Thông báo mời thầu

Xây lắp + thiết bị + dự phòng

Tìm thấy: 10:14 18/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo và nâng cấp trụ sở làm việc và khuôn viên Huyện ủy huyện Lệ Thủy
Tên gói thầu
Xây lắp + thiết bị + dự phòng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn tăng tiền sử dụng đất năm 2022 (đã được phân bổ tại Quyết định 3842/QĐ-UBND ngày 31/10/2024 của UBND huyện Lệ Thủy)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lệ Thuỷ, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 23/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
61-QĐ/VPHU
Ngày phê duyệt
15/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:07 18/11/2024
đến
08:00 23/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 23/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/11/2024 (21/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP GIA NGUYỄN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Đặng Lộc 2 - Xã Cam Thủy - Huyện Lệ Thuỷ - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG PK83 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đội 3 thôn Lê Xá, Xã Mai Thủy, Huyện Lệ Thuỷ, Tỉnh Quảng Bình, Việt Nam - Xã Mai Thủy - Huyện Lệ Thuỷ - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG Tư vấn thẩm định giá BT9-262 đường Nguyễn Huy Tưởng - Phường Thanh Xuân Trung - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN HOÀNG AN Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 30, ngõ 126 Lý Thường Kiệt - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤT PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn 2 - Xã Lộc Ninh - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN HOÀNG AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 30, ngõ 126 Lý Thường Kiệt - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
7 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤT PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn 2 - Xã Lộc Ninh - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ >=5T Có Giấy đăng ký, Giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng đi thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê kèm theo)
1
2
Xe nâng Có Giấy đăng ký , Giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng đi thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê kèm theo)
1
3
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng đi thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê kèm theo)
1
4
Máy đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng đi thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê kèm theo)
1
5
Máy đầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng đi thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê kèm theo)
1
6
Máy hàn điện, công suất ≥ 23kW Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng đi thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà để xe và khuôn viên
2
Nền + Bồn hoa + Ram dốc
3
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
263.946
m3
4
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,85
171.8441
m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
263.946
m3
6
Vận chuyển đất 3km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
7.9184
100m3/1km
7
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
7.9338
m2
8
Rải bạt sọc cách ly
869.7802
m2
9
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
118.9994
m3
10
Lát nền, sàn gạch granito - Tiết diện gạch 400x400mm, vữa XM M75, PCB40
793.3293
m2
11
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M300, đá 1x2, PCB40
16.348
m3
12
Vệ sinh bề mặt bê tông
81.74
m2
13
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
2.1186
1m3
14
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
0.3852
m3
15
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.0476
m3
16
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
2.0812
m3
17
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
4.1876
m3
18
Rải giấy dầu lớp cách ly
36.4089
m2
19
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
5.4613
m3
20
Lát nền, sàn gạch granito - Tiết diện gạch 400x400mm, vữa XM M75, PCB40
36.4089
m2
21
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch ≤ 0,036m2 (Gạch Hạ Long, mà đỏ,KT 60x240mm)
6.1042
m2
22
Nhà xe + Hệ thống đèn chiếu sáng + Ghế ngồi + cấp nước
23
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
52.428
m3
24
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
6.168
m3
25
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
25.35
m3
26
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85 (đất tận dụng)
27.078
m3
27
Ván khuôn gỗ móng cột - Móng vuông, chữ nhật
89.55
m2
28
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
49.88
kg
29
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK =10mm
556.57
kg
30
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
166.99
kg
31
Gia công thép bản lót đáy
214.776
kg
32
Gia công cột bằng thép tấm
284.5782
kg
33
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
2506.0413
kg
34
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
103.1759
1m2
35
Gia công xà gồ thép hộp
834.2352
kg
36
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
2506.0413
kg
37
Lắp dựng xà gồ thép hộp
834.2352
kg
38
Lợp mái che tường bằng tôn sóng hoa Sen màu xanh
252.15
m2
39
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
1.836
1m3
40
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2.16
m3
41
Ván khuôn gỗ móng cột - Móng vuông, chữ nhật
14.4
m2
42
Gia công thép bản lót đáy
33.912
kg
43
Cột bát giác, tròn côn H=6m, dày 3mm, bích đế 300x300
6
1 cột
44
Cần đèn CD-B04 cao 2m vươn 1,5m
6
1 cần đèn
45
Bộ đèn LED chiếu sáng đường CSD08 150W 4000K- 5000K
6
bộ
46
Tủ điện điều khiển chiếu sáng ngoài trời
1
1 tủ
47
Lắp cửa cột
6
cửa
48
Lắp đặt các automat 1 pha 50A
1
cái
49
Dây lên đèn VCmd 2x2,5mm2
100
m
50
Ống nhựa xoắn HDPE Santo-ELP 40 (50/40)
50
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + thiết bị + dự phòng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + thiết bị + dự phòng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 106

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây