Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 17:02 14/05/2018
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường BTXM từ kênh 5 (Nhã Nam) đi An Thượng huyện Yên Thế, tiếp nối đường vào khu di tích sáu điều Bác Hồ dạy Công an nhân dân
Gói thầu
Xây lắp công trình
Số hiệu KHLCNT
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hỗ trợ khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
07:30 29/05/2018
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

- Tổng chiều dài tuyến 2.235,49m trong đó tuyến chính dài 1.702,31m và tuyến nhánh dài 533,18m. Thiết kế mặt cắt ngang theo quy mô đường GTNT cấp A - TCVN 10380-2014, bề rộng nền đường Bnền= 6,0m và bề rộng mặt đường Bmặt= 4,0m. Dùng đất cấp III để đắp nền và lề đường đạt độ chặt K=0,95; Kết cấu mặt đường BTXM mác 250# dày 20cm, lót nilón cách ly, móng cấp phối đá dăm 18cm. - Hệ thống thoát nước: Trên tuyến chính có 3 vị trí phải xây mới cống thoát nước ngang đường trong đó có 1 cống bản B50 tại cọc TD3 km 0+97,12; 1 cống bản B80 tại cọc 7 km0+311,08; 1 cống tròn B80 tại cọc 25 km0+588,24. Trên tuyến nhánh có 2 cống gồm có 1 cống bản B50 tại km0+486 và 1 cống bản B50 tại km0+36,25. Kết cấu móng cống đổ BTXM mác 150#, đá 2x4; Tường đầu, tường cánh xây gạch bê tông không nung vữa XM mác 100# và trát tường cống dày 1,5cm vữa XM mác 75#; Mũ mố đổ bê tông cốt thép mác 200#, tấm đan cống đổ bằng bê tông cốt thép mác 250#; Ống cống bê tông cốt thép D80 miệng bát mác 350#, tải trọng A.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
07:30 18/05/2018
đến
07:30 29/05/2018
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
08:00 29/05/2018
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec
Số tiền
50.000.000 VND
Bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 16

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây