Thông báo mời thầu

Xây lắp số 47

Tìm thấy: 11:02 23/03/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Gói thầu: Xây lắp số 47 Các hạng mục sửa chữa lớn năm 2026 Công ty Điện lực Phú Thọ
Tên gói thầu
Xây lắp số 47
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Gói thầu: Xây lắp số 47 Các hạng mục sửa chữa lớn năm 2026 Công ty Điện lực Phú Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí giá thành năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đà Bắc, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
09:30 01/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1129/QĐ-PCPT
Ngày phê duyệt
23/03/2026 10:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC PHÚ THỌ - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:01 23/03/2026
đến
09:30 01/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 01/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/04/2026 (30/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn thẩm định giá Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
6 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
7 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
8 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
9 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực Miền Bắc Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số nhà 1520, đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu: Tải trọng ≥ 5 Tấn, Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu
1
2
Ô tô vận tải thùng: Tải trọng ≥ 2,5 đến 5 tấn, Có đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thu hồi dây nhôm tiết diện <= 50mm2
38.981
1km / 1dây
2
Thu hồi dây nhôm tiết diện <= 70mm2
4.694
1km / 1dây
3
Thu hồi: Cột bê tông cốt thép 8,5m.th
1
1 cột
4
Xà đỡ dây AV: X4-1T
14
bộ
5
Xà đỡ dây AV: X4-2ĐDT
9
bộ
6
Xà đỡ dây AV: X4-2L
8
bộ
7
Xà đỡ dây AV: X2-1V
20
bộ
8
Xà đỡ dây AV: X2-2V
15
bộ
9
Xà đỡ dây AV: X2-2ĐDV
1
bộ
10
Xà đỡ dây AV: X2-2ĐNV
9
bộ
11
Xà đỡ dây AV: X4-1V
125
bộ
12
Xà đỡ dây AV: X4-2ĐDV
43
bộ
13
Xà đỡ dây AV: X4-2ĐNV
36
bộ
14
Xà đỡ dây AV: X4-2ĐNT
4
bộ
15
Xà đỡ dây AV: X4-2T
15
bộ
16
Xà đỡ dây AV: X4-2V
35
bộ
17
Thu hồi:Xà đỡ dây AV: X2-1V
20
bộ
18
Thu hồi:Xà đỡ dây AV: X2-2V
15
bộ
19
Thu hồi:Xà đỡ dây AV: X2-2ĐDV
1
bộ
20
Thu hồi:Xà đỡ dây AV: X2-2ĐNV
9
bộ
21
Thu hồi:Xà đỡ dây AV: X4-1T
14
bộ
22
Thu hồi:Xà đỡ dây AV: X4-1V
125
bộ
23
Thu hồi:Xà đỡ dây AV: X4-2ĐDV
43
bộ
24
Thu hồi:Xà đỡ dây AV: X4-2ĐNV
36
bộ
25
Thu hồi:Xà đỡ dây AV: X4-2ĐDT
9
bộ
26
Thu hồi:Xà đỡ dây AV: X4-2ĐNT
4
bộ
27
Thu hồi:Xà đỡ dây AV: X4-2T
15
bộ
28
Thu hồi:Xà đỡ dây AV: X4-2V
35
bộ
29
Thu hồi:Xà đỡ dây AV: X4-2L
8
bộ
30
Tháo lắp lại: Xà đỡ dây AV: X2-2T
1
bộ
31
Cẩu 5 tấn
1
ca
32
Sửa chữa đường dây hạ thế sau các TBA Mường Tuổng, Nà Lốc, xóm Bao, xóm Bằng khu vực Đà Bắc
33
Chi phí vật tư
34
Dây: AV50
9113
m
35
Dây: AV70
1371
m
36
Ghíp nhôm đa năng: A25-150
433
cái
37
Sứ cách điện hạ thế kèm ty sứ : A30
440
cái
38
Ghíp IPC xuống hòm công tơ: IPC25-120-2BL
172
cái
39
Băng cách điện hạ thế phân màu vàng đỏ xanh, đen
217
cuộn
40
Xà đỡ dây AV: X4-1V
24
bộ
41
Xà đỡ dây AV: X4-2ĐDV
9
bộ
42
Xà đỡ dây AV: X4-2ĐNV
18
bộ
43
Xà đỡ dây AV: X4-2ĐDT
1
bộ
44
Xà đỡ dây AV: X4-2T
2
bộ
45
Xà đỡ dây AV: X4-2V
10
bộ
46
Xà đỡ dây AV: X4-2L
3
bộ
47
Cột bê tông cốt thép: H8.5B
1
cột
48
Chi phí sửa chữa
49
Thay cách điện hạ thế
440
1 cách điện
50
Lắp đặt dựng cột: Cột bê tông cốt thép: H8.5
1
1 cột

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp số 47". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp số 47" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây