Thông báo mời thầu

Xây lắp + thiết bị

Tìm thấy: 16:56 13/10/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trung tâm Phục vụ hành chính công, các hạng mục phụ trợ và mua sắm trang thiết bị trụ sở UBND xã
Tên gói thầu
Xây lắp + thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa Trung tâm Phục vụ hành chính công, các hạng mục phụ trợ và mua sắm trang thiết bị trụ sở UBND xã
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Giao tại Quyết định số 501/QĐ-UBND ngày 24/9/2025 của UBND xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thuận Lợi, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
16:00 22/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
32/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
13/10/2025 16:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân xã Thuận Lợi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:55 13/10/2025
đến
16:00 22/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 22/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/10/2025 (20/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Bình Phước Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường số 6, khu phố Tân Trà, Phường Bình Phước, Tỉnh Đồng Nai
2 Công ty TNHH MTV Đầu tư Thương Mại Xây dựng Bảo An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu phố 3, Phường Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC Tư vấn lập E-HSMT Tổ 4, khu phố Phước Tân - - Phường Bình Phước - Tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 4, khu phố Phước Tân - - Phường Bình Phước - Tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 10 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe, đăng kiểm hoặc kiểm định còn hạn tới thời điểm đóng thầu. Tất cả tài liệu là bản gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Giấy đăng ký xe, đăng kiểm hoặc kiểm định còn hạn tới thời điểm đóng thầu). Tất cả tài liệu là bản gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực.
1
2
Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe hoặc tài liệu chứng minh, đăng kiểm hoặc kiểm định còn hạn tới thời điểm đóng thầu. Tất cả tài liệu là bản gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Giấy đăng ký xe hoặc tài liệu chứng minh, đăng kiểm hoặc kiểm định còn hạn tới thời điểm đóng thầu). Tất cả tài liệu là bản gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực.
1
3
Máy trộn bê tông ≥250l - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
4
Máy đầm bàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
5
Máy đầm dùi - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
6
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
7
Máy cắt uốn thép - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
8
Máy tời - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
9
Máy đầm cóc - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
10
Cần cẩu hoặc ô tô tải gắn cẩu - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe hoặc tài liệu chứng minh, đăng kiểm hoặc kiểm định còn hạn tới thời điểm đóng thầu. Tất cả tài liệu là bản gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Giấy đăng ký xe hoặc tài liệu chứng minh, đăng kiểm hoặc kiểm định còn hạn tới thời điểm đóng thầu). Tất cả tài liệu là bản gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
BẢNG TÊN TRỤ SỞ
2
Tháo dỡ đá Granit ốp tường
4.65
m2
3
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
4.65
m2
4
Căt và lắp đặt chữ bảng tên Bằng Alu độ dày 0,4mm, cắt định hình chữ chiều cao chữ theo thiết kế (Bảng báo giá)
4.65
m2
5
Gia công lắp dựng bảng hướng dẫn bằng khung thép hình giấy in khổ lớn (Bảng báo giá)
1.2
m2
6
HỘI TRƯỜNG UBND XÃ
7
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.732
100m2
8
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.1
100m
9
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
142.612
m2
10
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng bằng dung dịch chống thấm gốc PolyUrethane
142.612
m2
11
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 2,0 cm, vữa XM M75, PCB40
142.612
m2
12
Quét nước xi măng
142.612
m2
13
Tháo dỡ trần
34.3
m2
14
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao kích thước 600x600
34.3
m2
15
Gia công hệ khung dàn
0.2605
tấn
16
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.2605
tấn
17
Ốp tường bằng tấm nhựa vân gỗ, dày 9mm. Viền bằng nẹp nhôm T10 màu vàng trang trí
23.82
m2
18
Ốp tường bằng tấm nhựa vân gỗ dạng lam sóng trang trí, dày 20mm. Viền bằng nẹp nhôm T10 màu vàng trang trí
20.64
m2
19
SXLD Mẩu biểu bằng khung thép hộp 30x30x1.2mm, nền Mica màu đỏ dày 4mm, chữ MiCA màu vàng đồng cao 35cm, dộ dày chữ 5cm (Bảng báo giá)
5.16
m2
20
SXLD Mẩu biểu bằng khung thép hộp 30x30x1.2mm, nền Mica màu đỏ dày 4mm, chữ MiCA màu vàng đồng cao 35cm, dộ dày chữ 5cm (Bảng báo giá)
4.92
m2
21
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
348.78
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
342.625
m2
23
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
275.9465
m2
24
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
104.634
m2
25
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
171.3125
m2
26
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
275.9465
m2
27
Lắp đặt đèn led bán nguyệt dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
2
bộ
28
Lắp đặt ổ cắm ba
6
cái
29
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
1
cái
30
Lắp đặt MCB 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
31
Lắp đặt dây đơn <= 1,5mm2
40
m
32
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2
40
m
33
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
40
m
34
TRUNG TÂM PHỤC VỤ HÀNH CHÍNH CÔNG
35
Phá dỡ tường bê tông không cốt thép chiều dày tường <=11cm
1.298
m3
36
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
8.4
m2
37
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.252
m3
38
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
2.31
m3
39
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
0.3264
m3
40
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
4.96
m2
41
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
216.14
m2
42
SXLD vách ngăn trang trí và để tài liệu: Chất liệu: Bằng gỗ công nghiệp HĐF phủ Melamin 02 mặt, dày 20mm. Khung bao cánh bằng gỗ kết hợp kính trắng dày 5mm, bản lề hơi inot 201, có khóa. Tay nắm bằng nhôm. KT 6.1*2*0.4 (DxCxR) (Bảng báo giá)
12.2
m2
43
Khung sắt tráng kẽm, mặt In bằng bạt Hiflex, Chất liệu bằng nhựa PVC. Độ dày: 0.38mm (Bảng báo giá)
17.1417
m2
44
Chữ mica bảng tên: Chất liệu : Mica nền xanh, chữ trắng. Độ dày: 3mm Kích thước : 150mmx350mm (Bảng báo giá)
29
bộ
45
Dán decal dán kính: cấu tạo:nhựa vinyl mờ Độ dày :0,1mm (Bảng báo giá)
10
m2
46
Chữ mica nổi "Trung tâm hành chính công". Chất liệu : Mica, Độ dày: 2mm (Bảng báo giá)
1
bộ
47
Chi phí tháo dỡ và nâng trụ inox + kính cường lực khu vực bàn làm việc (Bảng báo giá)
1
bộ
48
NHÀ CHỜ TRUNG TÂM PHỤ VỤ HÀNH CHÍNH CÔNG
49
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.0512
100m3
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
6.484
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây