Thông báo mời thầu

Xây lắp hạng mục cầu

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy:
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cầu Xà Ợt cửa khẩu Lao Bảo – Đen-Sa-Vẳn
Gói thầu
Xây lắp hạng mục cầu
Phân loại
Dự án đầu tư
Nguồn vốn
Vốn viện trợ của Chính phủ Việt Nam dành cho Chính phủ Lào
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước )
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 26/05/2017
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

Xây lắp phần cầu thuộc công trình: Cầu Xà Ợt cửa khẩu Lao Bảo - Đen Sa Vẳn - Địa điểm xây dựng: Tại cặp cửa khẩu Lao Bảo (Quảng Trị) – Đen Sa Vẳn (tỉnh Sa-va-na-khẹt). - Cấp đường: Đướng cấp III miền núi. - Loại, cấp công trình: Công trình giao thông Cấp III. Quy mô chủ yếu của gói thầu: - Cầu bằng BTCT và BTCT DƯL, gồm 02 đơn nguyên nằm về 2 phía cầu hiện hữu. Cao độ thiết kế mặt cầu mới bằng cao độ mặt cầu cũ. - Chiều dài toàn cầu tính đến đuôi mố: Đơn nguyên bên trái 27,82m, đơn nguyên bên phải: 28,39m. - Tải trọng thiết kế: HL93, người: 3x10-3 MPa. - Tần suất thiết kế P=4%; Động đất: Cấp 6 (thang MSK-64). - Khổ thông thuyền: Sông không thông thuyền. - Khổ cầu (tính cho mỗi đơn nguyên): B= 8m+0,5mx2 = 9,0m - Phương án kết cấu: + Kết cấu phần trên: Sơ đồ nhịp 1x15m. Mặt cắt ngang gồm 9 dầm bản BTCT DƯL cấp 40MPa căng trước, cự ly tim dầm 1,0m, chiều cao dầm 0,55m; Bản mặt cầu bằng BTCT cấp 30MPa dày 15cm, lớp phủ mặt cầu bằng BTNC12,5 dày 7cm; Gờ lan can bằng BTCT cấp 25MPa; Lan can, tay vịn: Hai tay vịn ngoài cùng của đơn nguyên bên trái và bên phải bằng ống thép mạ kẽm đường kính D76mm và 100mm, 4 lan can, tay vịn ở giữa bằng dây xích inox D18mm kết hợp với các quả cầu bằng inox D120mm, trụ đỡ bằng thép, 4 đầu lan can thiết kế 4 khối đá tự nhiên bằng rubi đỏ (có kích thước và hình dạng giống 04 khối đá tại vị trí cầu hiện trạng); Ống thoát nước mặt cầu bằng gang đường kính D150mm; Gối cầu bằng cao su bản thép kích thước (120x200x28)mm; khe co giãn dạng ray bằng thép. + Kết cấu phần dưới: Mố cầu dạng mố tường chữ U bằng BTCT cấp 30MPa đổ tại chỗ. Móng mố cầu dạng móng nông; Bản dẫn bằng BTCT cấp 25MPa; Tứ nón mố bằng đá hộc xây vữa cấp 10MPa, chân khay bằng BTXM cấp 12MPa. + Kết cấu khác: Tại vị trí khoảng trống giữa đơn nguyên cầu cũ và 02 đơn nguyên cầu mới thiết kế các tường chắn nối từ mố cầu mới đến mố cầu cũ; Cấu tạo: Tường chắn bằng BTCT cấp 25MPa, chiều cao thân tường từ 5,5m ÷ 6,0m, chiều dài từ 4,6m ÷ 9,3m. Phía trên đỉnh tường chắn gác các dầm bằng BTCT để tạo mặt bằng trồng hoa, cỏ. Cấu tạo: Dầm gác gồm 5 dầm dọc BTCT cấp 30MPa đúc sẵn kích thước: Chiều dài từ 14,5m ÷ 15,28m, cao 0,75m, rộng 0,4m, và các tấm bản sàn ngang bằng BTCT cấp 30MPa đúc sẵn kích thước: Chiều dài từ 1,14m ÷ 2,26m, rộng 1,0m, cao 0,1m.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
08:00 16/05/2017
đến
08:00 26/05/2017
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
2.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
08:30 26/05/2017
Giá gói thầu
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh do ngân hàng hoặc tổ chức tín dụng hoạt động hợp pháp tại Việt Nam phát hành
Số tiền
160.000.000 VND
Bằng chữ
Một trăm sáu mươi triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp hạng mục cầu". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp hạng mục cầu" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 147

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây