Thông báo mời thầu

Xây lắp + Thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 08:42 24/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc UBND xã Trung Nguyên, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc
Tên gói thầu
Xây lắp + Thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc UBND xã Trung Nguyên, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Lạc, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 05/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500055449_2502240835
Ngày phê duyệt
24/02/2025 08:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Trung Nguyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:40 24/02/2025
đến
08:00 05/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 05/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/03/2025 (03/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng công trình Đại Dương Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 36, Tạ Quang Bửu, phường Đồng Tâm, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Giám định Tiên Phong Tư vấn thẩm định giá B27, Lô 20, KĐT Định Công, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn lập E-HSMT TDP Gia Du, thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Thanh Trù, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Gia Du, thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Thanh Trù, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
7 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Yên Lạc Cơ quan thẩm định thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Yên Lạc, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc
8 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn thẩm tra dự toán gói thầu TDP Gia Du, thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
2
Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
3
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
4
Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
5
Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
6
Máy trộn vữa Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
7
Máy cắt gạch đá Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
8
Máy khoan bê tông Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
9
Máy cắt uốn thép Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
10
Máy mài Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
11
Máy hàn nhiệt Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
12
Máy tời điện Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
13
Xe tải có cẩu (hoặc cần trục ô tô) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
14
Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
15
Máy thủy bình (hoặc máy toàn đạc) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ
2
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
11.8887
100m2
3
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
26.0822
100m2
4
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
216.1
m
5
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
206.02
m2
6
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính, gỗ kính, thạch cao
67.7642
m2
7
Tháo dỡ hoa sắt cửa đi, cửa sổ liền khuôn đã han rỉ
136.65
m2
8
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
3.0518
100m2
9
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gồ
0.8978
tấn
10
Bốc xếp sắt thép các loại
0.8978
tấn
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt tường
484.8219
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
423.1302
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt trụ, cột
26.2118
m2
14
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
2044.135
m2
15
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
423.1303
m2
16
Tháo dỡ gạch ốp tường
152.9656
m2
17
Phá dỡ nền gạch đất nung
18.46
m2
18
Phá dỡ nền gạch lá nem
699.0922
m2
19
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
28.6013
m3
20
Phá dỡ lớp Granito mặt bậc cầu thang, bậc tam cấp
106.4728
m2
21
Phá dỡ toàn bộ hệ thống ống thoát nước mái cũ
2
công
22
Tháo dỡ toàn bộ hệ thống điện cũ của công trình
6
công
23
Tháo dỡ toàn bộ hệ thống chống sét mái
3
công
24
Tháo dỡ, vận chuyển đồ dùng, dụng cụ trong các phòng
15
công
25
Phá dỡ cột, trụ bê tông cốt thép bằng thủ công
1.5488
m3
26
Phá dỡ xà, dầm, giẳng bê tông cốt thép bằng thủ công
8.8784
m3
27
Phá dỡ sàn mái bê tông cốt thép bằng thủ công
5.8274
m3
28
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
21.1941
m3
29
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
48.7534
m3
30
Phá dỡ tam cấp sau nhà
2.3386
m3
31
Tháo dỡ bệ xí
6
bộ
32
Tháo dỡ chậu rửa
6
bộ
33
Tháo dỡ chậu tiểu
12
bộ
34
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
6
bộ
35
Đào nền khu WC
19.3105
1m3
36
Bốc xếp + vận chuyển phế thải đổ bỏ
195.3596
m3
37
NHÀ VỆ SINH
38
Đào móng, đất cấp II
118.8777
m3
39
Đắp đất nền móng công trình
93.7051
m3
40
Vận chuyển đổ bỏ, đất cấp II
25.1726
m3
41
Ván khuôn bê tông lót móng
0.1187
100m2
42
Bê tông lót móng, M150, đá 2x4
11.1964
m3
43
Ván khuôn móng
0.2238
100m2
44
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.141
tấn
45
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.2271
tấn
46
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.9745
tấn
47
Bê tông móng, M250, đá 1x2
37.2128
m3
48
Ván khuôn cổ cột
0.2946
100m2
49
Lắp dựng cốt thép cổ cột, ĐK ≤10mm
0.0436
tấn
50
Lắp dựng cốt thép cổ cột, ĐK >18mm
0.7842
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây