Thông báo mời thầu

Xây lắp + thiết bị

Tìm thấy: 21:25 18/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hạ tầng khu đất Phòng Văn Hóa + Bãi chiếu phim + Thiết bị sách
Tên gói thầu
Xây lắp + thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Cân đối Ngân sách địa phương (do huyện quản lý)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tuần Giáo, Tỉnh Điện Biên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:05 28/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
137/QĐ - BQLDA&PTQĐ
Ngày phê duyệt
18/06/2024 21:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tuần Giáo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:23 18/06/2024
đến
08:05 28/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:05 28/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
140.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/06/2024 (26/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Thiết kế phần hạ Tầng: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 1 HÀ NỘI; Thiết kế phần điện: Công ty TNHH tư vấn xây dựng điện tỉnh Điện Biên Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 49, ngõ 117, phố Nguyễn Sơn - Phường Gia Thuỵ - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội. Số nhà 109, tổ 5, phường Him Lam, TP Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP SỐ 18 TỈNH ĐIỆN BIÊN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán SN 174, TỔ 5 - Phường Tân Thanh - Thành phố Điện Biên Phủ - Tỉnh Điện Biên
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG Tư vấn thẩm định giá Số 665, đường Hồng Hà - Phường Chương Dương - Quận Hoàn Kiếm - Thành phố Hà Nội
4 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tuần Giáo Tư vấn lập E-HSMT Khối Tân Giang, thị trấn Tuần Giáo, huyện Tuần Giáo, tỉnh Điện Biên
5 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tuần Giáo Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối Tân Giang, thị trấn Tuần Giáo, huyện Tuần Giáo, tỉnh Điện Biên
6 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tuần Giáo Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối Tân Giang, thị trấn Tuần Giáo, huyện Tuần Giáo, tỉnh Điện Biên
7 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tuần Giáo Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối Tân Giang, thị trấn Tuần Giáo, huyện Tuần Giáo, tỉnh Điện Biên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích, Thể tích gầu ≥ 1,25 m3
2
2
Ô tô tự đổ, Tải trọng ≥ 10 T
2
3
Máy ủi - công suất ≥ 110,0 CV
1
4
Máy cắt uốn cắt thép, Công suất ≥ 5KW
1
5
Máy hàn điện, Công suất ≥ 23KW
2
6
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250,0 lít
2
7
Máy trộn vữa - dung tích ≥ 150,0 lít
2
8
Máy đầm cóc,Trọng lượng ≥70kg
1
9
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW
2
10
Cần cẩu bánh xích 5T
1
11
Xe thang nâng , chiều cao nâng 12 mét, tải trọng nâng ≤ 300 kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC SAN NỀN, TƯỜNG CHẮN (PHẦN HẠ TẦNG)
2
San nền
3
Đào xúc đất , đất cấp III
55.726
100m3
4
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.082
100m3
5
Vận chuyển đất, đất cấp III
54.644
100m3
6
Vận chuyển đất , đất cấp III
54.644
100m3/1km
7
Tường chắn
8
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
1.0323
100m3
9
Ván khuôn lót móng
0.928
100m2
10
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150
3.8338
m3
11
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.2599
tấn
12
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.5464
tấn
13
Ván khuôn móng dài
0.2023
100m2
14
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
17.146
m3
15
Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.4758
tấn
16
Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.0689
tấn
17
Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
1.4121
100m2
18
Bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
19.6303
m3
19
Thi công tầng lọc
0.27
m3
20
Thi công tầng lọc
0.27
m3
21
Lắp đặt ống nhựa PVC D90
0.0525
100m
22
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.3441
100m3
23
HẠNG MỤC BẬC NGỒI, BẬC LÊN XUỐNG (PHẦN HẠ TẦNG)
24
Đào đất móng băng, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
43.9306
m3
25
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150
10.6572
m3
26
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75
8.9728
m3
27
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
3.3482
m3
28
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.5058
tấn
29
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.8604
tấn
30
Ván khuôn xà dầm, giằng
1.3167
100m2
31
Bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 250
15.0797
m3
32
Rải bạt dứa lót nền
2.6499
100m2
33
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
4.3456
tấn
34
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0723
100m2
35
Bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 250
34.103
m3
36
Bê tông nền, đá 1x2, mác 200
1.894
m3
37
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
39.133
m3
38
Lát đá granite nhân tạo màu tím nhạt (tím hoa cà) bậc tam cấp, vữa XM mác 75
481.6757
m2
39
Công tác ốp đá granite nhân tạo màu tím nhạt (tím hoa cà)
44.1864
m2
40
HẠNG MỤC NHÀ CHÒI BÁT GIÁC (PHẦN HẠ TẦNG)
41
Phần móng
42
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, sâu <= 1m, đất cấp III
12.5893
m3
43
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150
2.4088
m3
44
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 250
2.3499
m3
45
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0586
tấn
46
Ván khuôn móng cột
0.072
100m2
47
Bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
0.3291
m3
48
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0265
tấn
49
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1374
tấn
50
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
0.0598
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất khu vực 3 như sau:

  • Có quan hệ với 183 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,17%, Xây lắp 79,37%, Tư vấn 13,46%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 365.985.344.481 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 305.973.573.226 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,40%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 108

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây