Thông báo mời thầu

Xây lắp số 04

Tìm thấy: 13:40 21/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Gói thầu: Xây lắp số 04 - Các hạng mục sửa chữa lớn năm 2025
Tên gói thầu
Xây lắp số 04
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí giá thành
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 30/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1403/QĐ-PCVP
Ngày phê duyệt
21/11/2024 13:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Vĩnh Phúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:38 21/11/2024
đến
08:00 30/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 30/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
117.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/11/2024 (29/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Điện lực Vĩnh Phúc - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 195, đường Trần Phú, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty Điện lực Vĩnh Phúc - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 195, đường Trần Phú, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty Điện lực Vĩnh Phúc - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn thẩm định giá Số nhà 195, đường Trần Phú, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty Điện lực Vĩnh Phúc - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Số nhà 195, đường Trần Phú, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty Điện lực Vĩnh Phúc - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 195, đường Trần Phú, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty Điện lực Vĩnh Phúc - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 195, đường Trần Phú, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
7 Công ty Điện lực Vĩnh Phúc - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 195, đường Trần Phú, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
8 Công ty Điện lực Vĩnh Phúc - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 195, đường Trần Phú, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
9 Công ty Điện lực Vĩnh Phúc - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số nhà 195, đường Trần Phú, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu: Tải trọng ≥ 10 tấn, Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu
1
2
Ô tô tải: Tải trọng 2,5-15 tấn, Có đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu
1
3
Máy hàn điện: Công suất ≥ 2,5KW
1
4
Máy phát điện 1 pha hoặc 3 pha: Công suất ≥ 5KVA
1
5
Trang bị, dụng cụ an toàn, nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy đông thiết bị như tài liệu chứng minh sở hữu, hợp đồng thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chi phí mua sắm vật tư, phụ kiện
2
Sứ cách điện đứng 24kV kèm ty sứ: SĐD-24 + kèm ty ( sứ Linepost 600 )
120
quả
3
Sứ cách điện đứng 35kV kèm ty sứ: SĐD-35 + kèm ty sứ (sứ Linepost 900)
60
quả
4
Chuỗi néo Polymer - 22kV-70kN cho dây trần kèm phụ kiện: CN-AC-70kN-22
3
bộ
5
Chuỗi néo Polymer - 35kV-70kN cho dây trần kèm phụ kiện: CN-AC-70kN-35
3
bộ
6
Tủ ngoài trời khung, vỏ tủ bằng tôn dập, sơn tĩnh điện, dày ≥ 2mm, gồm 02 ngăn ( ngăn trên lắp thiết bị đếm điện năng, ngăn người lắp thiết bị đóng cắt), kích thước (1,8x1,0x0,6)m, tủ 02 lớp cánh và có gông treo tủ loại 400V-300A- 02 lộ ra (1x300A+1x200A) kèm hệ thống thanh cái và phụ kiện
1
tủ
7
Tủ ngoài trời khung, vỏ tủ bằng tôn dập, sơn tĩnh điện, dày ≥ 2mm, gồm 02 ngăn ( ngăn trên lắp thiết bị đếm điện năng, ngăn người lắp thiết bị đóng cắt), kích thước (1,8x1,0x0,6)m, tủ 02 lớp cánh và có gông treo tủ loại 400V-400A- 02 lộ ra (2x200A) kèm hệ thống thanh cái và phụ kiện
1
tủ
8
Tủ ngoài trời khung, vỏ tủ bằng tôn dập, sơn tĩnh điện, dày ≥ 2mm, gồm 02 ngăn ( ngăn trên lắp thiết bị đếm điện năng, ngăn người lắp thiết bị đóng cắt), kích thước (1,8x1,0x0,6)m, tủ 02 lớp cánh và có gông treo tủ loại 400V-400A- 03 lộ ra (1x250A+2x200A) kèm hệ thống thanh cái và phụ kiện
2
tủ
9
Tủ ngoài trời khung, vỏ tủ bằng tôn dập, sơn tĩnh điện, dày ≥ 2mm, gồm 02 ngăn ( ngăn trên lắp thiết bị đếm điện năng, ngăn người lắp thiết bị đóng cắt), kích thước (1,8x1,0x0,6)m, tủ 02 lớp cánh và có gông treo tủ loại 400V-400A- 03 lộ ra (2x250A+1x200A) kèm hệ thống thanh cái và phụ kiện
1
tủ
10
Tủ ngoài trời khung, vỏ tủ bằng tôn dập, sơn tĩnh điện, dày ≥ 2mm, gồm 02 ngăn ( ngăn trên lắp thiết bị đếm điện năng, ngăn người lắp thiết bị đóng cắt), kích thước (1,8x1,0x0,6)m, tủ 02 lớp cánh và có gông treo tủ loại 400V-400A- 03 lộ ra (3x200A) kèm hệ thống thanh cái và phụ kiện
2
tủ
11
Tủ ngoài trời khung, vỏ tủ bằng tôn dập, sơn tĩnh điện, dày ≥ 2mm, gồm 02 ngăn ( ngăn trên lắp thiết bị đếm điện năng, ngăn người lắp thiết bị đóng cắt), kích thước (1,8x1,0x0,6)m, tủ 02 lớp cánh và có gông treo tủ loại 400V-400A- 05 lộ ra kèm (4x200A+1x250A) hệ thống thanh cái và phụ kiện
1
tủ
12
Tủ ngoài trời khung, vỏ tủ bằng tôn dập, sơn tĩnh điện, dày ≥ 2mm, gồm 02 ngăn ( ngăn trên lắp thiết bị đếm điện năng, ngăn người lắp thiết bị đóng cắt), kích thước (1,8x1,0x0,6)m, tủ 02 lớp cánh và có gông treo tủ loại 400V-500A- 02 lộ ra (2x200A) kèm hệ thống thanh cái và phụ kiện
1
tủ
13
Tủ ngoài trời khung, vỏ tủ bằng tôn dập, sơn tĩnh điện, dày ≥ 2mm, gồm 02 ngăn ( ngăn trên lắp thiết bị đếm điện năng, ngăn người lắp thiết bị đóng cắt), kích thước (1,8x1,0x0,6)m, tủ 02 lớp cánh và có gông treo tủ loại 400V-500A- 03 lộ ra (1x250A+2x200A) kèm hệ thống thanh cái và phụ kiện
1
tủ
14
Tủ ngoài trời khung, vỏ tủ bằng tôn dập, sơn tĩnh điện, dày ≥ 2mm, gồm 02 ngăn ( ngăn trên lắp thiết bị đếm điện năng, ngăn người lắp thiết bị đóng cắt), kích thước (1,8x1,0x0,6)m, tủ 02 lớp cánh và có gông treo tủ loại 400V-500A- 03 lộ ra (2x250A+1x200A) kèm hệ thống thanh cái và phụ kiện
1
tủ
15
Tủ ngoài trời khung, vỏ tủ bằng tôn dập, sơn tĩnh điện, dày ≥ 2mm, gồm 02 ngăn ( ngăn trên lắp thiết bị đếm điện năng, ngăn người lắp thiết bị đóng cắt), kích thước (1,8x1,0x0,6)m, tủ 02 lớp cánh và có gông treo tủ loại 400V-600A- 03 lộ ra (3x200A) kèm hệ thống thanh cái và phụ kiện
1
tủ
16
Tủ ngoài trời khung, vỏ tủ bằng tôn dập, sơn tĩnh điện, dày ≥ 2mm, gồm 02 ngăn ( ngăn trên lắp thiết bị đếm điện năng, ngăn người lắp thiết bị đóng cắt), kích thước (1,8x1,0x0,6)m, tủ 02 lớp cánh và có gông treo tủ loại 400V-600A- 03 lộ ra (1x250A+2x200A) kèm hệ thống thanh cái và phụ kiện
1
tủ
17
Tủ ngoài trời khung, vỏ tủ bằng tôn dập, sơn tĩnh điện, dày ≥ 2mm, gồm 02 ngăn ( ngăn trên lắp thiết bị đếm điện năng, ngăn người lắp thiết bị đóng cắt), kích thước (1,8x1,0x0,6)m, tủ 02 lớp cánh và có gông treo tủ loại 400V-600A- 04 lộ ra (2x300A+2x200A) kèm hệ thống thanh cái và phụ kiện
1
tủ
18
Tủ ngoài trời khung, vỏ tủ bằng tôn dập, sơn tĩnh điện, dày ≥ 2mm, gồm 02 ngăn ( ngăn trên lắp thiết bị đếm điện năng, ngăn người lắp thiết bị đóng cắt), kích thước (1,8x1,0x0,6)m, tủ 02 lớp cánh và có gông treo tủ loại 400V-600A- 05 lộ ra (4x250A+1x200A) kèm hệ thống thanh cái và phụ kiện
1
tủ
19
Tủ ngoài trời khung, vỏ tủ bằng tôn dập, sơn tĩnh điện, dày ≥ 2mm, gồm 02 ngăn ( ngăn trên lắp thiết bị đếm điện năng, ngăn người lắp thiết bị đóng cắt), kích thước (1,8x1,0x0,6)m, tủ 02 lớp cánh và có gông treo tủ loại 400V-800A- 04 lộ ra (4x300A) kèm hệ thống thanh cái và phụ kiện
1
tủ
20
Tủ ngoài trời khung, vỏ tủ bằng tôn dập, sơn tĩnh điện, dày ≥ 2mm, gồm 02 ngăn ( ngăn trên lắp thiết bị đếm điện năng, ngăn người lắp thiết bị đóng cắt), kích thước (1,8x1,0x0,6)m, tủ 02 lớp cánh và có gông treo tủ loại 400V-1000A- 03 lộ ra (3x200A) kèm hệ thống thanh cái và phụ kiện
1
tủ
21
Dây buộc cổ sứ đơn cho dây bọc trung thế 22kV tiết diện 50mm2
30
cái
22
Dây buộc cổ sứ đôi cho dây bọc trung thế 22kV tiết diện 50mm2
6
cái
23
Dây buộc cổ sứ đơn cho dây bọc trung thế 35kV tiết diện 50mm2
18
cái
24
Dây buộc cổ sứ đôi cho dây bọc trung thế 35kV tiết diện 50mm2
6
cái
25
Băng dính cách điện
34
cuộn
26
Bình xịt keo bọt
34
bình
27
Biển tên TBA
17
biển
28
Lắp đặt thu hồi vật liệu, phụ kiện
29
Lắp đặt: Sứ cách điện đứng 24kV + ty sứ
12
10 cách điện
30
Lắp đặt: Sứ cách điện đứng 35kV + ty sứ
6
10 cách điện
31
Lắp đặt: Chuỗi néo Polymer - 22kV-70kN cho dây trần kèm phụ kiện: CN-AC-70kN-22
3
1 bộ cách điện
32
Lắp đặt: Chuỗi néo Polymer - 35kV-70kN cho dây trần kèm phụ kiện: CN-AC-70kN-35
3
1 bộ cách điện
33
Lắp đặt: Tủ điện hạ thế
17
1 tủ
34
Lắp và thu hồi biển báo
17
công/bộ
35
Phần thu hồi
36
Thu hồi sứ đứng SĐD-22.th
12
10 cách điện
37
Thu hồi sứ đứng SĐD-35.th
6
10 cách điện
38
Thu hồi chuỗi néo CN-S-22.th
3
1 bộ cách điện
39
Thu hồi chuỗi néo CN-S-35.th
3
1 bộ cách điện
40
Thu hồi tủ điện hạ thế
17
1 tủ
41
Xe vận chuyển vật tư thu hồi về kho PCVP (Cần trục ô tô - sức nâng : 5,0 T M102.0103)
1
ca
42
Phần tháo chuyển, căng dây lấy độ võng:
43
Tháo căng lại dây lấy độ võng Dây nhôm lõi thép ACSR50/8
0.18
1km / 1dây
44
Tháo căng lại dây lấy độ võng Dây nhôm lõi thép ACSR50/8
0.165
1km / 1dây
45
Thí nghiệm vật liệu phụ kiện
46
Thí nghiệm cách điện đứng, điện áp 3 - 35kv (thí nghiệm mẫu xác xuất 2% trước khi lắp đặt)
4
cái
47
Thí nghiệm Aptomat từ 100A đến 300A
52
01 cái
48
Thí nghiệm Aptomat từ 300A đến 500A
8
01 cái
49
Thí nghiệm Aptomat từ 500A đến 1000A
8
01 cái
50
Thí nghiệm Aptomat từ 1000A đến 2000A
1
01 cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp số 04". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp số 04" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây