Thông báo mời thầu

Xây lắp số 28

Tìm thấy: 10:58 05/11/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Các hạng mục sửa chữa lớn năm 2026 Công ty Điện lực Phú Thọ
Tên gói thầu
Xây lắp số 28
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Các hạng mục sửa chữa lớn năm 2026 Công ty Điện lực Phú Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí giá thành năm 2026 của Công ty Điện lực Phú Thọ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2638/QĐ-PCPT
Ngày phê duyệt
05/11/2025 10:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC PHÚ THỌ - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:57 05/11/2025
đến
09:00 14/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/11/2025 (14/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn thẩm định giá Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
6 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
7 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
8 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
9 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu: Tải trọng ≥ 5 Tấn, Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu
1
2
Ô tô vận tải thùng: Tải trọng ≥ 2,5 đến 5 tấn, Có đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa các nhánh rẽ Thôn bầu, Đồng thực phẩm, Xuân đài, Phạm công bình, Đống Cao, Văn Tiến 1, Nghinh Tiên, Trung Kiên 2, Trung Kiên 3, Trung Kiên 5 lộ 477 E25.7 và các TBA Thôn Bầu; Xuân Đài; Trung Kiên 3; Trung Kiên 5
2
Chi phí mua sắm thiết bị
3
Dao phụ tải 22kV-630A chém đứng ngoài trời + Khung đỡ, cơ cấu truyền động và phụ kiện đi kèm
2
bộ 3 pha
4
Chi phí tháo dỡ, lắp đặt, căn chỉnh
5
Lắp đặt DCL 35 (22) kV 3 pha ngoài trời
2
1 bộ (3 pha)
6
Thu hồi DCL<=35kV 3 pha ngoài trời
2
1 bộ (3 pha)
7
Chi phí thí nghiệm thiết bị
8
Thí nghiệm(kiểm định): Cầu dao phụ tải <=35kV
2
1 bộ 3 pha
9
Chi phí vật tư, phụ kiện
10
Sứ cách điện đứng 22kV+ ty sứ
406
quả
11
Sứ chuỗi néo thủy tinh 22kV + phụ kiện cho dây nhôm lõi thép
144
chuỗi
12
Sứ chuỗi đỡ thủy tinh 22kV + phụ kiện cho dây nhôm lõi thép
30
chuỗi
13
Sứ chuỗi néo thủy tinh 22kV + phụ kiện cho dây nhôm lõi thép bọc cách điện
101
chuỗi
14
Dây néo định hình cho dây nhôm lõi thép bọc trung thế 22kV tiết diện 50mm2
25
cái
15
Dây néo định hình cho dây nhôm lõi thép bọc trung thế 22kV tiết diện 70mm2
51
cái
16
Dây buộc cổ sứ đơn cho dây nhôm lõi thép bọc trung thế 22kV tiết diện 50mm2
62
cái
17
Dây buộc cổ sứ đơn cho dây nhôm lõi thép bọc trung thế 22kV tiết diện 70mm2
59
cái
18
Dây buộc cổ sứ đôi cho dây nhôm lõi thép bọc trung thế 22kV tiết diện 50mm2
12
cái
19
Dây buộc cổ sứ đôi cho dây nhôm lõi thép bọc trung thế 22kV tiết diện 70mm2
21
cái
20
Ghíp nhôm đa năng: A50-240
196
cái
21
Biển báo an toàn tên cột kèm đai thép: BAT+TC
118
cái
22
Lắp đặt vật tư, phụ kiện
23
Lắp đặt sứ cách điện đứng 15-22kV (cột tròn)
40.6
10 cách điện
24
Lắp đặt chuỗi đỡ đơn (bát cách điện) <= 2
30
1 chuỗi cách điện
25
Lắp đặt chuỗi cách điện néo đơn (bát cách điện) <= 5
245
1 chuỗi cách điện
26
Thu hồi vật tư, phụ kiện
27
Thu hồi sứ cách điện đứng 15-22kV (cột tròn)
40.6
10 cách điện
28
Thu hồi sứ cách điện Polyme 15-22kV (cột tròn)
275
1 bộ cách điện
29
Lắp đặt vật tư, phụ kiện
30
Căng lại dây nhôm lõi thép tiết diện dây <= 50mm2
2.181
1km / 1dây
31
Căng lại dây nhôm lõi thép tiết diện dây <= 70mm2
3.246
1km / 1dây
32
Căng lại dây nhôm lõi thép tiết diện dây <= 95mm2
1.305
1km / 1dây
33
Căng lại dây nhôm lõi thép tiết diện dây <= 120mm2
5.586
1km / 1dây
34
Vận chuyển vật tư thu hồi phục vụ nhập kho:
1
ca
35
Thí nghiệm vật liệu phụ kiện
36
Thí nghiệm sứ cách điện đứng <=35kV
406
cái
37
Thí nghiệm bát thủy tinh (gốm) cách điện trung thế
795
bát
38
Sửa chữa các nhánh rẽ Trung Hà 2, Trung Hà 4 lộ 477 E25.7 và các TBA Trung Hà 2, Trung Hà 4
39
Chi phí mua sắm thiết bị
40
Dao phụ tải 22kV-630A chém đứng ngoài trời + Khung đỡ, cơ cấu truyền động và phụ kiện đi kèm
1
bộ 3 pha
41
Chi phí tháo dỡ, lắp đặt, căn chỉnh
42
Lắp đặt DCL 35 (22) kV 3 pha ngoài trời
1
1 bộ (3 pha)
43
Thu hồi DCL<=35kV 3 pha ngoài trời
1
1 bộ (3 pha)
44
Chi phí thí nghiệm thiết bị
45
Thí nghiệm(kiểm định): Cầu dao phụ tải <=35kV
1
1 bộ 3 pha
46
Chi phí vật tư, phụ kiện
47
Sứ cách điện đứng 22kV+ ty sứ
69
quả
48
Sứ chuỗi néo thủy tinh 22kV + phụ kiện cho dây nhôm lõi thép
63
chuỗi
49
Sứ chuỗi đỡ thủy tinh 22kV + phụ kiện cho dây nhôm lõi thép
14
chuỗi
50
Sứ chuỗi néo thủy tinh 22kV + phụ kiện cho dây nhôm lõi thép bọc cách điện
147
chuỗi

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp số 28". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp số 28" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây