Minh Anh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 47, Phường Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng.
2 Công ty TNHH MTV TVXD Giao thông Quảng Đà Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 06 Trịnh Khả, Phường Hòa Xuân, TP. Đà Nẵng.
3 Trung tâm Tư vấn và Giám định xây dựng Đà Nẵng Tư vấn lập E-HSMT Số 107-109 Lê Sát, phường Hòa Cường, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Giám định và Kiểm định Tâm Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 172/2 Lê Đình Dương, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng.
5 Trung tâm Tư vấn và Giám định xây dựng Đà Nẵng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 107-109 Lê Sát, phường Hòa Cường, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Giám định và Kiểm định Tâm Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 172/2 Lê Đình Dương, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (≥0,4m3 gầu). (Đăng ký và Đăng kiểm xe còn hiệu lực). Hoạt động tốt.
1
2
Máy lu bánh lốp (≥25T). (Đăng ký và Đăng kiểm xe còn hiệu lực). Hoạt động tốt.
1
3
Máy lu bánh thép hoặc lu tĩnh (≥ 10T). (Đăng ký và Đăng kiểm xe còn hiệu lực).Hoạt động tốt.
1
4
Máy rải vật liệu bê tông nhựa (≥130CV-140CV). (Đăng ký và Đăng kiểm xe còn hiệu lực).Hoạt động tốt.
1
5
Máy phun tưới nhựa đường. (Đăng ký và Đăng kiểm xe còn hiệu lực). Hoạt động tốt
1
6
Máy cắt bê tông (≥7,5CV).Hoạt động tốt.
1
7
Máy nén khí 600m3/h. Hoạt động tốt.
1
8
Ô tô tưới nước≥ 5m3. Hoạt động tốt. (Đăng ký và Đăng kiểm xe còn hiệu lực)
1
9
Ô tô vận chuyển vật liệu - trọng tải ≥ 7T. Hoạt động tốt. (Đăng ký và Đăng kiểm xe còn hiệu lực)
1
10
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 7T. Hoạt động tốt. (Đăng ký và Đăng kiểm xe còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
2
Tháo dỡ, nạo vét
Theo quy định tại Chương V
3
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công (bao gồm các công tác tháo dỡ, trung chuyển, xúc phế thải, vận chuyển đổ thải, phí đổ thải)
902
Cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
4
Đào bùn lẫn rác trong mọi điều kiện (bao gồm các công tác đào, trung chuyển, xúc phế thải, vận chuyển đổ thải, phí đổ thải)
225.27
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Hố ga cải tạo, hố ga làm mới
Theo quy định tại Chương V
6
Cắt khe đường bê tông, khe rộng <=1cm, sâu <=10cm
9.76
10 m
Theo quy định tại Chương V
7
Phá dỡ kết cấu bê tông (bao gồm các công tác phá dỡ, trung chuyển, xúc phế thải, vận chuyển đổ thải, phí đổ thải)
12.24
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào móng hố ga (bao gồm các công tác đào, trung chuyển, xúc phế thải, vận chuyển đổ thải, phí đổ thải)
6.3582
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, K=0.95
8.93
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Bê tông lót móng hố ga, vữa bê tông đá 2x4 M150 (Bao gồm các công tác trung chuyển vật liệu, đổ bê tông)
2.592
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Bê tông móng hố ga, vữa bê tông đá 1x2 M200 (Bao gồm các công tác, trung chuyển vật liệu, đổ bê tông)
5.184
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông hố ga, vữa bê tông đá 1x2 M200 (Bao gồm các công tác trung chuyển vật liệu, đổ bê tông)
13.52
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Gia công cốt thép hố ga d<= 10mm
0.708
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Ván khuôn móng hố ga
0.1464
100 m2
Theo quy định tại Chương V
15
Ván khuôn thép thành hố ga
1.352
100 m2
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông xà mũ hố ga, vữa bê tông đá 1x2 M250 (Bao gồm các công tác, trung chuyển vật liệu, đổ bê tông)
8.364
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Ván khuôn xà mũ hố ga
0.9518
100 m2
Theo quy định tại Chương V
18
Gia công cốt thép xà mũ hố ga d> 10mm
1.1595
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt Nắp hố ga bằng gang KT 1000x1000x75 D800mm. Tải trọng 25T
17
Cái
Theo quy định tại Chương V
20
Hoàn trả bê tông nền, vữa bê tông đá 1x2 M250 (Bao gồm các công tác trung chuyển vật liệu, đổ bê tông)
4.032
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Sản xuất bê tông tấm đan đúc sẵn, đá 1x2 vữa M250 (Bao gồm các công tác trung chuyển vật liệu, đổ bê tông)
5.356
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Cốt thép tấm đan hố ga
0.3603
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Gia công thép niềng đan, niềng xà mũ hố ga mạ kẽm nhúng nóng
4.1108
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp dựng thép niềng xà mũ hố ga mạ kẽm nhúng nóng
2.8104
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt tấm đan hố ga
58
Cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông nâng thành hố ga. Vữa bê tông đá mi M200
1.074
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Hố vét cải tạo, hố vét làm mới
Theo quy định tại Chương V
28
Sản xuất bê tông tấm đan đúc sẵn, đá 1x2 vữa M250 (Bao gồm các công tác trung chuyển vật liệu, đổ bê tông)
29.12
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Cốt thép tấm đan hố vét d<=10mm
2.6718
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Gia công thép niềng đan, niềng xà mũ hố vét mạ kẽm nhúng nóng
26.4034
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp dựng thép niềng xà mũ hố vét mạ kẽm nhúng nóng
17.8979
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt tấm đan hố vét
416
Cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông nâng thành hố ga, vữa bê tông đá mi M200 (Bao gồm các công tác trung chuyển vật liệu, đổ bê tông)
7.6608
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Hố thu nước
Theo quy định tại Chương V
35
Cắt khe đường bê tông, khe rộng <=1cm, sâu <=10cm
188.04
10 m
Theo quy định tại Chương V
36
Phá dỡ kết cấu bê tông (bao gồm các công tác phá dỡ, trung chuyển, xúc phế thải, vận chuyển đổ thải, phí đổ thải)
77.8624
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Đào móng hố thu (bao gồm các công tác đào, trung chuyển, xúc phế thải, vận chuyển đổ thải, phí đổ thải)
161.0739
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Đắp đất hố thu
33.97
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Thi công lớp đá đệm móng Dmax37.5
20.3213
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Bê tông móng hố thu, vữa bê tông đá 1x2 M200 (Bao gồm các công tác, trung chuyển vật liệu, đổ bê tông)
24.3856
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông thân hố thu, vữa bê tông đá 1x2 M200 (Bao gồm các công tác trung chuyển vật liệu, đổ bê tông)
46.5834
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Gia công lắp đặt cốt thép hố thu d<= 10mm
10.4575
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Ván khuôn móng hố thu
1.6128
100 m2
Theo quy định tại Chương V
44
Ván khuôn thành hố thu
9.0496
100 m2
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt Bộ hố thu Composite, nắp 600x300x60mm
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt tấm chắn rác bê tông TNC KT (96x30x8)cm
448
Cái
Theo quy định tại Chương V
47
Đục lỗ thông tường bê tông tiết diện lỗ <=0.04m2
407
1 Lỗ
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt Van cửa lật ngăn mùi HDPE D=225mm
448
Cái
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt ống nhựa HDPE D225x8.6mm
2.871
100 m
Theo quy định tại Chương V
50
Hoàn trả bê tông nền, vữa bê tông đá 1x2 M250 (Bao gồm các công tác trung chuyển vật liệu, đổ bê tông)
37.184
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 8

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây