Thông báo mời thầu

Xây lắp + Thiết bị

Tìm thấy: 17:20 05/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà văn hóa thôn 7, xã Hạ Trạch
Tên gói thầu
Xây lắp + Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh, ngân sách huyện, ngân sách xã và nhân dân đóng góp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
19:00 12/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
204/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
03/04/2024 17:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hạ Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:18 05/04/2024
đến
19:00 12/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
19:00 12/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/04/2024 (10/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Hoàng Hà QBC Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 166 Lý Thường Kiệt, Đồng Hới, Quảng Bình
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Bố Trạch Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO KHÔI Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố 5 - Phường Bắc Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG XP Tư vấn thẩm định E-HSMT 7/46 Bùi Thị Xuân - Phường Đồng Hải - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO KHÔI Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố 5 - Phường Bắc Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG XP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 7/46 Bùi Thị Xuân - Phường Đồng Hải - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy Đầm bàn 1kW
1
2
Máy Đầm dùi 1,5kW
1
3
Máy hàn 14-23kW
1
4
Máy đào ≥0,4m3
1
5
Máy trộn >150l
1
6
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg
1
7
Máy cắt uốn
1
8
Máy cắt gạch
1
9
Máy thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần xây dựng
2
Đào móng Cấp đất II
58.9974
m3
3
Đắp đất
17.2991
m3
4
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 1x2, PCB30
4.866
m3
5
Lót cát móng đá tưới nước đầm kỹ
4.8492
m3
6
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
48.8011
m3
7
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
12.3737
m3
8
Ván khuôn móng
24.56
m2
9
Bê tông cổ móng, TD >0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.96
m3
10
Bê tông cổ móng, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
2.0918
m3
11
Ván khuôn cổ móng
44.488
m2
12
Bê tông giằng móng, M250, đá 1x2, PCB40
4.4144
m3
13
Ván khuôn giằng móng
40.5196
m2
14
Đắp đất
34.5981
m3
15
Đắp cát công trình
159.2727
m3
16
Bê tông nền, M100, đá 2x4, PCB30
19.6157
m3
17
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
7.1875
m3
18
Ván khuôn cột
110.114
m2
19
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
15.2122
m3
20
Ván khuôn xà dầm, giằng
173.2748
m2
21
Bê tông sàn mái, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
30.636
m3
22
Ván khuôn sàn mái
260.1
m2
23
Bê tông lanh tô, bậu cửa, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.2746
m3
24
Ván khuôn lanh tô, bậu cửa
3.376
m2
25
Bê tông giằng lan can, giằng mái, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
3.8222
m3
26
Ván khuôn giằng lan can, giằng mái
40.044
m2
27
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK <10mm
140.24
kg
28
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
374.85
kg
29
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
661.38
kg
30
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
341.85
kg
31
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK <10mm, chiều cao ≤6m
200.98
kg
32
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
442.87
kg
33
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
542.61
kg
34
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK <10mm, chiều cao ≤28m
416.33
kg
35
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK 10mm, chiều cao ≤28m
3540.85
kg
36
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK 12mm, chiều cao ≤28m
13.42
kg
37
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK <10mm, chiều cao ≤6m
482.05
kg
38
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 10mm, chiều cao ≤6m
49.6
kg
39
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 12mm, chiều cao ≤6m
63.08
kg
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1004.54
kg
41
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
1121.69
kg
42
Lắp dựng cốt thép lanh tô ĐK <10mm, chiều cao ≤6m
75.06
kg
43
Lắp dựng cốt thép lanh tô ĐK =10mm, chiều cao ≤6m
45.72
kg
44
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
284.98
kg
45
Xây tường ngoài nhà bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm câu ngang gạch không nung (4 dọc 1 ngang)- Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
34.0733
m3
46
Xây tường trong nhà bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
10.2236
m3
47
Xây tường trong nhà bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.2574
m3
48
Xây tường ngoài nhà bằng gạch 6 lỗ không nung 10x15x22cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
3.924
m3
49
Xây tường trong nhà bằng gạch 6 lỗ không nung 10x15x22cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
1.251
m3
50
Xây tường thu hồi bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
6.633
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 99

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây