Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction + equipment

    Watching    
Find: 16:08 11/02/2025
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Canceled
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Cu Nam Secondary School principal's office
Bidding package name
Construction + equipment
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Cu Nam Secondary School principal's office
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
District budget and other legal sources of funds
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Competitive Offer
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
08:00 18/02/2025
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
E2500019225_2502111535
Approval date
11/02/2025 15:59
Approval Authority
UBND huyện Bố Trạch

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:06 11/02/2025
to
08:00 18/02/2025
Document Submission Fees
220.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 18/02/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Commitment (In case the contractor's name on the list does not ensure credibility when participating in the bid, the form of bid security is a Letter of Guarantee or Certificate of Guarantee Insurance)
Bid security amount
49.000.000 VND
Amount in words
Forty nine million dong

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ODA Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Thôn 4, Xã Trung Trạch, Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN PHÚC GIA PHÁT Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 10, Ngõ 1 Tôn Tthất Thuyết - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
3 BTC CENTRAL FINANCIAL SERVICES AND VALUATION CORPORATION Valuation consulting 104-106-108 Núi Thành - Phường Hoà Thuận Đông - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH Consulting for setting up E-HSMT Số 106, Nguyễn Hữu Cảnh - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Bid cancellation information

Reason for bid cancellation
All expressions of interest, prequalification applications, bids and proposals do not meet the requirements of the invitation documents, prequalification documents, bidding documents and request documents
Decision number
KQ2500019225_2503251
Decision approval date
00:00 25/03/2025
Attached decision document

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Time of bid cancellation
14:37 25/03/2025

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ ≤10T. Hoạt động tốt; Có giấy đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác có liên quan kèm theo.
1
2
Máy cắt uốn thép >=5kW. Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị và các tài liệu khác có liên quan kèm theo)
1
3
Máy biến thế hàn xoay chiều >=23kW. Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị và các tài liệu khác có liên quan kèm theo)
1
4
Máy trộn bê tông >=250 lít. Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị và các tài liệu khác có liên quan kèm theo)
1
5
Máy thủy bình. Hoạt động tốt, còn thời hạn kiểm định. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị và các tài liệu khác có liên quan kèm theo)
1
6
Máy đào, gầu>=0,5m3.Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 114mm
0.2
100m
2
Lắp đặt cút nhựa - Đường kính 90mm
8
cái
3
Lắp đặt cút nhựa , đường kính 110mm
6
cái
4
Lắp đặt lơ nhựa - Đường kính 60mm 135 độ
4
cái
5
Lắp đặt lơ nhựa , đường kính 110mm 135 độ
4
cái
6
Lắp đặt tê nhựa PVC đường kính tê 60mm
7
cái
7
Lắp đặt tê nhựa PVC đường kính tê 110mm
4
cái
8
Lắp đặt côn thu- Đường kính 110/60mm
4
cái
9
Lắp đặt Phểu thu nước sàn Inox D75
4
cái
10
XI phông nhựa chữ U đặt ở phểu thu tiểu
12
cái
11
Đào móng bể phốt, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
13.1325
m3
12
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 2x4
1.3133
m3
13
Xây bể tự hoại bằng gạch đăc không nung vữa XM mác 100
4.4018
m3
14
Bê tông tấm đan bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.8084
m3
15
Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
6.062
m2
16
Lắp dựng cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0747
tấn
17
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
7
1cấu kiện
18
Láng bể nước lần đầu dày 2cm, vữa XM mác 100
27.694
m2
19
Láng bể nước lần hai dày 1cm, vữa XM mác 75
27.694
m2
20
Thi công vật liệu lọc bể tự hoại (khoán gọn)
1
1 bể
21
SÂN BÊ TÔNG
22
Phát dọn, vệ sinh tạo mặt bằng
7.075
100m2
23
Lót bạt chống thấm
7.075
100m2
24
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
84.9
m3
25
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
21
10m
26
Lát nền sân bằng gạch Granito màu đỏ KT 400x400 - Tiết diện gạch ≤ 0,16m2, vữa XM M75, PCB40
707.5
m2
27
THIẾT BỊ
28
THIẾT BỊ LÀM VIỆC
29
Bàn làm việc Phòng hiệu trưởng - Bàn làm việc sơn PU mặt chữ nhật - Có hộc treo 1 ngăn kéo, 1 cánh mở - Yếm bàn trang trí - Kích Thước (mm): Dài 1200 x Rộng 700 x Cao 760 - Chất liệu: Bàn được làm với chất liệu gỗ MDF sơn phủ PU. Chân có các miếng nhựa chịu lực.
1
Cái
30
Ghế ngồi làm việc Phòng hiệu trưởng - Ghế xoay - Khung tựa - Đệm mút bọc vải - Chân thép có bánh xe - Ghế có bộ piston khí nén điều chỉnh độ cao - Kích Thước: Dài 590 x Rộng 595 x Cao(960-1040) mm
1
Cái
31
Bộ bàn ghế tiếp khách Phòng hiệu trưởng - Chất liệu: Gỗ Sồi tự nhiên sơn PU. - Kích thước (mm): - Bàn lớn (01 bàn): Dài 1100 x Rộng 550 x Cao 500 - Bàn nhỏ (01 bàn): Dài 550 x Rộng 550 x Cao 500 - Ghế dài (01 ghế): Dài 1830x Rộng 610 - Ghế nhỏ (02 ghế): Dài 770 x Rộng 610.
1
Bộ
32
Tủ đựng tài liệu Phòng hiệu trưởng - Kích thước: W1755 x D420 x H1995 mm - Chất liệu: Gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp - Kiểu dáng: Tủ tài liệu gỗ sơn Pu có 4 buồng, phía trên gồm 4 khoang cánh kính để tài liệu. Phía dưới có 3 ngăn kéo và hai cánh gỗ mở.
1
Cái
33
Bàn làm việc Phòng phó hiệu trưởng kế toán văn thư - Bàn nhân viên sơn PU mặt chữ nhật - Có hộc treo 1 ngăn kéo, 1 cánh mở - Yếm bàn trang trí - Kích Thước: Dài 1200 x Rộng 700 x Cao 760 mm - Chất liệu: Bàn được làm với chất liệu gỗ MDF sơn phủ PU. Chân có miếng chịu lực.
3
Cái
34
Bộ bàn ghế tiếp khách Phòng phó hiệu trưởng kế toán văn thư - Chất liệu: Gỗ Sồi tự nhiên sơn phủ sơn PU. - Kích thước (mm): - Bàn lớn (01 bàn): Dài 1100xRộng550xCao 500 -Bàn nhỏ (01 bàn): Dài 550 x Rộng 550xCao 500 - Ghế dài (01 ghế): Dài 1830 x Rộng 610 - Ghế nhỏ (02 ghế): Dài 770xRộng 610.
1
Bộ
35
Ghế ngồi làm việc Phòng phó hiệu trưởng kế toán văn thư - Ghế xoay, khung tựa, đệm mút, chân có bánh xe - Ghế có bộ piston khí nén điều chỉnh được độ cao. - Kích Thước: Dài 590 x Rộng 595 x Cao(960-1040)mm - Chất liệu: Khung tựa nhựa, lưng lưới, đệm mút bọc vải lưới, chân nhựa hoặc mạ
3
Cái
36
Tủ đựng tài liệu - Kích thước: W1755 x D420 x H1995 mm - Chất liệu: Gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp - Kiểu dáng: Tủ tài liệu gỗ sơn Pu có 4 buồng, phía trên gồm 4 khoang cánh kính để tài liệu. Phía dưới có 3 ngăn kéo và hai cánh gỗ mở.
3
Cái
37
Bàn hội trường gỗ tự nhiên - Chất liệu: Khung tự nhiên Acacia, mặt bàn gỗ Veneer - Kích thước: Dài 1200 x Rộng 500 x Cao 750mm
27
Cái
38
Ghế ngồi hội trường gỗ tự nhiên - Chất liệu: ghế hội trường gỗ tự nhiên Acacia; Đệm bọc vải - Kích thước: Dài 430 x Rộng 520 x Cao 1050mm
54
Cái
39
Bục phát biểu - Chất liệu: gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp - Kích thước: Dài 800 x Rộng 600 x Cao 1200mm
1
Cái
40
Bục tượng Bác Hồ - Chất liệu: gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp - Kích thước: Dài 800 x Rộng 600 x Cao 1200mm
1
Cái
41
Tượng Bác Hồ thạch cao mạ nhũ đồng - Chất liệu: thạch cao - Kích thước: Dài 520 x Rộng 300 x Cao 600mm
1
Cái
42
Bàn họp liên đội sơn phủ PU - Bàn họp sơn PU mặt lượn - Trên mặt bàn có các đường chỉ soi trang trí. - Chân bàn ghép hộp trang trí giấy khác màu, yếm giữa không đợt. - Kích Thước: Dài 3000 x Rộng 1200 x Cao 760 mm Chất liệu: Gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp
1
Cái
43
Ghế Bàn họp liên đội tự nhiên - Chất liệu: ghế hội trường gỗ tự nhiên Acacia; Đệm bọc vải - Kích thước: Dài 430 x Rộng 520 x Cao 1050mm
20
Cái
44
Tủ đựng hồ sơ sắt - Kích thước: W1380 x D450 x 1830 mm - KT kính : W1027 x D315 x H3 mm - Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện - Kiểu dáng: TTủ sắt thiết kế gồm 6 khoang: Bên trên là 3 khoang cánh kính mỗi khoang có 2 đợt cố định; Bên dưới 3 khoang cánh sắt
2
Cái
45
THIẾT BỊ PCCC
46
Bình chữa cháy - Bình chữa cháy xách tay bên trong chứa khí CO2, dung tích bình 3kg, thời gian phun 30s, tầm phun tối đa tầm 2m.
8
bình
47
Nội quy+Tiêu Lệnh PCCC, khổ 330x450mm chất liệu Mica - Chất liệu: Mica Việt Mô tả - Bộ nội quy tiêu lệnh gồm 4 tấm: Nội quy – tiêu lệnh chữa cháy – Cấm hút thuốc – cấm lửa. - Thông số kỹ thuật của bảng nội quy tiêu lệnh PCCC: - Chất liệu: Tôn sắt chông gỉ - Mẫu bộ nội quy tiêu lệnh gồm 04 tấm
4
bộ
48
Kệ đựng 3 bình chữa cháy - Chất liệu: Tôn sắt sơn chống rỉ. - Mô tả: Hộp hình chữ nhật - Kích thước: 60x25x25 (cm)
4
cái
49
SAN NỀN
50
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công - Cấp đất I
111.4
1m3

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất Bố Trạch as follows:

  • Has relationships with 75 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.54 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 95.88%, Consulting 2.06%, Non-consulting 2.06%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 412,505,207,000 VND, in which the total winning value is: 409,036,995,288 VND.
  • The savings rate is: 0.84%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction + equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction + equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 86

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second