Thông báo mời thầu

Xây lắp + thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:08 11/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà hiệu bộ Trường THCS Cự Nẫm
Tên gói thầu
Xây lắp + thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà hiệu bộ Trường THCS Cự Nẫm
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 18/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500019225_2502111535
Ngày phê duyệt
11/02/2025 15:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND huyện Bố Trạch

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:06 11/02/2025
đến
08:00 18/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 18/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
49.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/02/2025 (18/06/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ODA Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn 4, Xã Trung Trạch, Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN PHÚC GIA PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 10, Ngõ 1 Tôn Tthất Thuyết - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ DỊCH VỤ TÀI CHÍNH BTC MIỀN TRUNG Tư vấn thẩm định giá 104-106-108 Núi Thành - Phường Hoà Thuận Đông - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH Tư vấn lập E-HSMT Số 106, Nguyễn Hữu Cảnh - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
KQ2500019225_2503251
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 25/03/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
14:37 25/03/2025

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≤10T. Hoạt động tốt; Có giấy đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác có liên quan kèm theo.
1
2
Máy cắt uốn thép >=5kW. Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị và các tài liệu khác có liên quan kèm theo)
1
3
Máy biến thế hàn xoay chiều >=23kW. Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị và các tài liệu khác có liên quan kèm theo)
1
4
Máy trộn bê tông >=250 lít. Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị và các tài liệu khác có liên quan kèm theo)
1
5
Máy thủy bình. Hoạt động tốt, còn thời hạn kiểm định. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị và các tài liệu khác có liên quan kèm theo)
1
6
Máy đào, gầu>=0,5m3.Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 114mm
0.2
100m
2
Lắp đặt cút nhựa - Đường kính 90mm
8
cái
3
Lắp đặt cút nhựa , đường kính 110mm
6
cái
4
Lắp đặt lơ nhựa - Đường kính 60mm 135 độ
4
cái
5
Lắp đặt lơ nhựa , đường kính 110mm 135 độ
4
cái
6
Lắp đặt tê nhựa PVC đường kính tê 60mm
7
cái
7
Lắp đặt tê nhựa PVC đường kính tê 110mm
4
cái
8
Lắp đặt côn thu- Đường kính 110/60mm
4
cái
9
Lắp đặt Phểu thu nước sàn Inox D75
4
cái
10
XI phông nhựa chữ U đặt ở phểu thu tiểu
12
cái
11
Đào móng bể phốt, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
13.1325
m3
12
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 2x4
1.3133
m3
13
Xây bể tự hoại bằng gạch đăc không nung vữa XM mác 100
4.4018
m3
14
Bê tông tấm đan bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.8084
m3
15
Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
6.062
m2
16
Lắp dựng cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0747
tấn
17
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
7
1cấu kiện
18
Láng bể nước lần đầu dày 2cm, vữa XM mác 100
27.694
m2
19
Láng bể nước lần hai dày 1cm, vữa XM mác 75
27.694
m2
20
Thi công vật liệu lọc bể tự hoại (khoán gọn)
1
1 bể
21
SÂN BÊ TÔNG
22
Phát dọn, vệ sinh tạo mặt bằng
7.075
100m2
23
Lót bạt chống thấm
7.075
100m2
24
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
84.9
m3
25
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
21
10m
26
Lát nền sân bằng gạch Granito màu đỏ KT 400x400 - Tiết diện gạch ≤ 0,16m2, vữa XM M75, PCB40
707.5
m2
27
THIẾT BỊ
28
THIẾT BỊ LÀM VIỆC
29
Bàn làm việc Phòng hiệu trưởng - Bàn làm việc sơn PU mặt chữ nhật - Có hộc treo 1 ngăn kéo, 1 cánh mở - Yếm bàn trang trí - Kích Thước (mm): Dài 1200 x Rộng 700 x Cao 760 - Chất liệu: Bàn được làm với chất liệu gỗ MDF sơn phủ PU. Chân có các miếng nhựa chịu lực.
1
Cái
30
Ghế ngồi làm việc Phòng hiệu trưởng - Ghế xoay - Khung tựa - Đệm mút bọc vải - Chân thép có bánh xe - Ghế có bộ piston khí nén điều chỉnh độ cao - Kích Thước: Dài 590 x Rộng 595 x Cao(960-1040) mm
1
Cái
31
Bộ bàn ghế tiếp khách Phòng hiệu trưởng - Chất liệu: Gỗ Sồi tự nhiên sơn PU. - Kích thước (mm): - Bàn lớn (01 bàn): Dài 1100 x Rộng 550 x Cao 500 - Bàn nhỏ (01 bàn): Dài 550 x Rộng 550 x Cao 500 - Ghế dài (01 ghế): Dài 1830x Rộng 610 - Ghế nhỏ (02 ghế): Dài 770 x Rộng 610.
1
Bộ
32
Tủ đựng tài liệu Phòng hiệu trưởng - Kích thước: W1755 x D420 x H1995 mm - Chất liệu: Gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp - Kiểu dáng: Tủ tài liệu gỗ sơn Pu có 4 buồng, phía trên gồm 4 khoang cánh kính để tài liệu. Phía dưới có 3 ngăn kéo và hai cánh gỗ mở.
1
Cái
33
Bàn làm việc Phòng phó hiệu trưởng kế toán văn thư - Bàn nhân viên sơn PU mặt chữ nhật - Có hộc treo 1 ngăn kéo, 1 cánh mở - Yếm bàn trang trí - Kích Thước: Dài 1200 x Rộng 700 x Cao 760 mm - Chất liệu: Bàn được làm với chất liệu gỗ MDF sơn phủ PU. Chân có miếng chịu lực.
3
Cái
34
Bộ bàn ghế tiếp khách Phòng phó hiệu trưởng kế toán văn thư - Chất liệu: Gỗ Sồi tự nhiên sơn phủ sơn PU. - Kích thước (mm): - Bàn lớn (01 bàn): Dài 1100xRộng550xCao 500 -Bàn nhỏ (01 bàn): Dài 550 x Rộng 550xCao 500 - Ghế dài (01 ghế): Dài 1830 x Rộng 610 - Ghế nhỏ (02 ghế): Dài 770xRộng 610.
1
Bộ
35
Ghế ngồi làm việc Phòng phó hiệu trưởng kế toán văn thư - Ghế xoay, khung tựa, đệm mút, chân có bánh xe - Ghế có bộ piston khí nén điều chỉnh được độ cao. - Kích Thước: Dài 590 x Rộng 595 x Cao(960-1040)mm - Chất liệu: Khung tựa nhựa, lưng lưới, đệm mút bọc vải lưới, chân nhựa hoặc mạ
3
Cái
36
Tủ đựng tài liệu - Kích thước: W1755 x D420 x H1995 mm - Chất liệu: Gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp - Kiểu dáng: Tủ tài liệu gỗ sơn Pu có 4 buồng, phía trên gồm 4 khoang cánh kính để tài liệu. Phía dưới có 3 ngăn kéo và hai cánh gỗ mở.
3
Cái
37
Bàn hội trường gỗ tự nhiên - Chất liệu: Khung tự nhiên Acacia, mặt bàn gỗ Veneer - Kích thước: Dài 1200 x Rộng 500 x Cao 750mm
27
Cái
38
Ghế ngồi hội trường gỗ tự nhiên - Chất liệu: ghế hội trường gỗ tự nhiên Acacia; Đệm bọc vải - Kích thước: Dài 430 x Rộng 520 x Cao 1050mm
54
Cái
39
Bục phát biểu - Chất liệu: gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp - Kích thước: Dài 800 x Rộng 600 x Cao 1200mm
1
Cái
40
Bục tượng Bác Hồ - Chất liệu: gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp - Kích thước: Dài 800 x Rộng 600 x Cao 1200mm
1
Cái
41
Tượng Bác Hồ thạch cao mạ nhũ đồng - Chất liệu: thạch cao - Kích thước: Dài 520 x Rộng 300 x Cao 600mm
1
Cái
42
Bàn họp liên đội sơn phủ PU - Bàn họp sơn PU mặt lượn - Trên mặt bàn có các đường chỉ soi trang trí. - Chân bàn ghép hộp trang trí giấy khác màu, yếm giữa không đợt. - Kích Thước: Dài 3000 x Rộng 1200 x Cao 760 mm Chất liệu: Gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp
1
Cái
43
Ghế Bàn họp liên đội tự nhiên - Chất liệu: ghế hội trường gỗ tự nhiên Acacia; Đệm bọc vải - Kích thước: Dài 430 x Rộng 520 x Cao 1050mm
20
Cái
44
Tủ đựng hồ sơ sắt - Kích thước: W1380 x D450 x 1830 mm - KT kính : W1027 x D315 x H3 mm - Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện - Kiểu dáng: TTủ sắt thiết kế gồm 6 khoang: Bên trên là 3 khoang cánh kính mỗi khoang có 2 đợt cố định; Bên dưới 3 khoang cánh sắt
2
Cái
45
THIẾT BỊ PCCC
46
Bình chữa cháy - Bình chữa cháy xách tay bên trong chứa khí CO2, dung tích bình 3kg, thời gian phun 30s, tầm phun tối đa tầm 2m.
8
bình
47
Nội quy+Tiêu Lệnh PCCC, khổ 330x450mm chất liệu Mica - Chất liệu: Mica Việt Mô tả - Bộ nội quy tiêu lệnh gồm 4 tấm: Nội quy – tiêu lệnh chữa cháy – Cấm hút thuốc – cấm lửa. - Thông số kỹ thuật của bảng nội quy tiêu lệnh PCCC: - Chất liệu: Tôn sắt chông gỉ - Mẫu bộ nội quy tiêu lệnh gồm 04 tấm
4
bộ
48
Kệ đựng 3 bình chữa cháy - Chất liệu: Tôn sắt sơn chống rỉ. - Mô tả: Hộp hình chữ nhật - Kích thước: 60x25x25 (cm)
4
cái
49
SAN NỀN
50
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công - Cấp đất I
111.4
1m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 135

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây