Thông báo mời thầu

Xây lắp + thiết bị

Tìm thấy: 14:18 05/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Huyện Uỷ
Tên gói thầu
Xây lắp + thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đồng Phú, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 12/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500035850_2502051025
Ngày phê duyệt
05/02/2025 14:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Huyện Ủy huyện Đồng Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:16 05/02/2025
đến
08:00 12/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 12/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/02/2025 (13/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD Bảo Khang Tư vấn lập E-HSMT Số 2595, Ấp 8 - Xã Tân Thành - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước
2 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀI MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 582/22, Quốc lộ 14, tổ 2, Khu phố Phú Lộc - Phường Tân Phú - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước
3 Công ty TNHH TVXD Bảo Khang Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 2595, Ấp 8 - Xã Tân Thành - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước
4 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀI MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 582/22, Quốc lộ 14, tổ 2, Khu phố Phú Lộc - Phường Tân Phú - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
2
Máy cắt uốn thép - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
3
Máy trộn bê tông: - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
4
Máy khoan Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công hệ khung dàn
0.0333
tấn
2
Lắp dựng giằng thép liên kết bằng bu lông
0.0333
tấn
3
Gia công và bọc Alu lên mặt phẳng huy hiệu
4.9063
m2
4
Gia công Huy hiệu Búa liềm, Viền Huy hiệu
0.0173
tấn
5
Lắp đặt Huy hiệu Búa liềm, Viền Huy hiệu
0.0173
tấn
6
Cung cấp và lắp đặt Bulong D16 dài 30cm (Bảng báo giá)
5
cái
7
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
1
cái
8
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2
40
m
9
Lắp đặt dây đèn Led ánh sáng trắng ngoài trời
15
m
10
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 100Ampe
1
cái
11
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
3
cái
12
Lắp đặt các loại đồng hồ - Rơ le
4
cái
13
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 500cm2
4
hộp
14
Lắp đặt dây đơn <= 6mm2
400
m
15
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2
800
m
16
Lắp đặt dây đơn <= 1,5mm2
1600
m
17
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
500
m
18
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=34mm
300
m
19
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=48mm
100
m
20
Lắp đặt dây kết nối Internet
250
m
21
Tháo dỡ máy điều hoà cục bộ
27
cái
22
Lắp đặt ống đồng dẫn ga máy lạnh Ø6,5/15.9 dày 0,8mm + dây điện 2x2,5mm2
2.75
100m
23
Bảo ôn ống đồng bằng ống cách nhiệt xốp, đường kính ống 22,2mm
2.75
100m
24
Lắp giá đỡ máy lạnh
27
bộ
25
Lắp đặt máy điều hoà không khí (điều hoà cục bộ), máy điều hòa 2 cục, loại treo tường (Định mức vật liệu chưa bao gồm ống các loại và dây điện)
29
máy
26
Vệ sinh, bơm ga máy lạnh (CV số 07/TCKH-GCS)
27
bộ
27
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
7.1685
100m2
28
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
456.52
m2
29
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
421.7606
m2
30
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
2547.64
m2
31
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
1320.4588
m2
32
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
1025.2264
m2
33
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
295.2324
m2
34
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
679.48
m2
35
Sản xuất Vách kính, nhôm Xingfa dày 2 ly, kính cường lực mờ 8 ly (TB giá của Sở Xây dựng)
426.6772
m2
36
Sản xuất Cửa sổ nhôm Xingfa nhập khẩu, dày 1,4 ly thiết bị Kim Long loại (03 bản lề/01 cánh), thiết bị khoá Ivanka, kính cường lực 8 ly, bản lề 4D (TB giá của Sở Xây dựng)
163.67
m2
37
Sản xuất Cửa đi nhôm Xingfa dày 2 ly thiết bị Kim Long loại (03 bản lề/01 cánh), thiết bị khoá Ivanka, kính cường lực 5 ly x 2 lớp, bản lề 4D (TB giá của Sở Xây dựng)
16.2
38
Sản xuất Cửa đi xingfa dày 2ly thiết bị Kim Long loại (03 bản lề/01 cánh), thiết bị khoá Ivanka, kính cường lực mờ 8 ly, bản lề 4D (TB giá của Sở Xây dựng)
74.658
m2
39
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
192.83
m2
40
Vách kính khung nhôm mặt tiền, PCB40
86.4
m2
41
Phá dỡ nền gạch lá nem
25.16
m2
42
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
1.1322
m3
43
Lắp đặt Tê nhựa bằng phương pháp dán keo, đường Tê 60mm
6
cái
44
Lắp đặt Co nhựa bằng phương pháp dán keo, đường kính Co 90mm
15
cái
45
Lắp đặt Lơi nhựa bằng phương pháp dán keo, đường kính Lơi 90mm
30
cái
46
Lắp đặt Lơi nhựa bằng phương pháp dán keo, đường kính Lơi 114mm
24
cái
47
Lắp đặt Y nhựa bằng phương pháp dán keo, đường kính Y 114mm
15
cái
48
Lắp đặt nắp bít nhựa bằng phương pháp dán keo, đường kính 114mm
6
cái
49
Phá dỡ nền gạch lá nem
6.5862
m2
50
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác gạch đất nung (4x8x19)cm, vữa XM M75, PCB40
0.0426
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây