Thông báo mời thầu

Xây lắp + Thiết bị

Tìm thấy: 16:18 27/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa và mua sắm trang thiết bị trường học trên địa bàn xã Tân Quan
Tên gói thầu
Xây lắp + Thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, sửa chữa và mua sắm trang thiết bị trường học trên địa bàn xã Tân Quan
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tân Quan, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
16:00 05/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
417/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
27/07/2026 16:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân xã Tân Quan
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:16 27/07/2026
đến
16:00 05/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 05/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
72.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/08/2026 (03/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM Tư vấn lập E-HSMT Tổ 3, khu phố Phước Bình - - Phường Bình Phước - Thành phố Đồng Nai
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 4, khu phố Phước Tân - - Phường Bình Phước - Thành phố Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 3, khu phố Phước Bình - - Phường Bình Phước - Thành phố Đồng Nai
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 4, khu phố Phước Tân - - Phường Bình Phước - Thành phố Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
1
2
Máy cắt uốn cốt thép - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
1
3
Máy đầm dùi - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
1
4
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
1
5
Máy khoan - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
1
6
Vận thăng hoặc máy tời - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TRƯỜNG TIỂU HỌC QUANG MINH
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.8354
100m2
3
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
231.46
m2
4
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
73.54
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
138.876
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
44.124
m2
7
Bả bằng bột bả vào tường
138.876
m2
8
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
44.124
m2
9
Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
44.24
m2
10
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
44.24
m2
11
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
44.24
m2
12
Quét nước xi măng
44.24
m2
13
Đục lỗ thông tường bê tông, chiều dày tường <=11cm, tiết diện lỗ <= 0,04m2
10
lỗ
14
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.03
100m
15
Lắp đặt chậu xí bệt
2
bộ
16
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
17
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
2
cái
18
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
2
bộ
19
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
6
bộ
20
Lắp đặt quạt trần
3
cái
21
Đi mơ quạt trần
3
cái
22
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.76
100m2
23
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
315.84
m2
24
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
130.66
m2
25
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
189.504
m2
26
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
78.396
m2
27
Bả bằng bột bả vào tường
189.504
m2
28
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
78.396
m2
29
Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
81.04
m2
30
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
81.04
m2
31
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
81.04
m2
32
Quét nước xi măng
81.04
m2
33
Đục lỗ thông tường bê tông, chiều dày tường <=11cm, tiết diện lỗ <= 0,04m2
10
lỗ
34
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.048
100m
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.007
tấn
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0897
tấn
37
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.2304
100m2
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.797
m3
39
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
14.2
m2
40
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
14.2
m2
41
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
14.2
m2
42
Láng granitô cầu thang
8.84
m2
43
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,16m2, vữa XM mác 75, PCB40
8.84
m2
44
TRƯỜNG MẦM NON QUANG MINH
45
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.296
100m2
46
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
200.08
m2
47
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
104.72
m2
48
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
120.48
m2
49
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
62.832
m2
50
Bả bằng bột bả vào tường
120.48
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây