Thông báo mời thầu

xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 20:43 07/10/2018
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
xây dựng nhà học thực hành 01 tầng, 02 phòng trường THCS Châu Bình, huyện qùy châu
Gói thầu
xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung
Chủ đầu tư
UBND xã Châu Bình, huyện Quỳ Châu, tỉnh Nghệ An
Số hiệu KHLCNT
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách huyện, xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/10/2018
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

2.1. Nhà Thực hành a, Kiến trúc: Công trình cấp III. 01 tầng. Hình thức kiến trúc mang tính truyền thống nông thôn Việt Nam, nhưng đơn giản, hiện đại Công trình hình khối chữ nhật dài 30,0m, rộng 9,3m. Có hành lang rộng 2,1m. Bước gian 3,9 và 3,6m, khẩu độ 7,2m. Chiều cao tầng là 3,6m, chiều cao mái là 2,7m. Cửa đi và cửa sổ được làm bằng cửa WINDOWS, cửa sổ có hoa sắt vuông bảo vệ 12x12, nền lát gạch Granit 500x500mm. Mái lợp tôn sóng dày 0,47mm, xà gồ thép U10x40x3,0. Mặt đứng chính, mặt đứng các trục được trang trí phào chỉ cân đối. Mặt bậc tam cấp, ốp đá granit tự nhiên. b, Kết cấu: Kết cấu móng công trình: Móng cột bằng BTCT 200# đá 1x2, Móng tường dùng móng đá hộc VXM M50#, chôn sâu -1,1m so với cốt tự nhiên. Dầm móng BTCT mác 200# đá 1x2, kích thước dầm (0,22x0,3)m. Kết cấu phần thân công trình: Hệ cột, dầm chịu lực bằng BTCT M200# đá 1x2, dầm, giằng, đổ toàn khối. Tường xây bao che bằng gạch chỉ 6,5x10,5x22 loại A, rộng 220, VXM M50#. Sàn đổ bằng BTCT M200# toàn khối, dày 100mm. c, Hoàn thiện: T¬ường trong và ngoài nhà, trần cột đ¬ược trát phẳng, bả ma tít đánh nhẵn, lăn sơn 3 nước màu theo chỉ định. Nền lát gạch Granit (500x500)mm, nền khu vệ sinh lát gạch chống trơn (300x300)mm. Bậc tam cấp, bậc cầu thang mài granitô màu theo chỉ định. d, Điện chiếu sáng: Hệ thống thiết bị chiếu sáng, quạt: chiếu sáng cho các phòng, hành lang sử dụng bóng đèn đôi huỳnh quang có lồng và đèn ốp trần. Dây cấp điện cho hệ thống đèn, quạt là dây (2x1,5)mm2; cấp điện cho hệ thống ổ cắm là dây (2x2,5)mm2; Dây trục cấp nguồn dùng dây (2x4)mm2. Hệ thống công tắc, tủ điện, ổ cắm đặt cách sàn 1,2m. e. Hệ thống thoát n¬ước: Tất cả đ¬ường ống thoát nư¬ớc mái sử dụng ống nhựa PVC Tiền Phong Class 2. f. Hệ thống chữa cháy bằng bình chữa cháy di động: gồm 01 tủ chữa cháy đặt ở mỗi tầng. Trong trường hợp đám cháy mới phát sinh với diện tích nhỏ có thể sử dụng các bình chữa cháy xách tay để chữa. Bình chữa cháy cầm tay trang bị cho công trình là loại bình bột MFZ4. Bình chữa cháy cá nhân MFZ4 được đặt phân tán trong nhà, gần các cửa ra vào và cầu thang tại vị trí dễ quan sát và thao tác giúp cho việc chữa cháy các đám cháy nhỏ, mới phát sinh. 2.2. Sân: Sân trước nhà thực hành có điện tích 325m2 được lát gạch Terrazzo 40x40cm.

Tham dự thầu

Hình thức
hinh_thuc_nhan_hs
Thời gian bán HSYC từ
09:00 11/10/2018
đến
09:00 18/10/2018
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
09:30 18/10/2018
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec hoặc tiền mặt
Số tiền
26.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Châu Bình như sau:

  • Có quan hệ với 14 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.181.329.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.168.009.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây