Thông báo mời thầu

Xây lắp + thiết bị

Tìm thấy: 11:22 09/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường mầm non Trung Nguyên, xã Trung Nguyên, huyện Yên Lạc, Hạng mục: Nhà lớp học kết hợp phòng chức năng 3 tầng 9 phòng, Bếp nấu 1 chiều - cơ sở 2
Tên gói thầu
Xây lắp + thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Lạc, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 18/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
899/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/12/2024 11:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Trung Nguyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:18 09/12/2024
đến
16:00 18/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 18/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
250.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/12/2024 (17/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD Thịnh Phát Vĩnh Tường Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Phòng KTHT huyện Yên Lạc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty TNHH thương mại và TVĐT xây dựng Vạn Phúc Tư vấn lập E-HSMT Phường Đồng Tâm, TP Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH thương mại và TVĐT xây dựng Hai Đăng Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Vĩnh Thịnh, huyện Vĩnh Tường, Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH thương mại và TVĐT xây dựng Vạn Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Đồng Tâm, TP Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
6 Công ty TNHH thương mại và TVĐT xây dựng Hai Đăng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Vĩnh Thịnh, huyện Vĩnh Tường, Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Cần cẩu
1
3
Máy trộn bê tông
2
4
Máy trộn vữa
2
5
Ô tô tự đổ (có giấy chứng nhận, đăng kiểm còn hạn sử dụng)
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn móng cột
0.9895
100m2
2
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
2.166
tấn
3
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
8.1637
tấn
4
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
11.8935
tấn
5
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50, PCB40
96.2655
m3
6
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
6.9114
100m3
7
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
3.6553
100m3
8
Bạt lót bê tông nền
562.377
m2
9
Bê tông nền, máy bơm bê tông, M150, đá 1x2, PCB40
56.2377
m3
10
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
8.3889
1m3
11
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.5939
100m3
12
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.716
100m3
13
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
5.1987
m3
14
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.9298
tấn
15
Ván khuôn móng cột
0.1521
100m2
16
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm bê tông, M250, đá 1x2, PCB40
6.7981
m3
17
Xây bể chứa bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M50, PCB40
25.5601
m3
18
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
146.2331
m2
19
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
112.554
m2
20
Quét nước xi măng 2 nước
146.2331
m2
21
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
33.8164
m2
22
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.3347
tấn
23
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.1744
100m2
24
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
3.915
m3
25
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
34
1 cấu kiện
26
Trồng cây thủy trúc trong bể lọc sinh học cao 30 - 40 cm, cách đều 20cm 1 cây (Theo TK Báo cáo đánh giá tác động môi trường)
131
cây
27
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0338
100m3
28
Sỏi chon kích thước theo thiết kế
4.2189
m3
29
Than hoạt tính
0.5274
m3
30
PHẦN KẾT CẤU THÂN
31
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
1.3591
tấn
32
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
2.48
tấn
33
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
10.2395
tấn
34
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
7.8344
100m2
35
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, máy bơm bê tông, M250, đá 1x2, PCB40
52.5289
m3
36
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
1.1287
tấn
37
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
2.8366
tấn
38
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.6602
tấn
39
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
1.3765
tấn
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
6.3439
tấn
41
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
12.0794
tấn
42
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
9.7667
100m2
43
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
116.4002
m3
44
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
17.8003
tấn
45
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
15.9559
100m2
46
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
181.5553
m3
47
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3284
tấn
48
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.3865
tấn
49
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1.317
100m2
50
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
8.1158
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây