Thông báo mời thầu

Xây lắp (gói số 13)

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:08 31/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Trung tâm văn hóa phường Tân Hải
Tên gói thầu
Xây lắp (gói số 13)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo Trung tâm văn hóa phường Tân Hải
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chi đầu tư phát triển ngân sách Thành phố bổ sung có mục tiêu, bố trí vốn giai đoạn 2026 - 2030
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân Hải, Thành phố Hồ Chí Minh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
119/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
31/08/2026 17:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Tân Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:07 31/08/2026
đến
09:00 08/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
289.275.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm tám mươi chín triệu hai trăm bảy mươi lăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/09/2026 (07/03/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC TT.ARCH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 12, đường Trần Khắc Chung - Phường 7 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN NGHĨA Tư vấn lập E-HSMT D1- 2/13 Khu trung tâm đô thị Chí Linh - - Phường Tam Thắng - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XD 68 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 56 Võ Ngọc Chấn - - Phường Long Hương - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN NGHĨA Tư vấn đánh giá E-HSDT D1- 2/13 Khu trung tâm đô thị Chí Linh - - Phường Tam Thắng - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XD 68 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 56 Võ Ngọc Chấn - - Phường Long Hương - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: 16 t
1
2
Cần cẩu bánh xích - sức nâng: 10 t
1
3
Ô tô tự đổ 10T
2
4
Ô tô vận tải thùng - Trọng tải 5T
1
5
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,40 m3
1
6
Máy lu rung tự hành - trọng lượng tĩnh: 25 t
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
MCB 1P-16A, 6kA
1
cái
2
Phụ kiện lắp đặt điện chiếu sáng
1
3
HẠ TẦNG KỸ THUẬT
4
Đào kênh mương, chiều rộng ≤ 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.973
100m3 đất nguyên thổ
5
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 150
19.46
m3
6
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
9.081
100m2
7
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông bó vỉa đá 1x2, vữa bê tông mác 200
90.813
m3
8
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
271.9
m3
9
Đào san đất tạo mặt bằng trong phạm vi ≤ 50m bằng máy ủi 110CV, đất cấp I
8.134
100m3 đất nguyên thổ
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 27 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I
10.853
100m3 đất nguyên thổ
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 27T 1km tiếp theo trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp I
10.853
100m3 đất nguyên thổ/km
12
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
26.79
100m2
13
Rải lớp ni lông cách ly
26.79
100m2
14
Bê tông sản xuất qua dây chuyền trạm trộn tại hiện trường hoặc vữa bê tông thương phẩm từ các cơ sở sản xuất tập trung và đổ bằng cần cẩu, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
267.9
m3
15
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
2679
m2
16
Lát gạch sân bằng gạch terrazzo, vữa XM mác 75
2679
m2
17
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
23.32
100m2
18
Rải lớp ni lông cách ly
23.32
100m2
19
Bê tông sản xuất qua dây chuyền trạm trộn tại hiện trường hoặc vữa bê tông thương phẩm từ các cơ sở sản xuất tập trung và đổ bằng cần cẩu, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
233.2
m3
20
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
10.09
100m2
21
Rải lớp ni lông cách ly
10.09
100m2
22
Bê tông sản xuất qua dây chuyền trạm trộn tại hiện trường hoặc vữa bê tông thương phẩm từ các cơ sở sản xuất tập trung và đổ bằng cần cẩu, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
100.9
m3
23
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch lục giác
1009
m2
24
Đào đất hố trồng cây
39.168
01 m3
25
Vận chuyển đổ đất trồng cây vào vị trí
94.937
01 m3
26
Trồng cây hoàng lạc hoa vàng
3.797
100 m2
27
Trồng cây hoa ngọc lan, ĐK gốc 25-30cm, cao>5m
27
01 cây
28
Trồng cây hoa phượng, ĐK gốc 25-30cm, cao>5m
3
01 cây
29
Cây Kèn hồng, cao 4-5m, đường kính gốc 18-20
4
01 cây
30
Bảo dưỡng thảm cỏ, cây xanh
4.562
100 m2
31
Đào kênh mương, chiều rộng ≤ 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.675
100m3 đất nguyên thổ
32
CCLĐ Cáp CXV/DSTA 4Cx120mm²
100
m
33
CCLĐ Cáp CXV 4Cx50mm²
87
m
34
CCLĐ Cáp CXV 4Cx25mm²
80
m
35
CCLĐ Cáp CXV 4Cx16mm²
95
m
36
CCLĐ Cáp CXV 4Cx10mm²
112
m
37
CCLĐ Cáp CXV 4Cx4mm²
112
m
38
CCLĐ Cáp CXV/FR 4Cx10mm²
112
m
39
CCLĐ Cáp CXV/FR 1Cx6mm²
36
m
40
CCLĐ Cáp CV 1Cx25mm²
87
m
41
CCLĐ Cáp CV 1Cx16mm²
175
m
42
CCLĐ Cáp CV 1Cx10mm²
112
m
43
CCLĐ Cáp CV 1Cx4mm²
112
m
44
CCLĐ Ống HDPE xoắn 165/125
2.1
100m
45
CCLĐ Ống HDPE xoắn 100/85
0.85
100m
46
CCLĐ Ống HDPE xoắn 65/50
3.95
100m
47
CCLĐ Ống HDPE xoắn 50/40
1.1
100m
48
CCLĐ Đèn năng lượng mặt trời bằng đèn led 1x120w-IP65 + pin năng lượng mặt trời
14
bộ
49
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép chiều cao 5m
12
cột
50
Lắp cần đèn đơn D60, chiều dài cần đèn ≤ 2,8m
10
cần đèn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp (gói số 13)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp (gói số 13)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây