Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction + equipment

Find: 16:56 13/10/2025
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repairing the Public Administrative Service Center, auxiliary items and purchasing equipment for the Commune People's Committee headquarters
Bidding package name
Construction + equipment
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repairing the Public Administrative Service Center, auxiliary items and purchasing equipment for the Commune People's Committee headquarters
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Delivered at Decision No. 501/QD-UBND dated September 24, 2025 of the Commune People's Committee
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Competitive Offer
Package execution location
Time of bid closing
16:00 22/10/2025
Validity of bid documents
60 days
Approval ID
32/QĐ-VP
Approval date
13/10/2025 16:53
Approval Authority
Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân xã Thuận Lợi
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:55 13/10/2025
to
16:00 22/10/2025
Document Submission Fees
220.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:00 22/10/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Commitment (In case the contractor is named in the list that does not guarantee the prestige when participating in the bid, the bid assurance form is a guarantee letter or a certificate of guarantee insurance)
Bid security amount
30.000.000 VND
Amount in words
Thirty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Bình Phước Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Đường số 6, khu phố Tân Trà, Phường Bình Phước, Tỉnh Đồng Nai
2 Công ty TNHH MTV Đầu tư Thương Mại Xây dựng Bảo An Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Khu phố 3, Phường Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC Consulting for setting up E-HSMT Tổ 4, khu phố Phước Tân - - Phường Bình Phước - Tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC E-HSDT assessment consulting Tổ 4, khu phố Phước Tân - - Phường Bình Phước - Tỉnh Đồng Nai

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 10 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe, đăng kiểm hoặc kiểm định còn hạn tới thời điểm đóng thầu. Tất cả tài liệu là bản gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Giấy đăng ký xe, đăng kiểm hoặc kiểm định còn hạn tới thời điểm đóng thầu). Tất cả tài liệu là bản gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực.
1
2
Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe hoặc tài liệu chứng minh, đăng kiểm hoặc kiểm định còn hạn tới thời điểm đóng thầu. Tất cả tài liệu là bản gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Giấy đăng ký xe hoặc tài liệu chứng minh, đăng kiểm hoặc kiểm định còn hạn tới thời điểm đóng thầu). Tất cả tài liệu là bản gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực.
1
3
Máy trộn bê tông ≥250l - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
4
Máy đầm bàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
5
Máy đầm dùi - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
6
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
7
Máy cắt uốn thép - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
8
Máy tời - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
9
Máy đầm cóc - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
10
Cần cẩu hoặc ô tô tải gắn cẩu - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe hoặc tài liệu chứng minh, đăng kiểm hoặc kiểm định còn hạn tới thời điểm đóng thầu. Tất cả tài liệu là bản gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Giấy đăng ký xe hoặc tài liệu chứng minh, đăng kiểm hoặc kiểm định còn hạn tới thời điểm đóng thầu). Tất cả tài liệu là bản gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
BẢNG TÊN TRỤ SỞ
2
Tháo dỡ đá Granit ốp tường
4.65
m2
3
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
4.65
m2
4
Căt và lắp đặt chữ bảng tên Bằng Alu độ dày 0,4mm, cắt định hình chữ chiều cao chữ theo thiết kế (Bảng báo giá)
4.65
m2
5
Gia công lắp dựng bảng hướng dẫn bằng khung thép hình giấy in khổ lớn (Bảng báo giá)
1.2
m2
6
HỘI TRƯỜNG UBND XÃ
7
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.732
100m2
8
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.1
100m
9
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
142.612
m2
10
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng bằng dung dịch chống thấm gốc PolyUrethane
142.612
m2
11
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 2,0 cm, vữa XM M75, PCB40
142.612
m2
12
Quét nước xi măng
142.612
m2
13
Tháo dỡ trần
34.3
m2
14
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao kích thước 600x600
34.3
m2
15
Gia công hệ khung dàn
0.2605
tấn
16
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.2605
tấn
17
Ốp tường bằng tấm nhựa vân gỗ, dày 9mm. Viền bằng nẹp nhôm T10 màu vàng trang trí
23.82
m2
18
Ốp tường bằng tấm nhựa vân gỗ dạng lam sóng trang trí, dày 20mm. Viền bằng nẹp nhôm T10 màu vàng trang trí
20.64
m2
19
SXLD Mẩu biểu bằng khung thép hộp 30x30x1.2mm, nền Mica màu đỏ dày 4mm, chữ MiCA màu vàng đồng cao 35cm, dộ dày chữ 5cm (Bảng báo giá)
5.16
m2
20
SXLD Mẩu biểu bằng khung thép hộp 30x30x1.2mm, nền Mica màu đỏ dày 4mm, chữ MiCA màu vàng đồng cao 35cm, dộ dày chữ 5cm (Bảng báo giá)
4.92
m2
21
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
348.78
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
342.625
m2
23
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
275.9465
m2
24
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
104.634
m2
25
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
171.3125
m2
26
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
275.9465
m2
27
Lắp đặt đèn led bán nguyệt dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
2
bộ
28
Lắp đặt ổ cắm ba
6
cái
29
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
1
cái
30
Lắp đặt MCB 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
31
Lắp đặt dây đơn <= 1,5mm2
40
m
32
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2
40
m
33
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
40
m
34
TRUNG TÂM PHỤC VỤ HÀNH CHÍNH CÔNG
35
Phá dỡ tường bê tông không cốt thép chiều dày tường <=11cm
1.298
m3
36
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
8.4
m2
37
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.252
m3
38
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
2.31
m3
39
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
0.3264
m3
40
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
4.96
m2
41
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
216.14
m2
42
SXLD vách ngăn trang trí và để tài liệu: Chất liệu: Bằng gỗ công nghiệp HĐF phủ Melamin 02 mặt, dày 20mm. Khung bao cánh bằng gỗ kết hợp kính trắng dày 5mm, bản lề hơi inot 201, có khóa. Tay nắm bằng nhôm. KT 6.1*2*0.4 (DxCxR) (Bảng báo giá)
12.2
m2
43
Khung sắt tráng kẽm, mặt In bằng bạt Hiflex, Chất liệu bằng nhựa PVC. Độ dày: 0.38mm (Bảng báo giá)
17.1417
m2
44
Chữ mica bảng tên: Chất liệu : Mica nền xanh, chữ trắng. Độ dày: 3mm Kích thước : 150mmx350mm (Bảng báo giá)
29
bộ
45
Dán decal dán kính: cấu tạo:nhựa vinyl mờ Độ dày :0,1mm (Bảng báo giá)
10
m2
46
Chữ mica nổi "Trung tâm hành chính công". Chất liệu : Mica, Độ dày: 2mm (Bảng báo giá)
1
bộ
47
Chi phí tháo dỡ và nâng trụ inox + kính cường lực khu vực bàn làm việc (Bảng báo giá)
1
bộ
48
NHÀ CHỜ TRUNG TÂM PHỤ VỤ HÀNH CHÍNH CÔNG
49
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.0512
100m3
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
6.484
m3

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction + equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction + equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 21

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second