Thông báo mời thầu

Xây lắp + Thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:51 25/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đài truyền thanh trên địa bàn xã Vân Hà
Tên gói thầu
Xây lắp + Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 04/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 294/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/06/2024 16:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Vân Hà
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:49 25/06/2024
đến
16:00 04/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 04/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/07/2024 (01/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Khang Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán P33, B13 Khu tập thể Kim Liên - Phường Kim Liên - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN INCOTEL Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 23 Trung Kính, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, TP.Hà Nội. - Phường Trung Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC VINH Tư vấn lập E-HSMT Thôn Thượng Phúc - Xã Bắc Hồng - Huyện Đông Anh - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VÀ DVTM MINH ANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Cầu Cả, Xã Cổ Loa, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC VINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Thượng Phúc - Xã Bắc Hồng - Huyện Đông Anh - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VÀ DVTM MINH ANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Cầu Cả, Xã Cổ Loa, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - - Thành phố Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đồng hồ vạn năng
1
2
Máy tời
1
3
Máy đo độ méo tần số và tạp âm
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Xây dựng
2
Tháo dỡ hệ thống anten hiện có trên cột
2
1 bộ
3
Tháo dỡ cáp dẫn sóng hiện có
6
10 m
4
Tháo dỡ cột ăng ten dây co (dây néo). Độ cao cột ăng ten dây co <= 30m
1
cột
5
Tháo dỡ loa cũ trên hệ thống cột tháp loa có sẵn
21
1 loa
6
Tháo dỡ các cụm thu FM không dây trên cột tháp loa hiện có
24
1 khối máy
7
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
19
m3
8
Đóng trực tiếp điện cực chiều dài L <= 2,5 m xuống đất, kích thước điện cực <= 75x75x7 (<= F 75) mm
19
1 điện cực (cọc)
9
Kéo, rải dây liên kết các điện cực tiếp đất, kích thước dây liên kết <= 25x4 (<= F 12) mm
19
1 m
10
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng phương pháp hàn điện, kích thước điện cực <= 25x25x4 (<= F25)
19
1 điện cực
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, mố, trụ cầu trên cạn, đá 1x2, mác 250
22.8
m3
12
Khung móng cột thép treo loa
19
bộ
13
Lắp dựng cột tháp loa cao 16m. Lắp, dựng bằng thủ công
19
cột
14
Cột thép bát giác mạ kẽm cao 16m
19
cột
15
Lắp đặt các kim thu sét. Chiều dài kim 1 m
19
cái
16
Lắp dựng cột nâng chiều cao loa trên cột điện lực có sẵn
9
cột
17
Lắp đặt hiệu chỉnh loa. Loại loa gắn trần và loa treo cột, tường (3w - 30w)
111
1 loa
18
Lắp đặt các cụm thu truyền thanh thông minh
40
1 khối máy
19
Cài đặt, cấu hình các cụm thu truyền thanh thông minh, thiết lập thông số hoạt động
40
1 thiết bị
20
Lắp đặt ống nhựa treo luồn dây tín hiệu từ cụm thu lên loa, sử dụng ống nhựa ruột gà D25
403
1m
21
Lắp đặt dây tín hiệu từ cụm thu lên loa, loại dây 2x1,5mm
101.2
10 m
22
Lắp đặt dây điện treo cấp nguồn cho các cụm thu, loại dây 2x4mm
99.5
10 m
23
Ghíp đấu điện
80
cái
24
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
40
hộp
25
Automat
40
cái
26
Lắp đặt hiệu chỉnh thiết bị trang âm, loại thiết bị trộn âm thanh (bàn trộn 12 kênh)
1
1 thiết bị
27
Lắp đặt hiệu chỉnh thiết bị ngoại vi
2
1 thiết bị
28
Cài đặt cấu hình, khai báo phần mềm cho thiết bị quản lý điều hành, khai thác hệ thống truyền thanh IP tại UBND xã
1
1 thiết bị
29
Hệ thống truyền thanh có thiết bị trang âm: Thiết bị chuyển đổi A/D - D/A, tạo vang, phân chia tần số và bàn trộn 16 kênh. Có số kênh bàn trộn 12 kênh
1
1 hệ thống
30
Lắp đặt hiệu chỉnh thiết bị trang âm, loại thiết bị trộn âm thanh (bàn trộn 8 kênh) tại NVH các thôn
5
1 thiết bị
31
Cài đặt cấu hình, khai báo phần mềm cho thiết bị quản lý điều hành, khai thác hệ thống truyền thanh IP tại NVH các thôn
5
1 thiết bị
32
Hạng mục: Thiết bị
33
Thiết bị quản lý, lưu trữ thông tin và sản xuất chương trình phát thanh
1
bộ
34
Bộ trộn âm thanh 12 đường vào
1
bộ
35
Máy ghi âm chuyên dụng kỹ thuật số, dung lượng 4GB
1
chiếc
36
Micro có dây phòng thu chuyên dụng + chân để bàn
2
chiếc
37
Loa kiểm tra chuyên dụng
1
bộ
38
Loa kéo tuyên truyền lưu động
2
bộ
39
Ổn áp 5KVA
1
chiếc
40
Bộ dây zắc nguồn, tín hiệu, ổ cắm nguồn đấu nối hệ thống thiết bị
1
bộ
41
Bộ bàn ghế để thiết bị có thiết kế riêng
1
bộ
42
Cụm thu phát thanh thông minh + Phần mền bản quyền điều khiển firmware cho cụm thu
40
cụm
43
Dịch vụ vận hành cụm thu phát thanh thông minh trên nền tảng hệ thống mạng, thời gian sử dụng 36 tháng.
40
cụm
44
Sim Data 3G/4G + Thuê bao phí dịch vụ mạng 36 tháng, gói cước data tối thiểu 9GB/tháng.
40
bộ
45
Loa nén 30W
111
cái
46
Thiết bị quản lý, lưu trữ thông tin và sản xuất chương trình phát thanh
5
bộ
47
Thuê bao Internet tốc độ cao + modem. Gói thuê bao 24 tháng
5
bộ
48
Bộ trộn âm thanh 8 đường vào
5
bộ
49
Micro có dây + chân đế
5
chiếc
50
Bộ dây zắc nguồn, tín hiệu, ổ cắm nguồn đấu nối hệ thống thiết bị
5
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 118

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây