Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.827.846.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.821.106.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.827.846.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.821.106.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị + dự phòng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG PHÁT SANG
27/11/2024 08:24
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải TBMT Xây lắp + thiết bị + dự phòng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 10:07
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤT PHÁT
12/11/2024 09:16
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT đánh giá E-HSDT của các nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN HOÀNG AN
12/11/2024 09:12
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN HOÀNG AN
12/11/2024 08:41
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 777
12/11/2024 08:39
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc và khuôn viên Huyện ủy Lệ Thủy của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy với 5 gói thầu.
06/11/2024 09:54
Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo và nâng cấp trụ sở làm việc và khuôn viên Huyện ủy huyện Lệ Thủy.
06/11/2024 09:09
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải TBMT Xây lắp + Thiết bị + Dự phòng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/09/2022 16:35
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải TBMT Xây lắp + Thiết bị + Dự phòng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 19:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤT PHÁT
12/11/2024 09:16
Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT đánh giá E-HSDT của các nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN HOÀNG AN
12/11/2024 09:12
Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN HOÀNG AN
12/11/2024 08:41
Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 777
12/11/2024 08:39
Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc và khuôn viên Huyện ủy Lệ Thủy với 5 gói thầu.
06/11/2024 09:54
Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đăng tải TBMT Sữa chữa hệ thống điện và mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/03/2019 08:03
Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đăng tải KHLCNT Sữa chữa hệ thống điện và mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
27/03/2019 07:59
Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/10/2013 09:34
Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/10/2012 19:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị + dự phòng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG PHÁT SANG
27/11/2024 08:24
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải TBMT Xây lắp + thiết bị + dự phòng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 10:07
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤT PHÁT
12/11/2024 09:16
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT đánh giá E-HSDT của các nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN HOÀNG AN
12/11/2024 09:12
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN HOÀNG AN
12/11/2024 08:41
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 777
12/11/2024 08:39
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc và khuôn viên Huyện ủy Lệ Thủy của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy với 5 gói thầu.
06/11/2024 09:54
Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo và nâng cấp trụ sở làm việc và khuôn viên Huyện ủy huyện Lệ Thủy.
06/11/2024 09:09
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải TBMT Xây lắp + Thiết bị + Dự phòng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/09/2022 16:35
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy đã đăng tải TBMT Xây lắp + Thiết bị + Dự phòng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 19:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lệ Thủy là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tất cả những gì bạn mơ là giả tưởng, và tất cả những gì bạn tựu thành là khoa học, tất cả lịch sử loài người chẳng là gì hơn ngoài khoa học giả tưởng. "
Ray Bradbury
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026